ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
L

KOY ก้อย 11 เครดิต คุณ UKISA

เริ่มโดย lipza12752, กันยายน 09, 2018, 04:25:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lipza12752

เช้า นี้สองสาวยังคงทำท่าจะไม่ยอมไปทำงานกันอีกแล้ว ผมเลยเอาพวกเธอเข้าเอวคนละข้างลากเข้าห้องน้ำ แล้วเอาเปิดฝักบัวฉีดใส่ พวกเธอร้องกรี๊ดกันใหญ่ เหอๆ ผู้หญิงนะครับถ้าผมเปียกน้ำยังไงก็ต้องจำใจสระผม พวกเธอเลยยอมอาบน้ำกัน ผมเอาผ้าเช็ดตัวมาแขวนให้แล้วออกจากห้องน้ำมาก่อน ผมกลัวอดใจไม่ไหวที่เห็นสองสาวเปลือยเปล่าอาบน้ำให้กัน ผมมาทอดเบคอนไข่ดาวเตรียมเป็นอาหารเช้า ซักพักสองสาวก็นุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาจากห้องน้ำ ผมเตรียมอาหารเสร็จแล้วเลยเข้าไปอาบน้ำบ้าง อาบน้ำเสร็จผมออกมาแต่งตัว สองสาวใส่เสื้อผ้าเสร็จแล้วแต่กำลังช่วยกันเป่าผมให้แห้ง ผมแต่งตัวเสร็จก็ออกไปนั่งรอที่โต๊ะกินข้าว สองสาวตามมากลิ่นน้ำหอมอ่อนๆของพวกเธอเตะจมูก ผมเทน้ำส้มใส่แก้วให้ก้อยแล้วเทนมให้แนน แนนไม่เอาบอกจะเอาน้ำส้ม ก้อยเลยสลับแก้วกับเธอ ผมยิ้มที่เห็นเธอสองคนรักกันแบบนี้ ผมจะได้ไม่ต้องมีปัญหาว่าจะต้องเลือกใคร

เราทานอาหารเสร็จ ก้อยกับแนนทานจนเกลี้ยงทั้งๆ ที่พวกเธอไม่ชอบทานอะไรที่มันๆ แบบนี้ สงสัยจะเสียแรงกันไปเยอะเมื่อคืน  เราลงไปที่รถแนนกับก้อยนั่งกันที่เบาะ หลัง ผมเลยแกล้งพูดว่า "จะให้ผมไปส่งที่ไหนครับคุณผู้หญิง" พวกเธอหัวเราะ แนนตอบ "พาเราขึ้นสวรรค์ได้ไหม" ก้อยหน้าแดงอีกแล้ว ผมเลยตัดบท "เบื่อแล้วไปทำงานดีกว่า" ก้อยทำหน้างอลๆ ผม แนนกอดก้อย "อย่าไปสนใจ แนนพาขึ้นสวรรค์เองก็ได้" แล้วเธอก็หอมแก้มก้อย ก้อยหน้าเอียงหน้าให้แนนหอมแบบอายๆ ผมพูด "น้อยๆ หน่อยนะ" แนนหัวเราะ แล้วผมก็ขับรถออกจากคอนโด

ผมไปส่งก้อยก่อน ก่อนลงรถเธอปีนมาหอมแก้มผมอย่างแรง "วันนี้ก้อยกลับบ้านนะค่ะ ค้างสองวันแล้วเดี๋ยวที่บ้านเป็นห่วง อาทิตย์หน้าจะมาค้างใหม่" แนนกอดก้อย "ไม่เอาอะพี่ก้อยค้างจนวันอาทิตย์ไม่ได้หรอ" ก้อย "ไม่ได้หรอกแล้วพี่จะมาค้างอีกนะ" เธอหอมแนน แนนทำท่าอาย ผมแปลกใจที่เห็นแนนอาย เธอลงจากรถโบกมือให้ ผมก็ขับรถออกจากหน้าบริษัทก้อย แนนปีนข้ามมาที่เบาะหน้า เธออ้าขาจนหวอออก รถข้างๆมองกันตาค้าง แต่ดูเธอจะไม่สนใจ

