ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
L

ก้อย KOY 10 เครดิตงาน คุณUKISA

เริ่มโดย lipza12752, กันยายน 09, 2018, 04:23:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lipza12752

ผม ขับรถออกจากอพาร์ทเม้นท์เจน ในหัวก็คิดถึงใบหน้าที่ดูเศร้าๆ ของเธอ ถึงเธอจะดูมีความสุขตอนเราร่วมรักกัน แต่ผมก็รู้สึกถึงอาการเศร้าของเธอ ผมกำลังคิดว่าจะพาเธอไปเที่ยวทะเลที่ไหนดี ผมอยากให้เธอชอบและมีความสุขมากที่สุด ขณะผมกำลังคิดเพลินๆ โทรศัพท์ก็ดังขึ้น ผมรับสาย มีเสียงหวานๆ พูดมา "พี่ค่ะนี่แอนนะค่ะ" ผมตอบ "ครับน้องแอนมีอะไรหรอ" แอม "อืมคือพี่ค่ะ อันนี้มันไม่ใช่ที่แอนอยากได้ค่ะ" ผมเข้าใจทันทีครับเธอคงอยากได้สีชมพู แต่ที่ผมซื้อมันกันน้ำเป็นสีเงิน ผมตอบ "สีชมพูมีคนซื้ออันสุดท้ายไปพอดีครับ อันนี้ดีกว่านะโดนน้ำได้ จะได้ไม่เสียเร็ว" แอน "อืมค่ะ แบบนี้ก็แพงกว่าซิค่ะ" ผมตัดบทกลัวเธอเกรงใจ "ไม่หรอกครับลุงเค้าลดให้ พี่ซื้อของแกเยอะ" แอน "ค่ะแล้วหลอดนี่อะไรหรอค่ะ" ผม "อ้อเจลนะเอาไว้ทาเวลาเล่น จะได้ไม่เจ็บไง" แอนตอบเสียงอายๆ "ค่ะ" ผมย้ำเธอ "เวลาเล่นอย่าใส่เข้าไปนะครับ เสียของหมด" แอนตอบเสียงประหม่า "อืม ถ้าแอนเสียให้พี่แล้ว ก็ใส่เข้าไปได้ใช่ไหม" ผมควยลุกเลยครับ นี่เธอเสนอให้ผมเปิดซิงเพื่อจะเล่นของเล่นได้เต็มที่หรอ ผมตอบ "ให้แฟนก็ได้ครับ" ผมแกล้งแยบดูว่าเธอมีแฟนหรือยัง แอน "แอนไม่เคยมีแฟนค่ะ พี่ไม่อยากช่วยแอนหรอค่ะ" ผม "เปล่าครับ แอนสวยน่ารักแบบ นี้ ทำไมจะไม่อยากช่วยหละ" แอน "ค่ะ" ผม "อืม แอนลองเล่นดูก่อนดีไหม แล้วถ้าแอนอยากให้พี่ช่วยจริงๆ เรามาคุยกันอีกที" แอนตอบ "ค่ะพี่ แอนจะลองดูนะค่ะ อืม ถ้ามีอะไรแอนขอโทรหาพี่อีกได้ไหมค่ะ" ผม "ได้เลยโทรมาได้ตลอดเวลานะ แล้วเวลาเล่นปิดประตูล๊อกให้ดีนะ" แอน "ทำไมหละค่ะ" ผม "เดี๋ยวใครเห็นแล้วเค้าจะมาทำไม่ดีกับเรา" แอน "ขอบคุณนะค่ะที่พี่ห่วงแอน" ผม "ไม่เป็นไรครับมีอะไรโทรมานะ" แอนตอบ "ค่ะ บายค่ะ" ผม "บายครับ" ผมยังสองจิตสองใจ ผมกลัวว่าจะสับรางไม่ไหว ถ้าจะต้องมีเมีย 4 คน แอนก็ยังซิงถ้าผมเปิดเธอคงติดผมอีกคน

