ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 17

เริ่มโดย cdx, กันยายน 10, 2018, 07:35:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

633sqd

ao123

aaa01

ขอบคุณมากครับ คุณคูรเจอน้องปลายหลอกให้แล้ว

moonlover

เชื้อไม่ทิ้งแถว...#ลุงบุญ น้องปลาย
ขอบคุณคร้าาาา

bangsan

ลุงบุญทำเป็นใจแข็งไม่เอาเด็กหวังอะไรแน่ๆเลย

anan1112

นึกว่าลุงกินเด็กคนเดียว  มีครูด้วย

rtyhu dweds

fantastica

peddo

น้องปลายนี่ร้ายเกินจริงๆ ที่ร้ายขนาดนี้อาจเพราะเป็นเด็ก แต่ถ้าเป็นไปถึงตอนโต ผมว่าลุงบุญนั่นแหละจะปวดหัว ผัวเธออีกคน ได้ฆ่าเมียกันบ้าง
ส่วนลุงนี่ผมว่าแกลึกซึ้งนะ คิดว่ายังไง น้องนุชก็ไม่รอด แต่คงต้องยอมสยบมากกว่านี้ สงสารครูพจน์น่ะครับ หวังว่าจะโชคดีซีกที ทำใจยากจริงๆ ครูรินก็น่าจะสบายไปแล้ว ขอบคุณ​ครับ​

ผู้เฒ่าเซราะกราว

และแล้วน้องปลายก็ถือโอกาสเรียกร้องจากครูสุพจน์แบบเดียวกับที่คุณครูนราธรโดนเลย สงสัยงานนี้ครูสุพจน์ต้องลงทุนเยอะหน่อยล่ะ....ว่าแต่น้องนุชจะรอดมือลุงบุญไปได้นานแค่ไหนนะ....????

Phoowadol

ผิดคาดแฮะนึกว่าน้องนุช โดนลุงบุญ สอยแน่ กลายเป็นว่า ฝ่อแฮะ. แต่ดูๆไปน้องนุชนี่ก็ร้ายใช่เล่นนา. มีบรัฟคืน. เล่นเอาลุงเอ๋อกินไปเลย แต่เอาเถ๊อะผมว่าเดี๋ยวไม่นานก็คงไม่พ้นมือลุงหรอก. ว่าปะ. เอาที่เห็นๆนี่ก่อนดีกว่า น้องปรายทำเป็นเคิชืองครูพจน์. ที่แท้ก็อยากขึ้นสวรรค์นะเอง. อิอิอิ ::Evil::  ให้คูเขาแก้ตัวนะๆๆๆ รับรองไม่พลาดแน่ ::Confident::

ezmoo

ลุงบุญนี้ใจแข็ง...ไม่ยินยอมไม่ฝืนใจ...
ครูสุพจน์เสร็จน้องปลายอีกแน่ๆ...

abcdef ghijklmn

ครูสุพจน์จะทำให้น้องปลายขึ้นสวรรค์ได้ไหมหน้อ...........
แล้วน้องนุชจะได้ขึ้นสวรรค์กับลุงบุญไหมเนี่ยะ....!