ถึงบริษัท แนนก็วิ่งไปก่อนไม่รอผม ผมหยิบกระเป๋าโน๊ตบุ๊คและเอกสารแล้วก็ปิดประตูรถ แล้วเดินไปที่ทางเข้าตึก มีเสียงเรียก "สวัสดีค่ะพี่บี" ผมหันไปมอง น้องพิสต้านั่นเอง เธอเดินเข้ามาจนชิดผม ผมตอบ "สวัสดีครับน้องพิสต้า ทำผมใหม่หรอ" เธอยิ้มตอบ "ใช่ค่ะพี่ชอบไหม" แล้วจับผมตัวเองเล่น ผมตอบ "ชอบครับ น่ารักดี" พิสต้า "หรอค่ะ เออพี่บี วันนี้พิสต้าจะไปถ่ายแบบให้ฝ่ายการตลาดนะ" ผมถาม "หรอครับ อืมพี่ไม่เห็นรู้เลย ไม่เห็นมีใครมาขอพี่ก่อนเลยนะ" พิสต้า "พี่บี โกรธหรอ แต่พิสต้าอยากถ่ายนะ พี่บีอนุญาตนะค่ะ" เธอเกาะแขนผม ผมตอบ "เค้าก็ต้องแจ้งพี่ก่อนนะ เพราะพี่เป็นคนรับผิดชอบดูแลเราช่วงฝึกงาน ถ้ามีอะไรไม่ดีเกิดขึ้นพี่ก็ต้องรับผิดชอบนะ" พิสต้ากอดแขนผมแน่นขึ้นนมเธอดันแขนผมไปมา ไม่รู้ว่าเธอตั้งใจหรือเปล่า พิสต้าอ้อน "นะค่ะหนูขอแล้วพี่อยากได้อะไรหนูให้หมด" ผมคิดในใจสงสัยคงจะหลีกหนีเธอไม่ได้แล้ว ตอนนี้ผมเองก็อยากจะขย้ำนมเธอที่เอามาถูแขนผมอยู่เหมือนกัน ผมตกลง พิสต้าดีใจ "พี่ไปดูด้วยนะวันนี้สิบโมงครึ่งนะค่ะ" ผมตอบ "ได้ ยังไงพี่ก็ต้องไปดูนะ ว่าเค้าให้เราใส่ชุดอะไร" พิสต้ายิ้ม "ขอบคุณค่ะ" หมวยกับเจเดินมาพอดี พิสต้าปล่อยแขนผม เจมองผมแปลกๆ พิสต้าก็ทำเป็นมองไปทางอื่น หมวย "สวัสดีค่ะพี่บี" ผม "สวัสดีครับ" หมวย "หมวยขอตัวไปกินข้าวก่อนนะค่ะ ขอขึ้นไปช้าหน่อย" ผมตอบ "ครับ ตามสบาย" เจไม่ทักผมเหมือนปรกติ เอาแต่จ้องพิสต้า ส่วนพิสต้าก็ทำหน้าเหมือนไม่สนใจ

เราเดินไปถึงลิฟ แนนยืนอยู่ที่หน้าลิฟถือแก้วกาแฟอยู่แก้วนึง พิสต้าเขาไปทักทายแนน เราขึ้นลิฟไปด้วยกัน สองสาวเดินไปด้วยกันผมเดินไปที่โต๊ะ ซักพักแนนก็รีบเดินมาวางแก้วกาแฟให้ผมแล้วรีบเดินหนีไป เธอก็น่ารักเป็นผมคิด ผมทำงานไปซักพัก พิสต้าก็ส่งข้อความมาทาง msn วันนี้พิสต้าถ่ายชุดเทนนิส กับชุดแอร์โรบิกค่ะ โป๊นิดนะค่ะอย่าว่านะค่ะ" ผมพิมพ์ตอบ "อืมก็เราไปรับปากเค้าแล้วนะ ไม่เป็นไรเดี๋ยวพี่ไปดูด้วย" พิสต้า "ค่ะ พี่ค่ะ หนูยังติดใจที่พี่ทำให้ในผับอยู่เลยนะ พี่จะทำให้อีกเมื่อไหรค่ะ" ผมแข็งซิครับ "ถ้าวันนี้ใส่ชุดโป๊ๆ มากนะจะตีก้นให้เข็ด" พิสต้า "เอาแท่งพี่ตีนะ แทงด้วยก็ดีอิอิ" ผมโดนเด็กยั่วซะแล้ว แล้วยั่วสำเร็จซะด้วย ผมตอบว่า "ถ้าดื่อมากๆ หมอจะฉีดยาให้" พิสต้า "คิกคิก สัญญาแล้วนะ แล้วเจอกันค่ะ" เธอก็ออฟไป ผมคิดวันนี้คงไม่รอดแล้ว แล้วก็คิดถึงหน้าอกอวบ เอวคอดสะโพกกลมผายของพิสต้า คิดแล้วก็แข็งมาก

สิบโมงครึ่งแล้ว ผมลุกขึ้นออกจากห้องแล้วบอกแคทว่าจะไปฝ่ายการตลาดหน่อย แคทผยักหน้า ผมเดินไปไม่เห็นพิสต้าแล้วเธอคงไปเตรียมตัวก่อนแล้ว แนนนั่งเรียงเอกสารอยู่ เธอมองหน้าผมแล้วทำหน้าบึ้งๆ ผมแกล้งไม่สนใจ

