เวลาไม่ช่วยอะไรเลยจริง ๆ ใช่ไหม..หากใจมันไม่ชินกับความเจ็บปวด💟

เวลาไม่ช่วยอะไรเลยจริง ๆ ใช่ไหม..หากใจมันไม่ชินกับความเจ็บปวด💟

• 7 ตอบ
  • 233 อ่าน
*

ออฟไลน์ (จิ๋ว)

• Moderator
  • 1141
  • 447
  • นิยายสายแชท - ชอบเอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ
..มันคือน้ำตา ที่ฉันยังคงเสียไป
มันคือหัวใจ ที่ยังคงไม่ได้กลับคืน
มันคือร่างกาย ที่ฉันสู้ทนหยัดยืน
รอวันและคืน รอหัวใจจะดีเหมือนเดิม..

ลงผลงานก่อนไปหาหมออีกรอบ T-T

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2018, 12:42:45 am โดย (จิ๋ว) »

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

*

ออฟไลน์ phoowadol

• Gold Member
  • 1091
  • 184
เวลาไม่เคย ลบความทรงจำ. ใช่เลย แต่ก็นะเราจะเลือก ความทรงจำที่ดีเสมอ  เพลงนี้ก็เพราะครับ แต่ก็นะ ยังคงความเพี้ยนนิดๆหน่อยๆ ไม่ซีเรียสครับ เพราะการร้องเพลงคือการมอบความสุจให้กับตัวเองและคนรอบข้าง เสมอ จัดมาอีกนะครับ. รอฟังอีกน๊าาาาาครับ.  ::Goaway::  ::DookDig:: เข้ามาเพิ่มเติมอีกนิด อืมพอฟังอีกรอบนึงนี่ผมว่า เสียงร้อง. อารมณ์ อินเนอร์ มาเต็มเลยครับ   ออกจะอ้อนๆ ปนเศร้านิดๆ.  เก่งจริงๆครับ

ขอบคุณมาก ๆ เลยค่ะ ที่อุตส่าห์ฟังสองรอบ  ::Shy:: แบบว่า เพลงนี้มีอิน แต่ทุกเพลงก็อินตลอดอ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2018, 09:56:12 pm โดย (จิ๋ว) »

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• Global Moderator
  • 1148
  • 110
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
เวลา ไม่เคยคอยใครด้วยอะดิ จิ๋วเอ้ยยยยย ...

อันนี้จิ๋วต้องปรับเสียงดนตรีขื้นอีกนิดจร้าาา ...
เสียงดนตรีมันอ่อนกว่าเสียงร้องไปนิดอ่ะนะ ...

ครือว่า จิ๋วเพิ่งรู้ด้วยอ่ะว่ามันใช้ยังไง เมื่อกี้นี้เอง 55555  เดี๋ยว ๆ จะปรับใหม่  ::Shy::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2018, 09:54:02 pm โดย (จิ๋ว) »
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• Global Moderator
  • 1148
  • 110
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
เวลาไม่เคย ลบความทรงจำ. ใช่เลย แต่ก็นะเราจะเลือก ความทรงจำที่ดีเสมอ  เพลงนี้ก็เพราะครับ แต่ก็นะ ยังคงความเพี้ยนนิดๆหน่อยๆ ไม่ซีเรียสครับ เพราะการร้องเพลงคือการมอบความสุจให้กับตัวเองและคนรอบข้าง เสมอ จัดมาอีกนะครับ. รอฟังอีกน๊าาาาาครับ.  ::Goaway::  ::DookDig::

We are waiting for your songs naaa...  ::Beggar::  ::Beggar::  ::Beggar::
Since Princess Tiny show you "how to" post your JooX file already... E..E..E...  ::GiveMe::

นั่นสิ ๆ เรารอฟังอยู่น๊าาาา ไม่ต้องกลัวเพี้ยน ไม่มีคลิปไหนของจิ๋วที่ไม่เพี้ยน เลย 5555 เก่งมะ ::HoHo::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 10, 2018, 09:52:47 pm โดย (จิ๋ว) »
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ phoowadol

• 1091
  • 184
เวลาไม่เคย ลบความทรงจำ. ใช่เลย แต่ก็นะเราจะเลือก ความทรงจำที่ดีเสมอ  เพลงนี้ก็เพราะครับ แต่ก็นะ ยังคงความเพี้ยนนิดๆหน่อยๆ ไม่ซีเรียสครับ เพราะการร้องเพลงคือการมอบความสุจให้กับตัวเองและคนรอบข้าง เสมอ จัดมาอีกนะครับ. รอฟังอีกน๊าาาาาครับ.  ::Goaway::  ::DookDig::

We are waiting for your songs naaa...  ::Beggar::  ::Beggar::  ::Beggar::
Since Princess Tiny show you "how to" post your JooX file already... E..E..E...  ::GiveMe::
.
   คือว่ามันมีปัญหา ตรงที่ผมโพสไม่เป็นนี่แหละ. แล้วอีกอย่างผมเล่น ผ่าน มือถือ กับIPad
เลยไปต่อไม่เป็นละสิ งานนี้. แต่พี่เข้าไปฟังในjoox ได้นะครับ. ผมร้อง ของ Rod Stewart
Have I told you Lately.  John Denver. Take Me Home country roads
Bryan Adams. Please Forgiving Me. Eric Clapton. Tears in Heaven ตามนี้แถครับ ลองเข้าฟังได้น๊าาาาา. อิอิ

*

ออฟไลน์ bestghab

• Junior Member
  • 304
  • 221
เพราะมากครับ  ::WowWow::

ขอบคุณค่ะ  ::Glad::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2018, 10:12:50 pm โดย (จิ๋ว) »

*

ออฟไลน์ GoDeRsOuL

• Junior Member
  • 350
  • 898
แอร๊ย เพราะอะครับ เพราะแบบตกใจเลย หึ้ยยย! เสียงได้ฟิลมากครับ

แหะๆ  ::Shy:: เขิล 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 16, 2018, 10:13:45 pm โดย (จิ๋ว) »

*

ออฟไลน์ pongsan

• 1462
  • 908
ช่วงนี้ไม่ได้ผ่านไปนั่งห้องรับแขกฯ  ::Foo::  เลยแวะมาฟังเสียงเพื่อนบ้าน.....ระบายความเศร้าาาา ::Shy:: ::Crying:: มากับเสียงเพลง   ชีวิต(ในห้อง'เกะ !) มันเศร้าเหรอครับ ::Cold::  นะๆๆๆ....สู้ๆๆๆๆ ::KO:: ::Angry:: ::Angry::   เจ้านายใจร้ายยยย....ลูกน้องมันห่วยยยย!! ::Horror::  ยังไงก็ยังมีห้องฯนี้ให้ระบาย!! ::DookDig:: ::Beggar:: ::Ahoo::

ขอบคุณที่แวะฟังเพลงนะคะ  ::Glad:: ชีวิตนี้ถนัดมาม่า เอ้ย ดราม่า  ก็ร้องกันไป ซึมกันไป ฮากันไป เฮักันไป เอากันไป เอ้ยยยยย เว้ากันไป  ::Shy::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2018, 09:19:37 pm โดย (จิ๋ว) »

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