ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 16

เริ่มโดย cdx, กันยายน 06, 2018, 11:33:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เป็นโชคดีของน้องปลายที่กุ้งยอมรับให้เป็นลูกนะ ว่าแต่น้องปลายจอมวางแผน วางแผนแก้ปัญหาให้ครูนรินธรอย่างไรนะกุ้งถึงไม่เห็นด้วย แต่ก็ขัดน้องปลายไม่ได้....????

boon66

น้องปลายจอมเจ้าเล่ห์
งวดนี้จะได้อะไรเพิ่มเติมนะ

Suriyan Thauan

น้องปลายเป็นคนวางแผน และและแก้ต่างไห้ลุงบุญ แสดงว่าน้องปลายคงรักลุงบุญมากนะครับ

gai

แล้ว น้องปลาย ละจะเจออะไรบ้างนะ

13doom

ตอนนี้จะเป็นยังงัยบ้างคร้าบ ลุ้นๆ  ::Waiting:: ::Waiting::

Ren Suzugamori

thee1701

ลุงนี้ร้ายจริงๆ มีส่งต่อให้ลูกชาย

medsay

ดูท่าน้องปลายจะคันนะ จะแอบถ่ายรูปไว้แบลคเมล์หรอจ๊ะ เสี่ยงไปนิด แต่เสียวครับ

jinpin

songsak

สงสัยงานนี้ครูสุพจน์หลงกลหนูปลายแน่ๆ

knightmoon

น้องปลายร้ายกาจจริงๆ แต่เสียดายครูจังเลย หรือจะมีพ่อเขยกับลูกสะใภ้

ekplaywalk

thesee

preneko

คิดจะหาเมียใหม่ให้พ่ออีกแล้วสิ  ::Sweat::

olemantu

ไม่รู้ว่าได้เชื่อลุงบุญไปเยอะหรือว่าได้เชื้อแม่มา..น้องปลายกล้าเก่งขึ้น..ก็คงตั้งใจเอาผัวครูละ เอาไว้เอาจริงหรือเอาไว้แบล๊คเมย์ไม่รู้นะ..เธอของขาดด้วย