ถึงฝ่ายการตลาดผมเจอพี่ผึ้ง เธอผิวข้าวตัวเล็กผอมมาก แต่เหมือนหน้าอกเธอจะซ่อนรูปมาก ข้างนอกดูเหมือนไม่ค่อยมีแต่ผมเคยเห็นเวลาเธอทำนมหก มันก็ใหญ่ใช้ได้เลยทีเดียว พี่ผึงถามผม "บีมาคุมเด็กหรอ" ผมตอบ "แหมพี่ชวนกันมาไม่บอกผมซักคำเลยนะ" พี่ผึ้ง "ก็เรามันไม่ค่อยอยู่นี่ ออกพบลูกค้าทุกวัน แล้วพวกเด็กๆ เรามันไม่บอกหรอ" ผมตอบ "ไม่นะพี่ ผมก็เพิ่งรู้จากน้องพิสต้าเมื่อเช้า" พี่ผึ้ง "เอาน่า เดียวมีน้องๆ นางแบบมา เยอะแยะ อยากได้เบอร์คนไหนพี่จัดให้ชดเชยที่ไม่แจ้งเรา" ผมตอบ "เอามาทำไมพี่เบอร์โทรศัพท์ ขอเบอร์ห้องแทนได้มะ" พี่ผึ้งหัวเราะ แล้วเราก็ไปที่สตูดิโอ ผมถาม "พี่วันนี้ใช้สตูไหนหรอ" พี่ผึ้ง "อืมสตูหนึ่งเค้ากำลังจะปรับปรุงนะ วันนี้เลยต้องใช้สอง" ผมต่อ "ครับ แล้วให้น้องผมใส่ชุดอะไรถ่ายบ้าง" พี่ผึ้งเอาแบบเสื้อให้ผมผมดู โหมันเป็นชุดเทนนิสสีชมพูรัดรูปและสั้นมาก กับอีกชุดเป็นบราแบบสปอร์ตกับกระโปรงสั้น ผมร้อง "โหพี่น้องเค้ายังเรียนอยู่เลยถ่ายแบบนี้เลยหรอ" พี่ผึ้ง "แหมถ่ายแบบเสื้อผ้า ไม่ใช่ถ่ายนูดซะหน่อย" ผมคืนแบบเสื้อให้พี่ผึ้ง เราเข้าไปในสตู มีเด็กสาวหลายคนกำลังเปลี่ยนเสื้อผ้า ผมงี้คุมอารมณ์แทบไม่อยู่ พี่ผึ้ง "นั่นแน่ ชอบหละซิ เด็กๆ เนี่ย แหมคนแก่อย่างพี่ บีเลยไม่เคยมองใช่ไหม" ผมหัวเราะ "แหมชื่อเราก็สมกันอยู่แล้วนะ บีกับผึ้ง ต่อยเจ็บทั้งคู่" เราก็หัวเราะกัน ผมมีประวัติกับพี่ผึ้ง ตอนเริ่มทำงานแรกๆ ที่บริษัทฯ นี้ ผมแอบชอบพี่เค้าแต่พี่เค้ามีแฟนแล้ว ผมเลยไม่ได้จีบเธอต่อ แต่ตอนนี้เธอเลิกกับแฟนแล้วและยังไม่มีใคร ผมเจอพี่ผึ้งก็แค่กระเซ้าเย้าแหย่กันบ่อยแต่ยังไม่รุกคืบหน้า  ตอนนี้ผม เพลินกับภาพตรงหน้ามากว่า ที่มีสาวๆ ในชุดชั้นในหลากหลายสี กำลังลองชุดกัน สำหรับนางแบบอาชีพมันเป็นเรื่องปรกติที่จะถอดเสื้อผ้าเปลี่ยนกันแบบนี้ ผมเองเมื่อก่อนก็เคยแอบมาดูเวลาฝ่ายการตลาดมีถ่ายแบบบ่อยๆ เหมือนกัน แต่เค้าก็มีห้องสำหรับเปลี่ยนให้นะแต่พวกเธอคงรีบทำเวลา พิสต้าเปิดประตูห้องเปลี่ยนเสื้อออกมา เธอใส่ชุดเทนนิสที่พี่ผึ้งให้ผมดูรูป มันรัดจนหน้าอกเธอล้นออกมา ผมเห็นหัวนมเธอดันเสื้อออกมาเป็นรูป ขาขาวอวบเล็กน้อยกำลังน่าขย้ำ หน้าท้องมีนิดหน่อยกำลังน่าฟัด ส่วนโคกก็อูมขึ้นมา ผู้ชายในห้องมองกันตาเป็นมัน ผมเองแข็งแล้วครับ พี่ผึ้งหยิกแขนผม "ไหนว่ามาดูแลน้องไง" ผมตอบ "ไม่หรอกครับผมเอ็นดูน้องเค้า" ผมพูดคำนี้ให้พี่ผึ้งสวนกกลับ พี่ผึ้ง "เอ็นดู หรือให้น้องดูเอ็นจ๊ะ" ผมหัวเราะ "ก็แล้วแต่ครับว่าเค้าชอบแบบไหน" พิสต้าเดินมาหาผมแล้ว พี่ผึ้งเลยหยุดแหย่ผม พิสต้า "สวยไหมค่ะพี่บี" ผมตอบ "อืมสวยจ๊ะ แต่พี่ว่ามันคับไปหน่อยหรือเปล่า" พี่ผึ้ง "เค้าก็ใส่กันแบบนี้แหละ คนแก่ไม่ทันสมัยเลย" พี่ผึ้งแกล้งว่าผม ทีมงานเรียกพิสต้าให้ไปถ่ายแบบ เธอรีบเดินไป ผมอยากจับเธอหันหลังแล้วดันให้น้ำออกจริงๆ ตอนนี้ผมหื่นแล้วครับ พิสต้าโดนผมแน่ๆ ผมกำลังคิดแผนที่จะฟันเธอแล้ว ตอนนี้พี่ผึ้งก็ไปคุมการถ่ายรูปไม่มาแหย่ผมแล้ว ปล่อยให้ผมยืนควยตั้งอยู่คนเดียวอิอิ