โทรศัพท์ดังอีกครั้ง เป็นเบอร์ของก้อย ผมรับสาย "มีอะไรจ๊ะก้อย" เสียงตอบ "นี่แนนนะ พี่บีจะกลับหรือยัง" ผมตอบ "ใกล้ถึงแล้ว แหมเริ่มเป็นคนคนเดียวกันแล้วนะใช้โทรศัพท์ร่วมกันเลย" แนน "ก็ใช้ผัวคนเดียวกันด้วยแหละ หรือว่าไม่อยากให้ใช้" ผม "ครับๆ อยากครับ" ผมคิด ขู่จังเดี๋ยวเถอะนางมารน้อย จะจัดการให้เป็นนางแมวน้อยเลย แนนพูดต่อ "ไม่ต้องซื้ออะไรมานะ แนนกับพี่ก้อยซื้อมาแล้ว" ผมถามต่อ "ไปเที่ยวไหนกันมาหละ แล้ววันนี้ทำไรพี่เค้าบ้าง" แนนตอบ "ก็มาถามกันเองซิ แต่ไม่รู้นะว่าจะกล้าบอกหรือเปล่า คิกคิก" ผม "ปล่อยให้อยู่ด้วยกันก็พาพี่เค้าเสียนะเรา" แนน "รีบกลับนะ" แนนตัดบท ผม "อืม" แล้วก็วางสาย

ผมมาถึงหน้าห้อง ผมรูดการ์ดเปิดประตู สิ่งที่ผมพบคือ ก้อยใส่กระโปรงสั้นและบีกีนี่สีขาวมีปีกเล็กๆ ข้างหลัง บนหัวมีวงแหวนด้วย ส่วนแนนใส่กระโปรงสั้นสีแดง บีกีนี่สีแดง บนหัวมีเขาน้อยๆ มีไฟกระพริบ เธอถือสามง่ามเล็กๆ อันนึง ผมเข้าไปในห้อง เธอทั้งสองพูดพร้อมกัน "กลับมาแล้วหรอค่ะ" ผม "เห็นก็มาแล้วหละ" ไม่ต้องแปลกใจนะครับเวลาอารมณ์ปรกติผมก็เป็นคนชอบตอบอะไรแบบกวนๆ แบบนี้แหละ  แนนวิ่งมาแย่งกระเป๋าโน๊ตบุ๊คจากมือ ผมถาม "จะเอาไปไหน" แนนทำจมูกย่นแล้วก็เอาไปรื่อมันออกมาที่โซฟา ผมถามต่อ "ของในถุงนี้ไม่เอาใช่มะ" แนนส่งสายตาให้ก้อย ก้อยเดินมากอดแขนผม "ช่วยถือให้ค่ะ" แล้วก็แย่งถุงของเล่นอันใหม่ไปจากมือผม ผมบ่น "เข้ากันดีจัง ผัวเมียคู่นี้" เธอทั้งคู่หัวเราะแล้วก็ไปนั่งกุ๊กกิ๊กดูของเล่นใหม่กัน ผมก็ไปอาบน้ำเปลี่ยนชุดออกมานั่งที่โต๊ะกินข้าว ผมสังเกตเห็นว่าก้นเธอสองคนมันบิดมากเวลาเดิน และผมก็ไม่เห็นรอยกางเกงในบนกระโปรงเธอเลย พอก้อยมาเตรียมอาหารให้ผมทาน ผมก็จับไปที่ก้นเธอ เธอไม่ใส่กางเกงในครับ ผมบ่น "โนแพนกันด้วย ไปข้างนอกใส่หรือเปล่าเนี่ย" แนนเอาเบียร์กระป๋องมาเปิดใส่แก้วให้ผม แล้วพูดว่า "กินซะ บ่นจังเลย" ถึงผมกับแนนจะไม่ได้คุยกันหวานๆ เหมือนที่ผมคุยกับก้อย แต่ผมก็รู้สึกถึงความอบอุ่นจากเธอเหมือนที่ได้รับจากก้อย

