ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Makito] Lady Awaiting Spring ชั่วโมงนี้ใครก็ได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 29, 2019, 05:29:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

softjoke

สุภาพบุรุษมากไอ้หนุ่ม
.
พวหมึงไม่กลัวกล้องวงจรปิดกันเลยเรอะ

vigo

เด็กน้อยอุตส่าช่วยจับชายลวนลามกำลังจะโดนลวนลามเองแล้วสินะ

สุดท้ายเด็กหนุ่มก็สนองตันหาให้ไม่ไหวเลยต้องหาเหยื่อรายใหม่แทน

note0521

เจอสาวเซ็กจัด ด้วยดิ ไอ้หนูนี่ เด๋วดูนะ ต้องไอ้ จ้อนใหญ่ ขัวร์แนวนี้ อย่างงี้หมด ถูกใจนางเอก เจอนาง ลากไปต่อที่บ้านแน่  เดานะ เด๋วมาตอบอีกที

ผิดคาดแฮะ แต่เนื้อเรื่องสนุก ดี ชอบหน้าเธอเวลาเจอเด็กหน้าใหม่ ซวยและไอ้น้องเสร็จอีเจ๊แน่

I2eI3oI2n D Ace

เป็เด็กที่นิสัยดีจริงๆช่วยสาวจากโรคจิต.แต่การได้รับค่าตอบแทนแบบนี้ฟินสุดๆจนติดใจแน่ๆ

สุดท้ายกลายเป็นชอบกินเด็กไปเลย555

rskiz

อดใจไม่ไหวแล้วสินะ จะไปมั่วกะใครก็ไม่ได้ เดวเสียภาพพจน์ เด็กนี่ไม่เหลือแน่นอน แถมมีซ้ำด้วย

ขอแบบนี้มาเดินชนบ้างจะได้ไหม โคตรหื่นเลย

japon

นางเอกนี่สเปคเลยครับ ผมเจอหลายคนแล้ว ที่สวยมาก แต่ตัวสูงกว่าผม
เลยทำให้ไม่กล้าจีบหรือแม้แต่คุย55 พระเอกก็คนดีจริง ยอมใจเลย

solbraves

ติดตาม inoue makito มานาน หายไปหลายปีเลย ตอนนี้เค้ากลับมาเขียนแล้วนะ สีทั้งตอนสุดยอดมาก

oyoyo

นางเป็นสาวสวยสมบูณณ์แบบ แต่ไม่มีผู้ชายกล้ามาจีบ บ้างก็คิดว่านางมีแฟนแล้ว
ช่างเหมือนกับความจริงบนโลกนี้จริงๆ ตอนนี้อารมณ์นางคงคุกรุ่นเต็มที่
-------------
นางจัดหนักชนิดที่หนุ่มน้อยต้องหนีห่างเลยทีเดียว อย่างนางคงต้องเจอหนุ่มใหญ่วัยกระทิงเท่านั้นแหละ