ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 16

เริ่มโดย cdx, กันยายน 06, 2018, 11:33:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chaiann1001

::Ahh::ลุงบุญอย่าเสียเปรียบน่ะ สอยน้องนุชด่วน

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ น้องปลายนี้จอมวางแผนนะนี้แม่กุ้งยังยอมเลยแต่ไปยั่วเสือหลับนี้มันจะดีเหรอ น้องนุชคงไม่รอดลุงบุญนี้ทำบุญด้วยอะไรครับ

#อย่าบอกนะว่าน้องปลาย ท...

tcm12599

น้องปลายนี่ตามคอนเซ็ปเรื่องจริงๆ เด็กนี้มันร้าย

varanus_deaw

ซับซ้อนมากมาย เดี๋ยวปลายจะจัดการนุชอย่างไร

manu111

ปลายมีแผนอีกแล้ว คงแสบเหมือนเดิม

mirage

น้องปลาย เจ้าเล่ห์จริงๆ จะเป็นไงนะเนี่ย

Anan Meedee

คุณครูช่างคิดวิธีทำโทษดี จริง ๆ

ezmoo

น้องปลายแผนเยอะจัง...จะจัดการเรื่องยัยนุชยังไงกันนะ...
แล้วคุณครูสุพจน์เข้ามาอยู่ในแผนน้องปลายอีก...
ตกลงน้องปลายเชื้อพ่อหรือเชื้อแม่แรงกันเนี่ย...

redmans

nus500

jackwan01

pn223902

น้องปลายน่าจะเก็บแต้มครูได้ละคืนนี้

kimmuk

น้องปลายจะกลายเป็นแม่นุชใช่ไหมครับ ::HoHo::

snoob

โดนเด็กปลายอีกเเล้วเสียคนมั้ยคราวนี้