ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64 : อุ๊จ๋า...อย่าร้องไห้ pt3

เริ่มโดย nato87, กันยายน 07, 2018, 08:45:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณคิดว่านางเอกภาคแรกของลุงพลคนไหน 'เจ้าชู้หลายใจ' มากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
339 (79.6%)
โดนัท ณิชา
14 (3.3%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
40 (9.4%)
นาถ นาถลดา
4 (0.9%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
23 (5.4%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
6 (1.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 426

Nong5670

ผลสุดท้ายก็เสร็จลุงพลจนได้ ตกเป็นทาสสวาทลุงพลอีกคนแล้วสาวอุ๊

shevchenko55

หายไปซะนานเลยท่านนาโต้ มาทีเสียน้ำอีกแล้วสิเรา
ปล.เริ่มชอบยัยอุ๊ขึ้นมาจริงๆแล้วสิเรา ฮาๆ

yatchy

อุ๊น่ารักดีเหมือนกันนะครับ แกจริงใจดี คาดว่าน่าจะประทับใจสุด

ba1na2

ลุงจัดน้องอุ๊เต็มจริงๆ สุดๆแบบนี้น้องคงติดใจแน่นอน

wikky4

wattana2015

ใจแข็งก็อยู่ได้ไม่นาน เจอเสือเฒ่าลงลิ้นก็แดดิ้นคาเตียงเสียทุกราย อิอิ ว่าแต่ท่านเทพแนะนำให้กินน้ำ...เนี่ยคงไม่ใช่เป็นกามเทพเสียละกระมัง แนะนำลุงพลได้สุดแซ่บดีแท้กินน้ำสาวแล้วเป็นอมตะเหรอเนี่ย 555+ สงสัยต้องลองดูเสียแล้วววว...  ::HoHo::

Panupan Srisongkram

สงสัยต้องติดต่ออีกเรื่องละครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจ

xtazy

ปากกับใจไม่ตรงกัน บอกเกลียดเขา แต่เปิดขาท้าทาย โดนไปครั้งนี้น้องอุ๊งคงรู้ใจตัวเองแล้ว

thepchaim

watcharapong poodklong

maddognut

Poopaa Poopaa

คิดถึงลุงกับน้องอุ๊ อยากได้เห็นฉากหมอพลอยอีกจัง

dewandnet

moodum07

เกลียดลุงก่อน แล้วตอนหลังหลงสวาทนี่
เห็นมาเยอะแล้วครับ เผลอๆ หลงลุงหัวปักหัวปำแน่เลย

ผมว่าสุดท้ายน้องอุ๊นี่แหละ อยู่กะลุงจนกระสุนหมด!!!