ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 5 ครั้งแรก

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 09, 2018, 10:10:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

worakrit

ชอบแนวนี่มากครับ ขอดาร์กๆหน่อยนะครับ แบบ จัดหนัก หักหลังสามี

yukleg

พี่ต้นไม่อยู่ 2 อาทิตย์ แล้วไปฝากฝังเมียกับเพื่อนบ้านหนุ่มโสดแบบนี้นี่ เหมือนกับเอาปลาย่างใส่จานวางป้อนถึงปากแมวเลยนะครับ กลับมานี่น้องเมบานแน่ๆ
แอบสังหรณ์ใจหวั่นๆว่านี่จะเป็นแผนซ้อนแผนหรือเปล่านะ กลัวว่าเหตุการณ์ทั้งหมดทั้งมวลนี่จะเป็นแผนของนายต้นเอานะสิ

tatumi41

น้องเมไม่ทันเสือนพจริงๆ งานนี้ เรียบร้อย

kenwin

น่าสงสารน้องเมจัง
ถ้านายต้นฝึกให้เก่งขึ้นบ้างก็คงดี

devilhero

kon987123

มีครั้ง​แรกก็ต้องมีครั้ง​ต่อๆไป

softsexx

ผู้เขียนวางตัว เม ให้ดูเอื้อมไม่ถึง แล้วพอเมเริ่มมีใจ ผู้อ่านก็ใจเต้นตาม โหดมาาาากครับ

ช่อมาลี

จะเริ่มแล้วน้องเม....ความหวังใหม่ของน้องเม

มาคัส ไลเดนเบิร์ก

อ่านข้ามไปตอนนึงต้องย้อนกลับมาอ่านครับ

1965kendo

น้องเมได้บทเรียนใหม่ต้องหลงมันแน่เลย

tommy11

amtorff73

ค่อยๆบิ้ว ค่อยๆทำให้เหยื่อตายใจ เร็วๆนี้แหละผมว่าเสร็จนายนพแน่นอน

boranman01

กว่าจะยอม  สิ้นสุดการรอคอยซะทีนึง