ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.2 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 06, 2018, 07:07:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ัuffa555

ตอนแรกไถตัง ตอนนี้ไถ...  มันยังไงกันแน่นะครับเนี่ย  ::Dizzy::

blackbear

ถ้าโดนกดขี่ข่มเหงแบบนี้ ผมก็ยอมเหมือนกัน อิจฉาาาา  ::GiveMe::

eka1325

นางเอก  แกล้งพระเอกเพราะรัก ลูกสมุน คงอยากจัดการพระเอก นางเอกเลย  ต้องไถ่เงิน  สับสนดีเนอะ  แต่สนุกมาก

Akaluck Buasai

bomb1021

จากโดนไถเงิน กลายเป็นโดนไถน้ำ

ฟ้าเหลือแน่นอนนนน   ::HoHo::

kapomman

อ่าวๆ คงไม่ได้แปลว่าที่จริงพวกนี้แอบปิ๊งไอ้หนุ่มหหรอกนะ

salamonza Ress

as72340639

Tdestiny

อยากโดนไถตังเลยครับแบบนี้

แค่ตอนสองก็ได้ครบแกงค์เลยพระเอก ::HoHo::

Worrarat Imkaow

กลายเป็นแนวฮาเร็แน่เลยแต่ผมอยากให้ตอนจบ จบแบบมีนางเอกคนเดียวมากกว่านะ เอ๋ แต่ก็รู้สึกเสียดาย อ้าวเอาไงกันแน่เนอะ 555

Pakon Hokjaruan

penelope02

คนวาดสงสัยจะชอบแนวนี่เกือบๆทุกเรื่อง

Vinsmoke

::Reader::

ตอนแรกไถตัง ทำไมกลายเป็นไถควย สงสัยต้อวไปอ่านตอนแรกซะแล้ว

ขอบคุณครับ