ถ่ายคิวชุดของพิสต้าจบเธอก็เปลี่ยนใส่ชุดนักศึกษา ผมบอกพี่ผึ้งขอตัวกลับ เธอเดินมากระซิบผม "แหมจะพาน้องไปต่อที่ไหนจ๊ะตุงเชียว" ผมหัวเราะ "บ้าน่าพี่ผมตุงเพราะเห็นก้นพี่สายไปสายมามากกว่า" พี่ผึ้ง "แล้วเมื่อไหรบีจะเอาเอ็นมาตีก้นพี่หละ" ผมตอบ "เร็วๆ นี้แหละคับ รับรอง" พี่ผึ้งทำหน้าเหมือนไม่เชื่อ "ไปได้แล้วไป" ผมลาเธอ ผมกับพิสต้าออกมานอกสตูดิโอ 2 พิสต้า "พี่ค่ะหนูรีบใส่เสื้อผ้ายังไม่ได้ใส่บราเลย มีห้องให้หนูเปลี่ยนเปล่าค่ะ ในห้องเมื่อกี่มีคนใช้แล้วด้วย" ผมคิดแล้วก็บอกเธอ "งั้นมาทางนี้มีอีกห้องเค้ากำลังจะปรับปรุงคงไม่มีคนใช้ ผมพาเธอเดินมาอีกฝากของชั้น ผมผลักประตูสตูดิโอ 1 มันไม่ได้ล๊อค เราเข้าไปกันสองคน ผมพาพิสต้าไปที่ห้องเปลี่ยนเสื้อผ้า เธอเข้าไปในห้องผมยืนรอหน้าห้อง ซักพักพิสต้าร้องกรี๊ด ผมผลักประตูมันไม่ได้ล๊อค พิสต้ายืนยิ้ม กระดุ้มเสื้อเธอเปิดอวดเต้ากลมอวบ เธอเอามือปิดหัวนมไว้ ผมปิดประตูคงไม่ต้องพูดอะไรกันแล้ว ผมเดินเข้าไปหาพิสต้า เธอยิ้มหวาน ผมดึงมือเธออกหัวนมเธอสีน้ำตาลอ่อน ฐานหัวนมขนาดกำลังดี ผมก้มไปดูดอย่าแรง พิสต้าร้อง "พี่บีดูดเลยหรอค่ะ ดีค่ะอุ้ยยย ทำแรงๆ เลยค่ะพิสต้าชอบ" ผมขย้ำนมเธออีกข้าง พิสต้า "อุ้ยยย  ขย้ำแรงๆ เลยค่ะพี่บี ลงโทษพิสต้าที่ดื่อเลย" นมเธอไม่แข็งมาแต่ก็หยุ่นนุ่มขย้ำได้มันมือดี ผมไม่ถอดเสื้อเธอออกมันทำให้ผมได้อารมณ์ดี ผมเปลี่ยนไปกัดหัวนมเธออีกข้าง พิสต้าร้อง "อู้ยยย กันแรงๆ เลยค่ะพี่เอาให้สมใจอยากพี่เลย" ผมงับไปทั่วฐานนมเธอ มือก็จับเอวเธอไว้ พิสต้าเริ่มสายก้นไปมา เธอคงอยากโดนสัมผัสด้านล้างบ้างแล้ว พิสต้าใส่กระโปรงจีบรอบตัวสั้นเหนือเข่ามาประมาณคืบได้ ผมเลื่อนมือลงไปใต้กระโปรงด้านหลังของเธอ ลูบผ่านก้นเธอขึ้นมาช้าๆ พิสต้าร้อง "อ้า พี่บีขย้ำเลยค่ะ พิสต้าดื่อนะ พี่ต้องทำโทษพิสต้า" เธอยั่วยวนผมตลอดเวลาที่ผมเล้าโล้มเธอ ผมสอดมือเข้าไปในกางเกงในเธอ ก้นเธอแน่นมาก ผมอดใจไม่ไหวขย้ำสุดแรง พิสต้าร้อง "โอ้ยย พิสต้าไม่ดื่อแล้วผัวขา ขย้ำแรงๆ เลย โอ้ยยย" ผมกัดเต้าเธอสองข้างสลับไปมา สองมือก็ขย้ำก้นกลมแน่นของเธอ พิสต้าเริ่มเอามือมาจับควยผมนอกกางเกงซึ่งมันกำลังตั้งเป็นลำ พอเธอสัมผัสจนรูว่ารูปร่างมันเป็นยังไงแล้ว เธอก็กำมันอย่างแรง ผมร้อง "อู้" พิสต้าอ้อน "ใหญ่จัง เหมือนที่พี่หมวยพี่จอยบอกเลย" ผมสงสัยกับคำพูดเธอ ผมไม่เคยฟันหมวยกับจอย แล้วสองคนนี้รู้ได้ไง ไว้น้ำแตกก่อนค่อยถามเธอแล้วกัน ผมรูดกางเกงในพิสต้าลงเธอเอามือช่วยจับให้มันหล่นไปอยู่ที่ข้อเท้าเธอ ผมใช้นิ้วชี้ค่อยลากตามร่องก้นเธอ พิสต้าเสียวซ่าน "อุ้ยย เสียวจังค่ะพี่ เอาก้นพิสต้าด้วยนะ พิสต้าอยาลอง" เหอๆ เปิดซิงรูก้นอีกแล้วเรา ผมคิด ผมให้นิ้วเล่นที่รูก้นเธอ พิสต้าร้อง "อู้ อู้ อู้" มันยังฟิตจริงๆ อย่างที่เธอบอก ผมเลื่อนนิ้วต่ำไป อ้าแคมเธอไม่ยื่นมาด้านหลังเมื่อ แนน กับ ก้อย ผมลากมือสองตามสวนโค้งของสะโพกเธอมาหยุดที่ส่วนที่ผายยื่นออกมาด้านข้างของ เธอ อ้าสะโพกพิสต้าสุดยอดจริงๆ ผมคิด กลมใหญ่แน่นผายด้านข้างเอวคอด น่าจับโก้งโค้งอัดเป็นที่สุด ผมขย้ำอย่างเมามัน พิสต้าจับควยที่ตุงกางเกงผมมาสีที่หีเธอ แต่มันไม่ค่อยโดนเพราะผมสูงกว่าเธอ เธอจึงแก้กางเกงผมออกแล้วรูดกางเกงในผมลงแค่พอเธอจับควยผมได้ พอกางเกงในผมหลุด ควยผมก็ชี้เด่ใส่เธอ พิสต้ารีบคว้ามัน เธอกดควยผมลงให้พอดีกับรูหีเธอ ผมก้มมองส่วนสงวนของพิสต้า มันอูมโหนกจนเห็นเป็นลูก ร่องเธอแอบอยู่ใต้โคกนูนหมอยกำลังสวย พิสต้าแอนหีเพราะโคกเธอบังตอนเธอพยายามจะเอาควยผมถูรูเธอ เธอดึงควยผมแรงมากคงอยากมากๆ แล้ว ผมผละหน้าจากหน้าอกเธอ จับขาข้างขวาเธอยกขึ้นหีเธอสูงขึ้นมาหน่อยแต่ก็ยังไม่พอ ผมย่อตัวลงเพื่อที่จะเย็ดเสยหีเธอขึ้นได้ถนัดๆ ตอนนี้ควยผมอยู่ใต้หีเธอแล้ว ผมดันควยแหวกหีเธอช้าๆ พิสค้าครางซีด "ใช่แล้วค่ะพี่ทำโทษพิสต้าเลย พิสต้ายอมแล้ว" น้ำเธอเริ่มไหลออกมา ผมรู้สึกว่ามันลื่นขึ้นเลยดันพรวดสุดลำควยทำเอาเธอต้องเขย่งขาตามร้อง "โอ้ยยยยยย สุดหีแล้วค่ะพี่ เย็ดแรงดีจัง"  ผมย่อแล้วกระแทกเธออีกครั้ง "โอ้ยยยย แหกแล้วพี่ อู้ยยย" ผมย่อตัวอีกครั้ง พิสต้าครางตอนผมถอนควยลง "อ้า เย็ดให้แรงๆ เลยค่ะพิสต้าไม่ดื่อแล้ว" ผมงัดควยเสยอย่างแรง พิสต้าร้อง "โอ้ยย ผัวทำดีจัง เมียเสียวหีจัง" น้ำเธอไหลออกมาเยอะมาก คงเสียวซ่านจริงๆ ผมยกเธอแล้วดันไปผนังด้านที่มีราวให้แขวนผ้า ผมบอกให้พิสต้าเอามือจับราวช่วยพยุ่งตัวเธอ ผมดันตัวเธอชิดผนัง แล้วจับขาเธออีกข้างยก ตอนนี้สองขาเธอไม่ติดพื้นแล้ว พิสต้าร้องอ้อน "อู้ยยย พี่เก่งจังแบบนี้ พิสต้าให้เย็ดทุกวันเลย" ผมเสยควยใส่รูหีเธออีก พิสต้ากำราวเหล็กแน่น หีกระตุกสามครั้ง เหอๆ แค่นี้เสร็จแล้วหรอ คงไม่เคยมีใครทำเธอขนาดนี้ ผมคิดในใจ แล้วก็เริ่มกระแทกพิสต้าช้าๆ น้ำเธอไหลออกมาตามข้างหี ผมเริ่มเร่งจังหวะ พิสต้า สะบัดหัวไปมาเธอไม่อ้อนผมแล้วคงเสียวสะใจเธอแล้ว ผมกระแทกเธอดังพับ พับ พับ นมเธอกระเพื่อมไปมา ผมก้มไปดูดนมอย่างแรง พิสต้าส่ายไปส่ายมาทั้งตัว ดีที่เธอช่วยจับราวรับน้ำหนักเธอไว้ด้วยไม่งั้นผมคงแย่เหมือนกัน ผมอัดควยเร็วขึ้น พิสต้าเกร็งตัวหีกระตุก เธอปล่อยมือมากอดคอผม ผมหยุดซอย ดันเธอติดผนังช่วยพยุงตัว แล้วผมก็ค่อยๆ อุ้มเธอถอยออกจากผนังดูว่าผมอุ้มเธอไหวไหมเธอกอดผมแน่นขาก็หนีบไปด้วย ผมแน่ใจว่าผมเสยเธอท่านี้ไหว ผมก็ใช้แขนโยนตัวเธอขึ้นแล้วปล่อยให้ลงมากระแทกควยผม โอ้ววว ผมกับพิสต้าร้องประสานกัน มันเสียวมากผมกัดฟันโยนเธอแล้วกระเด้าควยสวน พิสต้าคราง โอ้ว โอ้ว โอ้ว น้ำเธอไหลออกมาตลอดเวลาที่ผมกระเด้าควยท่านี้ ผมเริ่มทนไม่ไหว โยนตัวเธอเร็วขึ้นเราครางกันระงม นมพิสต้าเด้งไปมาก้นเธอกระทบหน้าขาผมดัง ผับ ผับ ผับ แล้วผมก็สุด ระเบิดน้ำกามใส่รูหีพิสต้า ควยผมกระตุกอย่างแรงฉีดน้ำกามอัดเข้าหีเธอ มันก็กระตุกรับน้ำกามผมรับเป็นจังหวะ แล้วผมก็ดันเธอเข้าผนังแล้วแช่ควยค้างไว้ พิสต้าหลับตาพริ้ม เธอคงอิ่มเอมสมใจกับการลงโทษที่เธอร้องขอ หีเธอยังคงกระตุกบีบรัดเหมือนจะรีดน้ำกามของผมออกให้หมด พิสต้ากระซิบ "พี่บีลงโทษพิสต้าเก่งจัง รู้แบบนี้ไม่ไปเอากับพี่ เจ หรอกไม่ได้เรื่อง" ผมกำลังจะเอ่ยปากถามเรื่อง เจ เสียงเคาะประตูดังขึ้น

