ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Minamida Usuke] Dokidoki Chounaikai สมาคมแม่บ้านชวนเสียว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 11, 2018, 06:15:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mr. Bommy

เจอฤทธิ์แม่บ้านที่เป็นสาวใหญ่ฟินตัวแตกกันเลยทีเดียวเชียว
ฮ่าๆดูถ้าพ่อหนุ่มไม่น่ารอด เจอจับกินเด็กไป

Thostheph U

ชอบลายเส้นดีคับ
3สาวใหญ่เด็ดดวง55555
ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านน่ะคับ

Dragora

สุดท้ายต้องคอยบริการสาวๆต่อไปจะมีมาเพิ่มอีกไหมสมาคมนี้

alaaum

kinz kinz

เป็นการแลกเปลี่ยนความรู้และประสบการณ์ของสมาคมแม่บ้าน 

timeai

อยากไปเที่ยวกับสมาคมแม่บ้านจังเลยครับ สนุกสนานน่าดู

BiBPY

อ่านเสร็จแล้วอยากไปเที่ยวด้วยเลย
อิจฉาเรียวตะโว้ย

(S)Kater

ผมบอกแล้วว่าชอบอารมแนวนี้มาก พี่สอนน้อง น้าสอนหลาน แม่สอนลูก

เรื่องนี้ทำเอาผมขำตั้งแต่หน้าแรกๆล่ะ ตอนแรกนึกว่าเรียวตะมาเพราะหื่น เด็กมันร้าย
ไปๆมาๆโดนพี่ๆน้าๆแกล้งแทน มันต้องแบบนั้นสิเรียวตะ อย่าคิดว่าเป็นเด็กแล้วจะหยามกันได้นะเฮ้ย
ฮาเรมรุ่นใหญ่นี่ดีต่อใจจริงๆ เรื่องนี้มาครอบเลย นํ้าตกก็มา แตกในทุกคน
กินยาวๆแน่เรียวตะ ไปมันทุกทริปเลย เป็นสุดยอดแรห์อีกเรื่องเลยนะครับเนี่ยท่านHypNos

ขอบคุณมากๆคร้าบบบบ
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

nataka001

อยากไปหาบ้านที่มีงานแบบนี้ให้ช่วยบ้างจัง อิจฉาพระเอกเว่อ

moydokhumyai

boba

บ้านเบิน ไม่กลับเลยทีเดียว เจอ มีเด็ดเด็กหนุ่มเข้าไปหน่อย