ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 5 ครั้งแรก

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 09, 2018, 10:10:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kae+

ดูแล้ว ไม่น่ารอด
สัญญาว่าไม่สอดใส่ มันม่ายมีจริงงงง
::Punch:: ::Punch:: ::Punch::

oshiris

น่าจะไม่เหลือมากกว่าไม่ถอดนะเนี่ย

เรื่องราวน่าติดตามมากเลยครับ

Bearing Garage

น้องเมเสร็จแน่ วางแผนมาแล้ว ทำแบบค่อยเป็นค่อยไป น้องเมจะได้ไม่รู้สึกผิดมาก

Pikajoo

พออารมณ์จุดติดแล้วไม่น่าจะรอดมือ ขอบคุณมากครับ

sittipong111

เอาละ  เมเปิดทางซะขนาดนี้โดนแน่ๆ

toto1221

น้องเมเอ้ย สงสารจิงๆ อยากไปช่วยแทนพี่นพ

tigereac

เมจะทนไหวเหรอ คงไม่ได้เฉพาะภายนอกมั้ง

Autte Wa

แบบนี้เค้าเรียกฝากแมวไว้กับปลาย่างหรือเปล่า
หรือเรียกว่า ผัวไม่อยู่ชู้ร่าเริง

kobjuk

ครั้งแรกผ่านไปครั้งสองคงไม่นาน คิคิ

Panupan Srisongkram

ลุ้นครับ แต่อยากให้มีสวิง สามต่อหนึ่ง

oat826

แล้ววันที่รอคอยก็มาถึงจนได้ ติดตามต่อไปครับ

scozember

ขอเม้นเพื่อเดาเนื้อเรื่องจากชื่อตอนนะครับ

ครั้งแรก นี่อาจจะหมายถึงครั้งแรกที่เมยอมให้ถึงเนื้อถึงตัวแบบเต็มใจ .. แต่ยังไม่โดน..

ชอบเดาก่อนครับ อิอื

minamaitai boonto

คนไม่เป็นนี่มันก็ไม่เป็นจริงๆครับ ผัวแบบต้นมีเยอะมาก ได้ของดี แต่ใช้ไม่เป็น ผมว่าเยอะด้วย

แถมคนแบบนี้มักจะได้ผู้หญิงซิง ผู้หญิงไม่มีประสบการณ์ ตัดโอกาสชีวิต บางคนแทบไม่รู้ว่าเสร็จด้วยของผู้ชายเป็นไง

mrzoom

จัดว่าเข้าแผนนนนน ได้แน่นอนตอนนี้  ::Bloody::

สมจิตร กิตพล