ผมถอนควยออกจากหีพิสต้า ค่อยๆ วางขาเธอลง พิสต้านั่งลงไปกับพื้นเหมือนหมดแรง หีเธออ้าเป็นวงมีน้ำกามผมกำลังไหลออกมา ผมบอกให้เธอแต่งตัว เสียงเคาะดังอีกครั้ง แล้วมีเสียงพูดขึ้น "พี่บีเปิดประตู" เสียงแนน ผมเปิดประตู แนนเอามือถือถ่ายรูปพิสต้าทันที พิสต้าร้องว้าย "แนนจะถ่ายทำไม" แนนตอบ "ร่านดีนักถ้าเอาเรื่องที่เอากับพี่บีไปพูดนะ จะส่งรูปไปให้ทั่วมหาลัยเลย" พิสต้าสั่นหน้าน้ำตาคลอ ผมบอก "แนนไม่เป็นไรหรอก พิสต้าเค้าแค่อยากสนุกเท่านั่นเอง เค้าไม่เอาไปบอกใครหรอก" พิสต้าพยักหน้า แนนก้มไปกัดไหล่พิสต้าอย่างแรง พิสต้าปัดป้องไม่ยอม เพราะเธอคงเจ็บ แนนตบหน้าเธอ พิสต้า หน้าแดงเป็นรอยมือ แนนเงื้อมือจะตบอีก ผมจับแขนเธอไว้ ผมพูดเสียงแข็ง "ทำไมทำแบบนี้" แนนตอบ "ก็ไหนว่าแค่สนุก แนนก็อยากสนุกบ้าง" ผมบีบแขนเธอแรงขึ้น "แนน เราอยากได้ความสุขความรักจาก คนอื่น เราก็ต้องให้ความสุขความรักกับเค้าก่อนซิ ไม่ใช้ทำร้าย" ผมกำหราบแนน เพราะถ้าบ่อยไว้วันนึงเธอจะไปทำกับก้อย หรือ อาจจะเป็นเจน แนนร้อง "พี่บี ปล่อยแขนแนน แนนเจ็บนะ" ผมตอบ "ไม่ได้จนกว่าแนนจะเข้าใจ" แนนร้องอีก "แนนเข้าใจแล้วปล่อยเถอะ" พิสต้ามาจับมือผมขอให้ปล่อยแขนแนน ผมยอมปล่อย แนนทำหน้าจะร้องไห้ พิสต้ากอดเธอ "ไม่เป็นไรนะแนนทำพิสต้าเถอะ พิสต้าไม่ห้ามแล้ว" แนนมองหน้าพิสต้าแล้วก็ใส่กระดุมเสื้อให้เธอ ผมคิดว่าแนนคงเข้าใจที่ผมพูดแล้ว เธอช่วยพิสต้าแต่งตัวจนเสร็จ พิสต้าหอมแก้มแนนบอกว่า "ขอบคุณนะ" แนนพยุงตัวเธอขึ้น แนนมองหน้าผมแล้วบอกว่า "ขอโทษนะค่ะ แนนเข้าใจแล้ว" ผมตอบ "ดีแล้ว เราสามคนไปหาข้าวทานข้างนอกดีกว่า ถ้าใครมาเห็นเราสองคนร้องไห้แบบนี้คงเกิดเรื่องแน่ๆ" เธอสองคนตกลง โชคดีที่พวกถ่ายแบบยังทำงานกันวุ่นในสตูดิโอ 2 ผมรีบกดลิฟลงไปชั้นล่าง พิสต้ายืนเองไหวแล้ว แต่ยังกอดแขนแนนแน่น สายตาแนนที่มองพิสต้าก็ดูอ่อนโยนขึ้น  พอไปถึงรถแนนให้พิสต้านั่งหน้า เธอคงยังงอลผมที่ทำเธอเจ็บ ผมพาพวกเธอไปทานอาหารที่ภัทตคารไกลจากออฟฟิต ระหว่างทางผมถามแนนว่ารู้ได้ยังไงว่าผมกับพิสต้าอยู่ในสตูดิโอ 1 แนนบอกว่าเธอตามมาที่หลัง มาพอดีเห็นผมกำลังพาพิสต้าเดินไปทางสตูดิโอ 1 เลยตามไปแล้วแอบดูอยู่ข้างนอก พอผมเข้าไปในห้องแต่งตัวเธอก็เข้ามาในห้อง เธอรอจนรู้ว่าผมเสร็จถึงเคาะประตู 

