ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอคำปรึกษา

เริ่มโดย The maiji, กันยายน 11, 2018, 04:18:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

The maiji

ครับคือตอนนี้ผมใด้มีอะไรกับแม่เพื่อนแล้วอยากจะเล่าให้ฟังอยากถามความเห็นว่าจะเหมาะใหมนะครับ

ชีวิต ลั้นลา

เรื่อง sex มันเป็นเรื่องของทั้ง2คนค่ะ ถ้าไม่มีปัญหาตามมาก็จัดไป...อิอิ

momo2029

อยากระบายอะไรก็ระบายมาครับ ยินดีรับฟัง.... ::Confident::

P Eet ✦Diamond✦

If you think you could do it without any issue... go ahead
After all.. this is a horny website ... 5555

ถ้าอยำกเล่าก็จะมีคนอยากอ่านอ่ะนะ...  ::HoHo::
แนะนำให้ เซพตัวเองและเธอคนนั้นด้วยนะคะ ...
เผลอๆ เธออาจจะเล่น web นี้อยู่ กะได้น่าาาาา ...  ::Horror::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

HypN♥s

บรรยายให้ละเอียดเลยครับ เดี่ยวจะย้ายไปเข้าห้องเรื่องเสียว เผลอๆมีเกิด  ::DookDig::

poison_react

ยินดีรออ่านแบบใจจดใจจ่อครับ
เพื่อความปลอดภัย แนะนำให้เปลี่ยนชื่อผู้อยู่ในเหตุการณ์ทั้งหมดครับ

(จิ๋ว)

ถ้ามันช่วยให้คุณหายอึดอัด เล่าไปค่ะ ว่าไป ๆ  มีคนอยากฟังเย๊อะะะะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

The maiji

ผมควรไปเล่าในใหนดีครับกลัวผิดกฎ

(จิ๋ว)

อ้างจาก: The maiji เมื่อ กันยายน 11, 2018, 11:35:02 หลังเที่ยง
ผมควรไปเล่าในใหนดีครับกลัวผิดกฎ
ห้องเรื่องเล่าประสบการณ์เสียว ได้ค่ะ เป็นชั้นนอกสุด เข้าไปแล้วกดปุ่มสีแดง "เริ่มหัวข้อใหม่"  โพสในนั้นได้เลยค่ะ

เรื่องเล่าประสบกามเสียว

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

7946410

ถือว่าเป็นการเล่าเรื่องจากประสบการณ์ตรง ขอบคุณล่วงหน้า