ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 15

เริ่มโดย cdx, กันยายน 06, 2018, 12:20:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Denman Marakum

เมียเก่ากับเมียใหม่ปะหน้ากัน อะไรจะเกิดขึ้นน้ออ จะได้เด็กจากงานกีฬาสีเพิ่มไหมลุง 55  ถ้าลุงโดนรุม 3 คงไหวแน่นอน แต่ต้องมีตัวช่วยนะ ไม่งั้นได้เรียกรถพยาบาลแน่ มีเด็กใหม่ให้ลุงจัดอีกแล้วเหรอครับนี่ อิจจาคุณลุงจุง ถ้าจะรถไฟชนกัน ลุงบุญจะรอดไหม มาเก็บเด็กน้องอีฟ หรือน้องกุ้ง สุดท้ายน้องฝ้ายก็โดนด้วยแน่ๆ หมากเกมส์นี้. ฉันก้อรู้ว่าจะต้องลงเอย อย่างไร. เด็กกับคนผ่านโลกมาเยอะ ขอบคุณมากครับ น้องมายยังไม่รู้จะลุงดีนะสงสัยน่าล่อทั้งโรงเรียน เด็กติดใจซะแล้ว อิจฉาจริงๆ ไม่มีอย่างลุงบ้างเลย

gle111

ลุงบุญจะทำดีได้ถึงไหน..จะห้ามใจตนเองได้นานแค่ไหน

rasta

เปอ ครับ

ลุงบุญแค่นี้ทำเป็นกลัว ที่แล้วมายิ่งกว่านี้อีกนะ ลุงงงงง

Piyatida Punyasid

แมลง ิยิง

road master

ลุงแม่มเริ่มเป๋นคนดีละ แต่จะรอดไหมวะ เฮ้ยยยยย

bondinlove

ลุงจะมาทำดีอะไรตอนนี้เดี๋ยวก็ทนไม่ได้อีกเชื่อดิ

mikekiss

ป๊าดดด ครูรินลูกนายพล ลุงต้องรอด
ลูกชายจะเปิดตัวแล้ว ลุ้นกับครูรินไปอีก

Mike kung

น้องอีฟ มาอยู่เป็นเพื่อนครู หรือ????

Tosak7483

Somchai Sudsakhorn

เล่นครูกับนักเรียนพร้อมกันเลยคงได้อารมย์ไปอีกแบบ

dan49

จุ๊จุ๊จุ๊...ปากบอกมีกุ้งเป็นเมีย ปากบอกพาครูกับบ้านน่าเกียจแต่กลับให้น้องอีฟไปเป็นเพื่อนครู สงสัยจะเป็นลุงบุญทั้งดูทั้งแลน้องอีฟและครูซิไม่ว่า...เฒ่าเจ้าเล่ห์จริงจริง