ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 13 – รู้หน้าไม่รู้ใจ

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 30, 2016, 07:11:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lekyai

สงสัย วันนี้ผกายแก้วจะเสร็จนายคมกริชอ่ะเปล่า?

xnosex

hanabombam

หลอกให้ตายใจ แล้วจับเชือดซะ ดูท่านี้จะเป็นแผนการของน้าคมนะเนี่ย เนียนเชี่ยว

strikef.

ขอบคุณครับ ผกาแก้วโดนดีซะแล้ว คนเรารู้หน้า ไม่รู้ใจจริงๆ น้าคมกฤชคงไม่ได้เป็นคนดีอย่างที่แก้วคิดแล้วหละ T_T

zaaaar65

สามสาวพี่น้อง. อิจฉา ความโชคดี. ว่าแต่เสียวตาม.  ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

warahok

สนุกสนานมากขึ้นเรื่อยๆ ขอบคุณมากครับ ::WowWow::
ตอบแทนความเสียวสุดแรง ด้วยคำว่าขอบคุณสุดใจ ::Glad::

amtorff73

ขอบคุณครับที่แบ่งบันเรื่องเสียวดีๆ

อยากเห็นฉากในห้องทำงานของแก้วกับบอสซะแล้วซิครับ

luckkung8

สนุก เร้าใจมาก น้องดาเสร็จ นายอาร์ต จนได้ แล้วน้องแก้ว จะเป็นอย่างไงต่อ ล่ะ ต้องติดตามต่อ จริงๆ

bluesky11

น้องดาเจอรักแรกแล้วแต่ยังไม่รู้ตัว นายอาร์ตก็รักทุกคนโดยเฉพาะแก้ว สุดท้ายแล้วเรื่องราวจะจบยังไง เป็นเรื่องที่คาดเดาไม่ถูกจริง ๆ ครับ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

jamemy007