ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mushi] My Wild Girlfriend แฟนสาวแกลของผม [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 09, 2018, 08:05:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

B&B

อู้ววววว~ น่าร้ากกกกกก อ่าาาา ฟินนนน~ จร้าาา~ อัก!? ตายแปป

สาวเกลเป็นสิ่งมีชีวิตที่มักถูกเข้าใจผิดและถูกอยู่ตลอดเวลา และสาวเกลเป็นสิ่งมีชีวิตที่สวยและน่ารักมากกก แถมนมใหญ่ทุกคน ไม่รู้ทำไมหรือว่าเป็นมาตรฐานอยู่แล้วก็ไม่รู้ และการสาวเกลมีผิวแทนแสดงว่าเธอนั้นไม่ซิงแล้ว ผมสังเกตุมาหลายเรื่องแล้วละ และทุกเรื่องที่สาวเกลมีผิวแทนมักจะเสียซิงไปแล้วววววววว และสกิลสำคัญของสาวเกลทุกคนคือ ความซึนที่น่ารักมากกกก เวลาอยู่กับคนที่ชอบ รวมไปถึงชุดที่ใส่ มักน่ารักมากก

ปล.1 มีแฟนเกลคือเรื่องดี เพราะพวกนางมักไม่ธรรมดา บางคนก็ท่าเด็ดลีลาโดน รวมไปถึงดามเมจโครตแรง
ปล.2 อิจฉานิดๆ แต่ดูน่ารักมากกว่าที่จะอิจฉาแหะ
ปล.3 ผมขอยอมรับว่าเป็นคนที่ไม่ค่อยสาวเกล เพราะนางไม่ซิง จึงไม่ค่อยชอบ(พอดีชอบเสพสาวซิงๆ ที่เสียบแล้วเลือดไหล มันดูน่าเสพกว่าสำหรับผม) แต่ก็เสพได้ เพราะนางลีลาเด็ดมากกกกก และชุดที่เอกลักษณ์ที่ทำให้น่ารัก
ปล.4 ขอบคุณครับ
ปล.5 วันนี้ผมมาแปลกแหะ หรือว่าคิดไปเองหว่าาาาาา

ปกติผมก็ค่อยสาวแกลนะครับ ดูก๋ากั่นเกินไป แล้วก็ออกแนวกล้าแสดงออกเกินงาม
ยกเว้นคนนี้ น่ารักสุดครับ

P Eet ✦Diamond✦

A story of a young couple...

When the hero has gotten an accident at work and his hand was injured...  ::Oops::
His girlfriend wanted to come and help take care of him...
Her father was against the idea, but his wife helps smooth things out for them...  ::Foo::
So she gets to go over to help take care of him at his place...

So... as expected... when he needs to take a bath,
She went into the bathroom to help him take a bath...
He seems to be more interested in sex play more than anything else...
Of course, They end up doing it in the bathroom...  ::Oops::

But I was surprised to learn later that they have done this previously...  ::ChuChu::
Sooo this is not their first rodeo, per se... E..E..E... 
No wonder she seems to be at ease with him all along naaa...!!!

Thanks for sharing this light & cute TOON...  ::WooWoo::
Always a pleasure to read your translated work...

จุดไคลแม็กซ์ของเรื่องแนวนี้ส่วนมากจะลงเอยที่ห้องอาบน้ำเสมอ สงสัยเป็นมุกมาตรฐานของโดจินของเค้าแน่ๆ
แต่ไม่รู้ว่าเป็นครั้งแรกของผู้ชายหรือเปล่า แต่นับตั้งแต่นี้คงไม่ใช่ครั้งเดียวแน่ๆ
ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์ดีๆของพี่เพชรครับ
::DookDig::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

worachat39

สาวแกลแต่นารักมากเลยนะเนี่ยอาบน้ำให้แต่ใส่ชั้นในไม่ได้นอนแบบนี้ก็เสร็จสิครับ 555

dogger2006

tsuna4869

สาวแกลเหมือนสก๊อยบ้านเราเปล่าหว่า555แต่เรื่องนี้สนุกดีครับได้เห็นความน่ารักของสาวแกล

Liftzthekop

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ถึงจะได้รับบาดเจ็บ แต่ได้แฟนสาวแกล มาดูแลแบบนี้ สงสัยพระเอกจะไม่อยากหายเร็วๆแน่นอนเลย....อิอิ

SickSleeplab

ชอบสาวแกลแบบนี้คับพวกปากไม่ตรงกับใจ. ขอบคุนผลงานดีๆอีกชิ้นนึงคับ

Gunitle

ซึนจริงๆนางเอกเรา555 คู่นี้น่ารักมากครับ
ขอบคุณมากนะรับท่านฮิปปป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

หูย น่ารักวุ้ย ยิ่งตอนเขินนี่น่าเอ..เอ้ย น่ารักสุดๆ

Manapon Popo1

เนื้อเรื่องดีภาพก็สวย ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ

nuinoinaja

parknokia

แฟนนิสัยดีน่ารักขนาดนี้ใครจะไปอดใจไหว จัดไปเช้า สาย บ่าย เย็น ค่ำๆ