ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Suihei Sen] Shiofuki Kanrinin Masato-kun ผู้จัดการช่วยเสียว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 06, 2018, 06:21:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

คดี..ดี..ดี... ผลิก!!!!! จบได้ดีเลยแหะ

ปล.1 เอิ่มม... เอาไงดีละ แมร่งออรัลเซ็*ตั้งแต่หน้าแรกเลยแหะ
ปล.2 ดูเข้ากันดีนะสองคนนี้นะ
ปล.3 เท่าที่ดูทั้งคู่คงรักกันสินะ พระเอกก็ไม่กล้าบอก นางเอกเหมือนจะซื่อแต่นางขี้เงี่*นจัง แต่น่ารักดีนะ
ปล.4 ขอบคุณครับ
ปล.5 อ่านชื่อตอนแล้วก็นึกว่าแนวไอดอลซะอีก แต่ก็สนุกเหมือนกันนะ
ปล.6 ผู้จัดการช่วยเสียว ก็เข้าดีกับเรื่องนี้นะครับ

เรื่องนี้จบไม่ค่อยสะใจครับ ถ้าสะใจต้องจบด้วยการต่อไปนี้เอากันทุกวัน  ::DookDig::

biggiggog

ฝ่ายหญิงเปิดมาซะขนาดนี้แล้ว
ฝ่ายชายดันคิดมาก ลากยาวเป็นอาทิตย์
กว่าจะได้เสียบ บื้อได้ใจจริงๆ
::Dizzy::ขอบคุณมากๆครับ

Devil Joker

Liftzthekop

game2539

edcba

exsoldier

แหม่ะ อยากช่วยเหลือผู้คนบ้างจังน้าาาาาาา       ::DayDream:: ::DayDream::

trong5171

Dragoo

ไม่ต้องถามเลยว่าจะเป็นไงต่อ ก็ช่วยกันต่อไปอีกตลอดสิ
ก็แต่ละคนติดใจกันละนี่โด๋วววว 5555 แต่ผู้ชายก็ทนเนาะตั้งอาทิตย์หนึ่งแหน่ะ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

worachat39

นางเอกซื่อหรือยั่วพระเอกเนี่ย 5555 พระเอกก็ทนได้ตั้งนานเลยแฮะ 

alaaum

เป็นผมวันแรกก็ไม่ไหวละ ไม่ต้องรอให้เจ็ดวันหรอก

SickSleeplab

ผู้จัดการเจอกับผู้ช่วยมันช่างเจิดจรัสแท้ ช่างมีความอดทนจิงพ่อหนุ่ม1อาทิต

ball ll3

ทำไมถึงไม่รู้อะไรเลยนะ ผมว่าเปลี่ยนจากพระเอกพูดเป็นนางเอกเถอะ ่อยขนาดนั้นยังไม่รู้ตัวอีก

Ae Haha

ใครจะทนช่วยตัวเองให้คนอื่นทุกวัน มันต้องมีอยากกันมั่งแหละ ต่อไปก็ต่างคนต่างชวยกัน

scorpionx

มันทนได้ไง  เป็นตู เสร็จตูตั้งแต่ครั้งแรกที่ให้ช่วยแล้ว ::Me?::