ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 16

เริ่มโดย cdx, กันยายน 06, 2018, 11:33:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

win2000

Minicookiese

น้องปลายนี่ตัววางแผนจริงนะครับ เริ่มแรกคือโทรศัพท์นี่แหละ แล้วก็มีแผนต่อไปต่อมาอีก หรือเชื้อลุงแกจะแรงด้วย หรือตัวน้องแกจะแก่แดดเองกันนะ

Minicookiese

น้องปลายอย่าท้องนะ ไม่เอาไม่ท้องกะอีตาครูบ้าครูบอที่ไหนก็ไม่รุ้แบบนี้ นี้ นี้  ถ้าลุงไม่ทำหมันจะยุให้ลุงเล่นนุชให้ท้องแทนเลย

deknarak2500

00dear00

mobmoji

Samart Phowongphailert

นางเอกเรื่องนี้น่าจะเป็นน้องปลายนะ

Vuttinun Prasartglew

ครูเจอฤทธิ์น้องปลายเข้าแล้้วไง

iamMaDDoG

peakpradoo

ใครหลอกใคร ระหว่าครูกับน้องปลาย

Denman Marakum

อยากไปเป็นเพื่อนครูจัง ติดใจอะไรครับคุณครู เมียเก่ากับเมียใหม่ปะหน้ากัน อะไรจะเกิดขึ้นน้ออ จะได้เด็กจากงานกีฬาสีเพิ่มไหมลุง 55  ถ้าลุงโดนรุม 3 คงไหวแน่นอน แต่ต้องมีตัวช่วยนะ ไม่งั้นได้เรียกรถพยาบาลแน่ มีเด็กใหม่ให้ลุงจัดอีกแล้วเหรอครับนี่ อิจจาคุณลุงจุง ถ้าจะรถไฟชนกัน ลุงบุญจะรอดไหม มาเก็บเด็กน้องอีฟ หรือน้องกุ้ง สุดท้ายน้องฝ้ายก็โดนด้วยแน่ๆ หมากเกมส์นี้. ฉันก้อรู้ว่าจะต้องลงเอย อย่างไร. เด็กกับคนผ่านโลกมาเยอะ ขอบคุณมากครับ น้องมายยังไม่รู้จะลุงดีนะสงสัยน่าล่อทั้งโรงเรียน เด็กติดใจซะแล้ว อิจฉาจริงๆ ไม่มีอย่างลุงบ้างเลย

iamMaDDoG

gle111

มีแผนการอะไรนะอยากรู้แล้วสิน้องปลายนี่ร้ายไม่เบา