ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 15

เริ่มโดย cdx, กันยายน 06, 2018, 12:20:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thbad

เด็กเงียบ เลยต้องมาเช็คซะหน่อย

include

ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

ใหญ่แค่ไหนถึงไปยิงกิ้งก่าได้เนี้ย 555

NeungSss

เอ๊ะยังงัยนะ ยังงัย จะเกิดอะไรขึ้นระหว่าง พงษ์ กับ ครูนรินธร แต่คืนนี้เนี่ยสิ น่าจะมันส์

nakataza

ลุงบุญกลัวโดนอุ้มเลยไม่กล้าทำอะไรครูนรินธร

losoit

ลุงบุญคงจะกลับใจยากแล้วล่ะ มีทั้งครู ทั้งเด็ก เป็นผมก็คงอดใจไม่ไหวแน่

Sawat Songprasop

ลุงบุญแนะนำเสนอตัวลูกชายลุงให้แกล้งแสดงเป็นแฟนครูนรินทร แต่ลูกชายลุงน่าจะสนใจครูนรินทรแบบจริงจัง และด้วยโปรไฟล์ที่ก็ไม่ธรรดาของลูกชายลุง การแกล้งเพื่อแสดงหลอกคุณพ่อของครูนรินทร อาจกลายกลับมาเป็นความผูกสัมพันธ์กันจริงๆก็เป็นได้

เอสโซ่ หนองป่า

อ่านไปทำไมเมื่อยมือจริง ๆ  นะลุง

aspongx

หนูอีฟ น่าสนใจกว่าเยอะ
แต่ยังไงก้สงสารครูด้วยนะ

intell13

แค่นี้ทำเป็นกลัวนะลุง ที่เด็กๆละไม่เห็นกลัว

Rollyman

Whashiratheshow Phanpiklor

BIG_A

วิเชียร เขาหลวง

ลุงบุญจะกล้าจัดการกับครูสาวลูกพลทหารใหม่มั้ยนะ หรือครูสาวจะเสร็จลูกลุงกันแน่

prem aree