ผมดื่มเบียร์ทีเดียวหมดแก้ว ผมรู้สึกร้อนไปทั่วท้อง มันช่วยให้ผมรู้สึกสู้ขึ้นมาหลังจากที่หมดแรงจากการเสียน้ำให้เจนไปเมื่อตอน เย็น แนนเทเบียร์เติมให้อีก ผมพูด "น่ารักก็เป็นนะเรา" แนนหยิบแก้วเบียร์ขึ้นมาจิบแล้วก้มหน้ามาจูบผม มันทำให้ผมนึกถึงวันที่ผมได้เธอ ที่ผมแกล้งจูบปากเธอเพื่อดูควันบุหรี่จากเธอ ก้อยมองเราแล้วหน้าแดง ก้อยยังคงเป็นคนขี้อายเหมือนเดิม แบบนี้หละมั้งเธอถึงดูน่ารักสำหรับผมเสมอ ผมแลกลิ้นกับแนนจนหมดรสเบียร์ ก้อยมายืนเกาะแขนแนน แนนถอนปากจากผมแล้วส่งแก้วเบียร์ให้ก้อย ก้อยรับไปจิบ เธอทำท่าเหมือนจะคายออกมา แนนจับแก้วยกขึ้นให้ก้อยกินเข้าไปอีก ก้อยทำหน้าเหมือนกำลังจะแหวะ แนนดึงแก้วออกจากมือก้อยแล้วประกบปากจูบ เธอสองคนกอดกันกลม แนนดูดปากก้อยอย่างร้อนแรง จนก้อยตัวอ่อน แล้วเธอก็ถอนปาก ก้อยคงติดใจเธอเอื่อมมือจะมาจับแก้วเบียร์ไปกินอีก แนนห้าม แล้วส่งแก้วมาให้ผม ผู้รู้แล้วว่าแนนกำลังเล่นอะไร ผมดื่มเบียร์อมไว้ในปาก ก้อยโผเข้ามาหาผม แล้วประกบปากดูดเบียร์จากปากผม ก้อยชินกับรสขมของมันแล้ว เธอแลกลิ้นกับผมจนหมดรสเบียร์ เธอถอนปากออก เธอหน้าแดงเพราะแอลกอฮอล์ที่ดื่มเข้าไป แนนเดินไปที่โซฟาแล้วระหว่างที่ผมจูบกับก้อย เธอไปนั่งรื้อของเล่นมาดูอีก ก้อยทำท่าจะตามไปผมดึงแขนเธอไว้ เพราะผมสังเกตว่าผิวเธอดูเข้มขึ้นมาก ปรกติเธอแค่ผิวสีเหลืองแดง ผมถาม "ก้อยทำอะไรกับผิว" ก้อย "พี่ดูออกหรอค่ะ พี่ชอบไหม" ผม "ชอบซิอยากกินทั้งตัวเลย" ก้อย "พี่อะ ก้อยซื้อครีมผิวแทนมาทาค่ะ แนนบอกว่าวันนี้จะให้ก้อยออกหน้ากล้องจะได้สวยๆ" แนนมองหน้าก้อยเหมือนให้เธอหยุดพูด  ผมแกล้งตะโกนไปทางแนน "นี่จะพาพี่เค้าออกกล้องอะไรเรา ไม่ให้นะเดี๋ยวกินข้าวเสร็จจะพานางฟ้าเข้าห้องแล้ว อยากโชว์ต้องเล่นคนเดียวนะ" แนนทำหน้างอล ก้อยจับมือผมแล้วแกะออกแล้วบอกว่า "อย่าแกล้งน้องเลยพี่บี" แล้วเธอก็เดินไปหาแนน แนนแอบมองผมแล้วทำหน้าเหมือนชนะแล้ว ผมเองก็ยังเหนื่อยครับ ช่วงนี้ทำติดๆ กันทุกวัน ปล่อยให้เธอเล่นกันเองบ้างก็ดีเหมือนกัน

กินข้าวเสร็จผมก็ไปนั่งดูทีวีที่โซฟา ก้อยกับแนนก็ยุกยิกกันอยู่นั่นแหละ ผมดูหนังจน 4 ทุ่ม แนนก็ไล่ผมให้ไปนั่งตรงอื่น ผมถาม "อะไร ก็นั่งดูหนังอยู่ไม่เห็นหรอ" ผมแกล้งเธอ แนนตอบ "จะใช้โซฟา ถ้าไม่ย้ายเดี๋ยวจะไปใช้เตียงแทนแล้วจะไม่ให้ดูด้วย" ผมยอมไปลากเก้าอีกคอมมานั่งแทน แนนเอาโน๊ตบุ๊คมาตั้งตรงหน้าโทรทัศน์ ผมร้องอ้อ เธอจะใช้กล้องจากโน๊ตบุ๊คผมเนี่ยเอง เพราะถ้าใช้จาก เดสท้อป คงย้ายลำบาก แล้วเธอก็หยิบอะไรบางอย่างมาใส่ที่หู ผมจ้องดูมันเป็นเหมือนหูฟังและมีไมค์ด้วย มันเป็นไมค์ไรสายนี่เอง แล้วเธอก็ให้ก้อยมายืนข้างๆ แล้วเธอไปกดที่โน๊ตบุ๊ค ผมคิดว่าเธอคงเปิด camfog แน่ๆ เธอยืนพิมอยู่ซักพักแล้วก็หันมาบอกให้ผมปิดไฟให้หน่อย ไฟมืดลง มีเพียงแสงที่มาจากโน๊ตบุ๊คกระทบตัวพวกเธอ

ชุดพวกเธอเรืองแสงในความมืดด้วย ผิวพวกเธอดูสวยขึ้นมาก มีเสียงดังขึ้น "สวัสดีครับนางฟ้าวันนี้จะโชว์อะไรครับ" เป็นเสียง DJ ประจำห้องนั่นเอง แนนตอบ "ไม่ใช่นางฟ้าค่ะ ชุดแบบนี้เป็นปีศาจน้อยค่ะ" แล้วเธอก็ดึงก้อยมาหน้าข้างเธอแล้วพูดว่า "นี่ซิค่ะนางฟ้า สวยไหม" DJ "สวยมากครับสวยทั้งสองคนเลย แล้วพี่เทพไม่มาหรอวันนี้ปล่อยให้ ปีศาจน้อยกับนางฟ้ามาแค่สองคน" แนน "เดี๋ยวปีศาจน้อยจะลงโทษพี่เทพที่หลัง ตอนนี้ปีศาจน้อยจะลงโทษนางฟ้าก่อน มีคนอยากดูไหม" DJ "ดูครับๆ ปีศาจน้อยไม่โชว์นี่ห้องผมแตกแน่นมีคนมารอตั้งแต่ทุ่มแล้ว" แนนหัวเราะชอบใจ เธอหยิบหน้ากากเหมือนงานแฟนซีสีแดงใส่ให้ตัวเองสีขาวใส่ให้ก้อย ผมคิดว่าเธอคงจะโชว์เต็มแบบไม่ต้องกลัวจะเห็นหน้าเลยเอาหน้ากากมาใส่ แล้วเธอก็จับก้อยมายืนข้างหน้าเธอ ก้อยดูตื่นๆ แต่เธอก็ไม่ขัดขืน แนนขย้ำไปที่บีกีนี่ก้อยอย่างแรง ก้อยแหงนหน้าซูดปาก DJ เชียร์ให้ถอดบีกีนี่บอกอยากเห็นจุกนางฟ้าว่าสวยแค่ไหน ก้อยดูอายๆ แต่ก็ส่ายอกสู้มือแนน แนนขย้ำจนก้อยเริ่มสายก้นไปมา DJ ร้อง "อูยยย ปีศาจน้อยเบาๆ นะ เดี๋ยวนางฟ้าช้ำหมด" แนนตอบ "ปีศาจน้อยอยากให้คนอื่นพูดบ้าง DJ ทำได้มะ" DJ "ได้ครับผมจะกดให้คนอื่นพูดบ้างนะ" เสียงผู้ชม "นางฟ้าผิวน่ากินจัง ปีศาจน้อยก็ขาวจัง" "อยากเห็นจุกแล้วครับได้โปรด" "อุ้ยจะแตกแล้วครับเสียวจัง" แนนกับก้อยดูมีอารมณ์มากขึ้นพอได้ฟังคำวิจารณ์ของผู้ชม แนน "จะเปิดให้ดูจุกนางฟ้าก็ได้ แต่ต้องมีคนโชว์สโตกมาครบ 10 คนก่อนนะ" ก้อยหน้าแดงที่ได้ยินแนนพูดแบบนี้ เธอทั้งอายทั้งอยากผมสังเกตว่ามีน้ำไหลออกมาตามขาเธอแล้ว DJ "อ้าวปีศาจน้อยเค้าอนุญาตแล้ว ใครอยากโชว์ส่งกล้องไปเลย แนนพาก้อยไปใกล้กับคอมเพื่อเตรียมกดรับกล้องที่ส่งมา ผู้ชม "ครบแล้วแกะตรงนี้เลยยะอยากเห็นเต็มๆ ครับ" แนนตอบ "ได้เลย" แนนเปิดกล้องที่ส่งมาที่ละอัน ก้อยจ้องมองอยากสนใจ พอครบแนนก็กระตุกสายบีกีนี่ก้อยออกแล้วเอามือช้อนไปปิดหัวนมก้อย แล้วเอาปากงับบีกีนี่ก้อยแล้วดึงออก เสียงผู้ชมฮื่อฮา ก้อยหน้าแดงกล่ำ แนนค่อยๆ เปิดเต้ากระชับของก้อยช้าๆ ตอนนี้ DJ เปิดเพลงเทคโน สงสัยมือไม่ว่างจะกดให้คนพูดแล้วคงเริ่มสโตกบ้างแล้ว  แนนเริ่มเต้นส่ายไป ส่ายมาเอานมถูหลังก้อย ก้อยเองก็สายสะโพกสีกับหน้าขาแนนเหมือนกัน แนนค่อยๆ เปิดหัวนมก้อยโชว์ผู้ชม DJร้อง "โอ้วแดง ครับแดง ผิวแทนหัวนมแดง" มันกระตุ้นก้อยให้ยิ่งเต้นส่ายไปมา แนนกอดเอวเธอไว้ปล่อยให้นมก้อยเด้งไปเด้งมา  แล้วแนนก็จับให้ก้อยหันหลังให้ กล้อง แนนจูบปากเธอมือก็ขย้ำก้นไปด้วย ก้อยพยายมดันหีเธอสีกับหีแนน แนนร่นกระโปรงก้อยขึ้นโชว์แก้มก้นของก้อย DJ ร้อง "โนแพน ครับๆ" แล้วแนนก็ดึงกระโปรงก้อยขึ้นมาที่เอว ก้นก้อยน่ากินมากมันกลมกลึงขนาดกำลังพอดี เผยให้เห็นแคมที่ยืนมาทางด้านหลังของเธอ แนนขย้ำก้นก้อยอย่างแรง ก้อยดิ้นไปมา พวกสโตกเร่งกันยิกๆ แล้วแนนก็ปลดกระโปรงก้อยปล่อยมันหล่นลงพื้น ก้อยพยายามเอาหีสีกับกระโปรงแนน เธอคงอยากเต็มที่แล้ว แนนลูบร่องหีให้ก้อย ก้อยคราง อ้า อ้า ตามจังหวะนิ้วแนน DJ "นางฟ้าครางแล้วขอดูข้างหน้าหน่อยครับปีศาจน้อย" แนนเบ็ดให้ก้อยอย่างแรงจนก้อยโผไปกอดยืนขาสั่นกัดฟันแน่น แล้วแนนก็ดันก้อยเข้าไปหากล้อง แล้วจับเธอโก้งโค้ง กลีบก้อยโผล่เลยครับมันอูมอิ่มอัดแน่น มีขนนิดหน่อย แนนปรับกล้อง แล้วก็หยิบเอาไฟฉายสั่นได้อันเล็กๆ ที่ผมซื้อมาว่าจะเอาไว้เล่นแต่ลืมไปแล้ว ผมร้อง "เห้ยเอามาได้ยังไง" แนนมองผมแวปนึงแล้วก็เอาไฟฉายถูที่ร่องหีก้อย ก้อยดิ้นไปมา ครางกระเส่า แนนแหวกแคมก้อยแล้วเอาไฟฉายส่องให้ผู้ชมดูข้างในหีสีสด แนนกดให้ไฟฉายสั่นแล้วเริ่มใส่มันเข้าไปในรูหีก้อย ก้อยซูดปากหีเธอบีบรัดไปฉายแน่น ตอนนี้พวกโชว์ชักกันแตกหมดแล้ว แนนมองดูควยหลายอันพ้นน้ำกามอย่างพอใจแล้วทำท่าเลียปากอย่างยั่วยวน ก้อยเริ่มเด้งหีใส่ไฟฉายแล้วเธอกัดฟันแน่นนมกระเพื่อมไปมา  ก้อยดึงไฟฉาย ออกอย่างแรง น้ำก้อยพุ่งตามออกมา DJ ร้อง "อุ้ยเบาๆ ครับ นางฟ้าแย่แล้ว" ก้อยจับมือแนนให้ทำต่อเธอยังไม่สุด แนนจูบเธอ ก้อยกอดเธอแน่น แนนพาเธอไปนั่งที่โซฟา แล้วเอาไข่สั้นมาถูที่แตดก้อย ก้อยเด็งหีไปมา แนนใส่มันเข้าไปในรูหีก้อย ปรับความแรงของไข่สั่นจนเห็นกว่าก้อยเด้งหีรับมันแล้ว แนนก็ลุกขึ้นมาหน้าจอโน๊ตบุ๊ค

