ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 5 ครั้งแรก

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 09, 2018, 10:10:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kit2516

thadtanone2002

งานนี้ไม่รอดเเน่นะครับ เเนวนี้ อาจมีรุมครับ

Platypus

เป็นการเดินเกมอย่างชาญฉลาดของทั้งนพและผู้เขียน ที่ทำให้ทั้งเมและผู้อ่านกระวนกระวายใจ และมีความคาดหวังต่อความสุขสมหวังที่รออยู่ แต่ก็น่าจะค่อยเป็นค่อยไปอีกเช่นกันแน่นอน เพื่อให้เกิดสภาพการยินยอมพร้อมใจ นั่นละจึงจะเกิดความเร้าใจที่แท้จริง ขอบคุณครับ

sawatcat

แล้วก็มาถึงจุดนี้จนใด้และก็จะมีอีกต่อไปๆ

jjgreat

ครั้งแรกที่โดนคนอื่นนอกจากผัวสินะ

wikky4

ได้เวลาเสียที จัดเต็มๆเลยพี่นพ  พี่ต้นนี่มันไม่รู้เรื่องจริงๆเหรอ  หรือค่อยกลับมาแอบดู

jojyjung

ครั้งแรกๆ ลุ้นๆ นางเสร็จแน่ๆบอกเลย

ชอบบทบาทและการเล่าเรื่องมากๆเลยครับ
ทำได้ดีมากจนผมนี่ อินระดับนึงเลย

ต่อครับ

lungdee

เชื่อคนง่ายไปแล้วน้องเม อย่างงี้ก็เสร็จเสือนพล่ะซิ

ppptttmmm

กำพล

ไม่สอดใส่แค่ตอนเริ่มพอกะเจิงก็เหลือแต่ไข่

Suchat Jaemchom

จะมีอะไรขัดขวางอีกหรือไม่.รุ้นจนตัวโก่ง.อิอิ.นพนี้มันร้ายสุดๆเลย.

chaosfree

ครั้งนี้ต้องโดนแน่นอน แล้วต้องมีครั้งต่อๆไปชัวๆ

dumrongsak

ปลาติดเบ็ดแล้ว เสร็จแน่ๆเลย นึกแล้วเสียว