พอถึงร้านผมถามพวกเธอว่าอยากลาครึ่งวันไหม เพราะพิสต้าเองดูเหนื่อยๆ ส่วนแนนก็ตาช้ำๆ พิสต้าตกลง แนนทำหน้าเฉยๆ เธอคงจะเบื่อที่จะต้องกลับไปอยู่ที่คอนโดผมคนเดียว ผมบอก "ไม่เป็นไรกินข้าวให้เสร็จกันก่อนแล้วค่อยบอก" แล้วเราก็เริ่มทานข้าวกัน พิสต้ากับแนนเริ่มคุยกันระหว่างทาน ผมไม่ค่อยได้ยิน แต่พิสต้ามีหันหน้ามามองผมแล้วยิ้มๆ แล้วหันไปคุยกันเองต่อ ทานเสร็จพวกเธอก็ขอตัวไปเข้าห้องน้ำพร้อมกัน ผมนั่งกินกาแฟรอ ซักพักพวกเธอกลับมาที่โต๊ะ แนนยิ้ม พิสต้าก็กอดแขนเธอแน่น แนนบอกผม "แนนหยุดด้วยค่ะ" ผมตอบ "อืมได้ แล้วพิสต้าพักที่ไหนจะได้ไปส่ง" แนนพูด "ให้พิสต้าไปกับแนนได้ไหม" ผมมองหน้าเธอ พิสต้าเสริม "สัญญาค่ะว่าจะไม่บอกพี่ก้อย" ผมตอบ "อืม" ยัยแนนคงบอกเรื่องผมกับเธอและก้อยหมดแล้ว ผมเช็คบิล พวกเราเดินออกไปที่จอดรถ ข้างนอกฝนตกหนักมาก ผมโทรหาแคทบอกว่า พิสต้าไม่สบาย แนนขอลาไปดูแลเพื่อน เดี๋ยวผมไปส่งเสร็จจะกลับเข้าออฟฟิต ผมไม่กลับเข้าออฟฟิตไม่ได้ครับเดี๋ยวจะกลายเป็นผมหายไปกับเด็กฝึกงานสองคน แคทหัวเราะ ถามผมว่าพิสต้าเป็นไงบ้าง ดื่อมากไหม ผมเข้าใจทันที ยัยพวกนี้เล่นกันมาแล้วแน่ๆ ถึงรู้ว่าพิสต้าชอบบอกว่าตัวเองดื่อเวลาร่วมรัก ผมตอบแคทสั้นๆ "เออ" แล้ววางสาย