เธอมองดูว่ามีใครพิมอะไรมาบ้าง เธอยิ้มแล้วก็เริ่มกระตุกสายบีกีนี่ด้านหลัง เธอเอาแขนหนีบหน้าอกไว้ไม่ให้บีกีนี่หลุดแล้ว DJ "ขอชมพูหน่อยครับปีศาจน้อย" แนนยิ้มค่อยๆ ปล่อยให้บีกีนี่หล่นลง โชว์นมเล็กๆ กระทัดรัดหัวนมสีชมพูตัดกับฐานสีขาวนวล แนนขย้ำหน้าอกตัวเองเล่น เธอมองข้อความที่ขึ้นมาแล้วยิ้ม แล้วเธอก็หันหลังแล้วเริ่มสายก้นไปมา ผมเองก็เริ่มแข็งกับการยั่วยวนของเธอ แล้วแนนก็ปลดตะขอกระโปรงแล้วปล่อยมันให้หลุดลงที่พื้น แนนดูขาวมากเมื่อโดนแสงจากจอโน๊ตบุ๊ค กลีบเธออูมไม่แพ้ก้อยแคมชมพูน่าเลียมาก เธอโก้งโค้งโชว์ร่องที่โผล่ไปด้านหลัง ทำก้นเด้งเหมือนกำลังโดนเสียบ ทำเอามีคนน้ำแตกอีกรอบ แนนเอานิ้วแหย่ร่องตัวเองแล้วทำหน้าเหมือนเผ็ดร้อน เธอแยงไปมาแล้วเอาออกมาเลีย ผมเองยังเสียวจนน้ำซึมออกปลายหัวอยากจะชักไปด้วยจริงๆ แต่มีหีอยู่ในห้องตั้งสองอันจะชักให้เสียของทำไม  แนนพูด "ถึงเวลาแล้วที่จะทำให้นางฟ้าขึ้นสวรรค์ พร้อมกันหรือยังค่ะ" DJ เสียงแจ้นมาเลย "พร้อมแล้วครับ ทุกคนเตรียมอาวุธ" แนนหัวเราะ เธอเดินบิดก้นกลับไปหาก้อย เธอดึงไข่สั่นออกอย่างแรง ก้นเกร็งสะท้านไปทั้งตัวกัดฟันแน่น ผมสังเกตว่าก้อยไม่ค่อยร้องเลย สงสัยเธอจะอายถ้าส่งเสียงออกมา แนนคว้าควยปลอมอันใหม่มาเธอเอาเจลทาสองด้านแล้วเอามาถูร่องก้อย ก้อยแอ่นหีตามการลากของแนน แนนเอามันจ่อรูก้อยแล้วอีกข้างก็จ่อรูหีตัวเอง เธอเม้มปากแล้วก็ดันพรวด ควยเทียมมิดด้ามทั้งสองข้าง ก้อยร้องโอ้ยพร้อมๆ กับแนน แนนเริ่มขยับก้นซอยแหงนหน้าซูดปาก ก้อยก็กัดฟันครางอืมๆ ในลำคอ DJ ร้อง "แหกแล้วนางฟ้าผมโอ้ยยย" ผมแปลกใจทำไมแนนไม่เปิดสวิทให้มันสั่นนะ  แนนเริ่มเร่งจังหวะครางอ้า อ้า อ้า ก้อยเอามือปิดปากเด้งก้นสวนแนน DJ ร้องอีก "แตกเลยครับผมไม่ไหวแล้ว" แนนได้ยินแล้วก็เร่งกระแทกก้อยแรงขึ้นน้ำเธอแฉะเสียงกระแทกดัง พับ พับ พับ แนนกับก้อยเกร็งตัวพร้อมกัน เธอเสร็จพร้อมกัน