ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt3

เริ่มโดย nato87, กันยายน 07, 2018, 08:45:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่านางเอกภาคแรกของลุงพลคนไหน 'เจ้าชู้หลายใจ' มากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
340 (79.6%)
โดนัท ณิชา
14 (3.3%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
40 (9.4%)
นาถ นาถลดา
4 (0.9%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
23 (5.4%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
6 (1.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 427

seamanxp

จริงๆแล้ว น้องอุ๊ ก็มีความต้องการพอควรเหมือนกันนะ

babimild215

เอกวิทย์ คนกลาง

รอนานเลยครับตอนนี้​ อยากให้รูปนางเอกเป็นคนไทยบ้างด้วยนะครับยิ่งดารายิ่งดีครับ

moobin1978

ผมเริ่มจะเชื่อจริงๆแล้วนะ ว่าพยาบาลชอบแบบนี้ ^_^

rexmost gizmo

ติดใจไปอีกคน น้องอุ๊  เจอคารมกับลีลาลุงพลเข้าไป

navy868

"หนทางเดียวที่จะฟื้นพลังและรักษาสมดุลย์ชีวิตของมันได้ก็คือการกลืนกินน้ำที่หลั่งออกมาจากโยนีของสตรีเพศ" วิธีฟื้นพลังของท่านตุลาการนี่สุดยอดจริงๆ  ::Fighto::

Theoz

น้องอุ๊ผู้แข็งแกร่ง ก็ต้องยอมสยบให้กับความเก๋าของเฒ่าพล สุดยอดจริงๆ ขอบคุณครับ

err

ปลอบน้องอุ๊ได้อยู่หมัดเลย  คารมแกดีจริงๆ  ถ้าจะมัดรวมใบเฟิร์น  โดนัท  นาถ  แล้วก็อุ๊   พร้อมกันสี่คนได้มั้ย

cdx

ไม่อยากให้จบเลย แต่ก็อยากลุ้นภาคสอง ยิ่งเห็นภาพสาว ๆ ในภาค สอง อืมมม

Pong Pan

Johnathan Doe

ในที่สุดน้องอุ๊ได้เห็นทางสว่างแล้ว เสียวสุดๆ

จ๊อด ยุทธนา จร้า

พอได้อ่านแล้วก้อเริ่มรักอุ๊เข้าแล้วอยากได้แฟนแบบนี้

Davilhades

อุัหมดห้าวเลยลุงพลเล้นจัดหนักซะเหลือเกินได้พรดีนั้เอง555

7946410

เป็นการร่วมรักที่อุ๊เต็มใจไม่ขัดขืนให้ผัวพลมีเซ็กซ์ที่เต็มใจ  ด้วยลีลาอารมณ์ช่วยเติมเต็มในรสสวาท เร้าใจเร้าร้อน

common

เจอลุงพลยอดนักรักขนาดนี้แล้ว น้องอุ๊ติดใจแน่นอน