ผมขับรถออกไปฝนตกหนักมาก แนนมาเกาะพนักพิงฝั่งพิสต้า แล้วเธอก็เอื่อมมือมาล้วงเข้าไปในเสื้อพิสต้า ผมพูด "ไม่กลัวคนเห็นหรอ" แนนตอบ "ฝนตกหนักขนาดนี้เห็นไม่ชัดหรอก" พิสต้าเองก็ดูมีอารมร่วม เธอจับมือแนนให้ขย้ำแรงขึ้น "แนนจ้าขย้ำแรงๆ เลย" แนนขย้ำแรงขึ้น พิสต้าร้อง "โอ้ยย แนนจ้าทำแรงๆ อีก พิสต้าไมดื่อกับแนนแล้ว" ดื่อ ผมนึกได้เลยแกล้งพูดออกไป พิสต้าดื่อกับพี่แคทพี่จอยไหม พิสต้า "ร้อง ดื่อพิสต้าดื่อพี่แคทกับพี่จอยเลยจัดการพิสต้า" เหอๆ อ้อแบบนี้นี่เอง ผมขับรถต่อ พิสต้าปลดเข็มขัดนิรภัย แล้วปีนไปเบาะหลัง ระว่างที่เธอกำลังปีน ผมเห็นหีที่โหนกนูนของเธอแล้วมีอารมเลยเอามือไปขย้ำ พิสต้าล้มลงไปที่เบาะหลังร้อง "อู้ยยย พี่บีอยากลงโทษพิสต้าอีกหรอค่ะ" แนนทำหน้าที่ขย้ำต่อ เธอขย้ำแรงมาก จนผมเสียวใส้ พิสต้าก็ส่ายหีไปมาปากร้อง อู้ย อู้ย ตลอด อีกมือนึงแนนล้วงเข้าไปในกระเป๋าถือ เธอหยิบไข่สั่นออกมา เธอปิดสวิซแล้วเอาไปถูที่ร่องอูมของพิสต้า ขนาดมีกางเกงในกับระหว่างไข่สั่นกับร่องสวาทเธอ พิสต้าก็เด้งก้นไปมาอยางแรงปากคราง อู้ยยย อู้ยยย แนนยิ้มชอบใน เธอเอามันออก พิสต้ามองเหมือนเสียดายแล้วพูดว่า "แนนจ้าเอาอีกซิ พิสต้ายอมแนนแล้วพิสต้าไม่ดื่อกับแนนแล้ว" พร้อมทั้งแอ่นร่องใส่มือแนน แนนยิ้มเธอจับไข่สั่นมาอีก แต่ครั้งนี้เธอใส่มันเข้าไปในกางเกงในพิสต้าเลย แล้วเอามือออก กางเกงในรัดรูปของพิสต้าทำให้ไข่สั่นจอค้างที่แตดกับร่องเธอ แนนเริ่มปรับระดับความแรงเล่น พิสต้าเด้งก้นไปมาอย่างแรง ตอนนี้ในรถผมมีแต่กลิ่นอบอวนของน้ำรักพิสต้า กางเกงในเธอเปียกแฉะ ปากก็ครางไม่หยุด ผมเองตอนนี้ก็ไม่สนใจรถรอบข้างแล้วใครจะมองไม่มอง สนแต่เมื่อไหรแนนจะสำเร็จโทษพิสต้าเสร็จซะที ผมงี่แข็งไปหมดแล้วเหมือนกัน แนนเพิ่มแรงสั่น พิสต้าร้องกรี๊ด ขย้ำนมตัวเองอย่างแรง แอ่นหีไปมาก้นไม่ติดเบาะ แล้วเธอก็สงบลง แนนปิดสวิซ พิสต้านอนหายใจแรง แนนก้มไปหอมแก้มพิต้าเธอเอียงแก้มให้แนนหอม ผมขับรถถึงคอนโด แนนช่วยพิสต้าแต่งตัว ผมส่งเธอที่หน้าลิฟแล้วขับรถออกมา

