ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาปสวาท 7 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 11, 2018, 03:29:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tantawanjames

กำลังเข้าด้ายเข้าเข็มเลย ดันมีบุคคลที่ 3 มาอีกเค้าจะเป็นใครกันนะแล้วจะมาจัดจังหวะพี่ยุทธใหญ่ยาวอีกมั้ย เสียวมากครับ

yuth2011

อิทธิพล ทบชา

เอาเเล้วเว้ยมีมือที่สามมาแอบถ่ายคลิปงานนี้มีเสียวต่อเเน่เพราะโดนเเบล็กเมล์ น้องว่านคนสวยจะเจออะไรก็ต้องคอยลุ้นต่อไปว่าจะมีมาเพิ่มอีกกี่คน

janara

somc217

สงสัยว่างานนี้ น้องว่านอาจจะได้ของแถมเพิ่มมาอีกแท่งนึงซะแล้ว รอติดตามครับ
ขอบคุณมากๆ

Benz4152

ท่านพงษ์เทพครับอยากอ่านเรื่องเธอมีชู้ตอน6-7จังเลยครับ

abfun

บาปสวาท มีหลายเวอร์ชั่นจริงๆ เลยนะครับ อิอิ แรกๆ ก็คล้ายๆ กัน หลังๆ ชักจะบิดออกไป  แต่ไม่ว่าบิดไปทางไหน ก็ลุ้นจนตัวโก่งเช่นเดิมเลย

loveza211

มีโดนตลบหลังแน่ๆหรือจะหักมุมเป็นสามีวางแผนนี้มาตลอดแล้วรอแจม

kapomman

dragonhead

พี่ยุทธแกจะเป็นชู้ตัวจริงหรือเปล่านะ ทีละคำ ทีละท่า เต็มปากเต็มคำของทั้งสองฝ่าย...แต่ใครที่มาแอบถ่ายวะ.... ::Thinking::

jjhj1988

ตอนแรกเดาว่าอาจเป็นแผนนายยุทธที่ให้อีกคนมาถ่ายคลิปไว้
ทีนี้อยากทำอะไรว่านก็ต้องยอม

อ่านดูดีๆ มีหารู้ไม่ว่าถูกถ่ายคลิป
งั้นงานนี้น้องว่านมีโดนแบล็คเมล์แน่นอน 5555+

thepkung

โดนแอบถ่ายไปแบล็คเมล์หรือเปล่า จะรอดไปได้ซักแค่ไหนนะใบว่าน

firefox2007

มีหลักฐานให้แบล็คเมล์แบบนี้สิ ถึงจะถลำลึก

Zoso

Xwarin

คนแอบถ่ายนี่ เตี้ยมกับพี่ยุทยไว้ก่อนรึปล่าวครับ แล้วเอาไว้แบลคเมย์อีกที