ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนพิเศษ : ครูเบสท์...ภัคจิรา

เริ่มโดย nato87, กันยายน 11, 2018, 04:19:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากเห็นนางเอกคนไหนในภาคสองมาในตอนพิเศษนี้ครับ?

อีฟ อรัญญา
32 (15.5%)
หมวย เดือนดารา
32 (15.5%)
ลูกขวัญ ภาสินี
105 (51%)
ทราย ฉัตรพร
20 (9.7%)
แนนนี่ นริศรา
17 (8.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 206

dwarf

ขอบคุณครับ....สุดยอดเลย..เขียนเหมือนตัวครูเบสส์มานั่งคุยอยู่ตรงหน้า

snoob

ครูเบสเนี่ยต้องได้อยากๆหน่อยครับประมาณต้องลุ้นเอา

solosealer

เลือกไม่ถูกจริงๆครับ 
ระหว่างหมอพลอย กับ ครูเบสท์ ว่าใครสวยกว่ากัน 

แต่มาเทคะแนนให้ครูเบสท์
เพราะสปอยว่า เป็นผู้หญิงคนสุดท้าย นีแ่หละ

ปั้ง ปั้ง

etracker

ครูเบสท์ ผู้ที่อาภัพรักมาตั้งแต่ชาติที่แล้ว ชาตินี้ปรนเปรอให้เธอหน่อยนะครับ

swss2511

ครูเบสท์สวยหวานน่าทะนุถนอมบทรักต้องละมุลละไม

babbom

มีความน่ารัก เป็นกันเองดีครับ เวลาพูดคุย ก็เป็นแบบมีหยอดมุขนิดหน่อย แต่ที่ผู้ชายไม่กล้าเข้ามาจีบ เพราะคิดว่ามีแฟนแล้วแน่ๆ ครับ

dikky

เกริ่นนำภาค2 เตรียมรอฉากรักระหว่าง ครูเบสท์กับลุงพล แต่อยากให้กรวิทย์ สมหวังบ้างครับมีฉากรักกับน้องพิมมี่ก็ดีครับ กระบวนท่าควักกะปิน้องพิมมี่ครับ

jitpakorn tachopunth

pinmonkey

ครูสวยแบบนี้อิจฉาลุงจริงๆครับ ขอบคุณมากครับ