ระหว่างทางกลับออฟฟิตผมก็คิดถึงเจน ผมโทรหาเธอ เจนย้ำผมเรื่องไปทะเลวันเสาร์ ผมยังจำได้แต่ยังตัดสินใจว่าจะไปที่ไหนผมจำได้ว่าเคยได้รับเมล์โฆษณาสถานที่ พักที่เกาะแห่งนึงสวยมาก ผมบอกเจนว่าเราจะไปที่นี่กัน เธอตกลงเราคุยกันซักพักผมก็ถึงบริษัทฯ เจนวางสาย ผมจอดรถขึ้นลิฟไปออฟฟิต แคทมองหน้าผมแล้วเดินตามผมเข้าไปในห้อง เธอคิดว่าผมโกรธที่เธอแซวเลยมาขอโทษ ผมบอกว่าไม่ได้โกรธแต่ที่หลังจะเชียร์ใครให้ผม ถามผมก่อนนะ แล้วก็ถามเรื่องที่เธอจัดการกับพิสต้า ผมกับแคทสนิทกันเหมือนพี่น้อง ไม่เคยคิดเรื่องอื่น แคทก็เล่าเรื่องวันที่ไปดูแลพิสต้าให้ผมฟังเราหัวเราะกันลั่น

suriyamahajit

บีนี่เนื้อหอมจริงเลยขอบคุณครับ

dan49

นายบีทำงานที่ไหนนะ ที่บริษัทมีนโยบายรับพนักงานเพิ่มไหม ถ้ามีจะได้ไปสมัคร 55555556 บริษัทนี้ถ้าจะมีสวัสดิการดีน่าสนใจจริงจริง