แนนนอนลง ตอนนี้เธอนอนหันคนละข้างขาไขว้กันมีควยเทียมอยู่ตรงกลาง ตอนนี้หีเธอคงตอดควยปลอมกันอยู่ ผมลุกขึ้นแอบไปด้านหลังแล้วเอื่อมมือไปเปิดสวิซ ควยปลอมหมุนและสั่นอย่างแรง ก้อยกับแนนดิ้นร้องคราง อ้า อ้า อ้า หีก็เด้งอัดควยปลอมจนหีพวกเธอแทบจะชนกัน ก้อยร้อง "พี่บีอย่าค่ะก้อยไม่ไหวแล้ว" ผมไม่สนใจ ผมรู้ว่าเธอชอบแน่ๆ แต่ร้องห้ามเพราะอาย แนนเองก็ดิ้นไปมาร้อง "พี่ใจจะขาดแล้วหยุดมันที" ผมนึกในใจก็ปิดกันเองซิอยู่แค่ที่หีตัวเองแค่นี้ ผมยืนดู DJ ร้องมาอีก "พี่เทพเยี่ยมครับ จัดการพร้อมกันทั้งนางฟ้าทั้งปีศาจน้อยได้พร้อมกันเลย นับถือนับถือ" ผมเอื่อมมือไปเร่งให้ควยปลอมมันหมุดเร็วสุด มีน้ำไหลทะลักออกจากรูก้อยและรูแนน น้ำพวกเธอไหลมาผสมกัน ผมอยากกินจริงๆ แต่ไม่กล้าก้มไป กลัวผู้ชมจะเห็นหน้า เลยได้แต่ยืนดู ก้อยกับแนนลุกขึ้นมากอดกันแล้วขยับหีกระแทกใส่กันไมยั้ง น้ำเปียกโซฟาไปหมด แล้วเธอสองคนก็เกร็งกระตุก แนนขอร้องผม "ปิดเถอะค่ะพี่แนนไม่ไหวแล้ว" ก้อยก็หน้าแดงมากก้มหน้าอาปากลิ้นเธอห้อยออกมานิดนึง ผมสงสารก้อยเลยปิดสวิซให้ นี่ถ้าแค่ยัยแนนผมคงยังแกล้งต่ออีก เธอสองคนนอนแผ่ไปคนละข้าง พวกเธอหายใจแรงจนนมกระเพื่อม ผมเดินไปปิดโปรแกรม camfog แล้วไปเอาผ้ามาเช็ดน้ำพวกเธอที่เละโซฟา หีก้อยกับแนนค่อยๆ ปล่อยให้ควยปลอมหลุดออกมา ผมเอามาเช็ดแล้ววางไว้โต๊ะข้างๆ ผมไปเอมผ้าห่มมาห่มพวกเธอ แล้วปล่อยให้พวกเธอนอนพัก

ผมเข้าไปนอนในห้องแล้วหลับไป ผมรู้สึกว่ามีคนมาจับตัวผมผลิกด้าน แล้วก็เอาอะไรมามัดมือผม แต่ผมง่วงเลยไม่สนใจ แล้วผมก็ต้องสะดุ้งตื่นเพราะมีคนกำควยผมอย่างแรง ผมลืมตา แนนนั้นเอง ผมจะขยับมือ อ้าวผมโดนมัดมือไขว้หลังอยู่ แนนหัวเราะ "จะทำอะไรนอนเฉยๆ ดีกว่านะเดี๋ยวจะดีเอง" ผมหัวเราะ แนนเรียกก้อยเข้ามาด้วย เธอซุบซิบกันแล้วก็ก้มมาเลียปลายหัวควยผมพร้อมๆ กัน ผมเสียวมากจนเผลอกระเด้าสวนไป แนนหัวเราะ ก้อยยิ้มชอบใจ ผมปล่อยให้พวกเธอเล่นกันตามใจ เธอสองคนสลับกันดูดและเลียควยผมจนมันแข็งเต็มที่ แนนกระซิบก้อยอีก ก้อยส่ายหน้า แนนทำท่าไม่ยอมแล้วเอานิ้วแหย่ไปที่รูก้นก้อย ก้อยครางเด้งก้นรับนิ้วแนนอย่างลืมอาย แนนพูดว่า "แหมเด้งรับเลยนะ วันนี้เย็ดก้นแน่ๆ" ผมร้อง "เห้ยทำไรกัน" แนนก้มมาอมควยผมจนมิดให้ปากก็ใช้ลิ้นควนไปทั่วลำ ผมร้องโอ้วว โอ้วว แนนถอนปากออกบอกว่า "อะลื่นแล้ว มานี่" แล้วเธอก็เอานิ้วดันรูก้นก้อยให้ขยับไปทางที่เธอต้องการ ตอนนี้ก้อยคล่อมอยู่กลางตัวผม แนนเอามือจับเอวก้อย ให้รูก้นเธอจ่อกับควยผม ผมมองหน้าก้อย เธออาย ผมไม่ว่าอะไรแล้วผมทำให้เธอเห็นจนเธอยากลองแน่ๆ แถมคงติดใจรสชาติไข่สั่นที่ใส่รูก้นเธอเมื่อคืนอีกแนนกดเอวก้อย ผมร้องคราง รูก้นก้อยยังฟิตมากเจอแค่ไข่สั่นมาอย่างเดียว แนนก้มมาเลียหัวควยผมที่จ่ออยู่ที่รูก้นก้อย ผมร้องคราง ก้อยก็ร้องตาม รูก้อยค่อยๆ ขยายควยผมค่อยมุดเค้าไปได้ แนนก็เลียไปรอบๆ รูก้นก้อย ผมก็ช่วยดันจนหัวบานเข้าไปได้หมด แนนละปากจากรูก้นก้อย แล้วมาจับเอวเธอแทน แล้วแนนก็โน้มตัวกดควยผมทะลวงรูก้นก้อยจนมิด ก้อยร้องโอ้ย ผมเสียวสุดตัวจนเผลอเด้งควยอัดรู้ก้นก้อยไปอีกสามที ก้อยร้อง โอ้ย โอ้ย โอ้ย แนนประกบปากจูบเธอ แล้วขย้ำนมไปด้วย ก้อยครางในลำคอ เริ่มขยับก้นช้าๆ เธอคงเริ่มหายเจ็บแล้ว ผมเองก็เสียวกับความฟิตของเธอ จนเริ่มทนไม่ไหว กระเด้งควยอัดรูก้นเธอบ้าง ก้อยร้อง อ้าอ้า แนนเริ่มมีอารมณ์ เธอเอาหีมาจ่อหน้าผม ผมเลียให้เธอ แนนก็เริ่มกระเด้าหีใส่หน้าผมไม่ยั้ง ผมก็ดูดเลียหีเธออย่างหื่นกระหาย และผมก็กระแทกใส่ก้อยไปด้วย ก้อยเองขย่มควยผมไม่ยั้ง เราสามคนครางประสานกัน ผมเริ่มทนไม่ไหว ผมดูดหีแนนอย่างแรงจนเธอกระตุก น้ำรักไหลออกมาเต็มหน้าผม แล้วผมก็เร่งกระแทกก้อยจนควยกระตุกน้ำพุ่งใส่รูก้นเธอ เธอกระตุกรับน้ำกามผม แนนยังเอาหีถูหน้าผมอีกสองสามทีก่อนจะล้มตัวลงข้างผมแล้วก็มากอดผม ส่วนก้อยก็นอนทับมาบนตัวผม ผมคิดว่าพรุ่งนี้ต้องพายัยตัวแสบไปทำงานซะแล้ว ขืนให้หยุดอีกก้อยต้องหยุดตามแน่ๆ แล้วผมก็หอมแก้มก้อยเธอเอามือปัด เธอหลับไปแล้ว ผมหันไปหอมแนน เธอละเมอพูด "พอแล้ว ปีศาจน้อยเหนื่อยแล้วไว้พรุ่งนี้นะ นอนก่อน" ผมขำเธอเล่นจนเอามาละเมอ แล้วผมก็กอดเธอทั้งสองคนแล้วหลับไป

suriyamahajit

สองสาวนี่นะทำอะไรให้ตื่นเต้นจังเลยขอบคุณครับ

dan49

แสบมากยายแนน เล่นเอาก้อยออกอากาศเลย อีกหน่อยจะเล่นอะไรอีก ก้อยก็ตามใจน้องจนลืมหมดเลย กลุ้มใจแทนจัง