ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 5 ครั้งแรก

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 09, 2018, 10:10:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lastprince

ครั้งแรกมาแล้ว เมติดใจแน่ๆ แย่แล้วต้นเอ้ย มีของดีแต่ไม่ยอมดูแล

Theoz

น้องเม มีครั้งแรกก็ต้องมีครั้งต่อไป ติดใจชัว ขอบคุณครับ

3kkkk5j

watchaa

ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

วันนี้มาซะดึกเลยนะครับ โชคดีผมเข้ามาเจอพอดี เขียนบทเสียวได้ไหลลื่นเหมือนเดิมเลย ชอบครับ

teenee4you

จะรออ่านตอนที่น้องเม โดนจัดการแน่นอนครับ รอคอย

จรัญ บุญชู

ดูท่าทางนพก็ติดใจรสสวาทของบีเหมือนกันนะ

Phoowadol

ด้วยผลพวงจากการกระตุ้น เพาะบ่ม อารมณ์ใคร่ และความอยาลองให้ถึงจุดสุดยอดสักครั้งหนึ่งในชีวิต. น้องเมเธอตัดสินใจแล้วว่า วันนี้แหละๆ ?!?!?.........แหม่พี่นพนี่ก็มาได้ถูกเวลาเสียเหลือเกินนะ. คงกะเวลาไว้แล้วสิท่า. ตั้งกฎไว้จะไม่ถอดชุดชั้นในน้องเม. นี่น้องเมก็ช่างไร้เดียงสาจริงๆ. แก่กกน. มันจะเป็นอุปสรรค อะไรได้มา กับการสอดใส่ ไม่เชื่อเดี๋ยวมาดูกันว่าจะเป็นจริงอย่างที่ผมพูดไว้รึเปล่านะ น้องเม. อิอิ  เดี๋ยวเถอะเสือผู้หญิงอย่างพี่นพจะสอนให้น้องเม รู้จัก  นิยามใหม่ของการมีเซ็กซ์. แล้วน้องจะรู้ว่าสวรรค์นั้นมันอยู่ ที่เตียงในห้องนอนนี่เอง  ดูเถอะรับรองร่อนไม่ติดเตียงชัวร์. แล้วนี่เผลอๆ. ครั้งแรกของพี่นพกับเธอ อาจมาแบบสดด้วย แต่จะยั้ง แตกตรงไหน ค่อยตามท่านHathu ไปดีกว่าเนอะ สุดแต่ท่านจะนำพา ตอนนี้รี๊ดเดอร์พร้อมแล้วครับ อิอิ ::Glad::

boymm

น้องเม เสร็จนพ ซะแล้ว อ่านแล้วฟินจริงๆครับ

neohappy

13satan

ตรี1131

::Glad::ถึงไม่ถอดน้องเมก้โดนพี่นพล่อแน่ๆ
สงสัยคราวนี้จะทำยันเช้าแน่่่่เลย

sarnkun

รอวันน้องเมโดนสักที ลุ้นเมื่อไหร่จะโดน สุดๆครับ

Jame®

มีครั้งแรก ก็ต้องมีครั้งที่สอง ใช้ไหมครับคุณนพ

yakyedheemak

ในที่สุดน้องเมก็ทนความต้องการไม่ไหวตกเป็นเหยื่อนพแน่นอน