ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 11, 2018, 07:50:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wasawat

พ่อลูกกันแน่เลย ตอนต่อคงเป็บแบบความรักของพ่อหรือในฐานะลูก

Tunpia NorHor

kaitama

ove111

พระเอกกะนางเอกเป็นพ่อลูกกันหราหรือว่าไม่ใช่ งี้มีลูกกันจะต้องเรียกยังไงอะ ::Suffocate::

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มนี่เจอแฟนเก่า กะจะจัดแฟนเก่าง่ายๆซะหน่อย
แต่ไม่ได้ผล เลยต้องแก้แค้นกับลูกสาวแทน
แถมหุ่นของสาวคนนี้ยังยั่วไม่แพ้แม่จริงๆ
แบบนี้ได้สุขสบายตัวแน่ๆ
::Yes!::

DarKSiDeIID

chocolaze

ทำไมผมรุ้สึกว่าจะหักมุมนางจะเป็นลูกของไอ้หนุ่มนี้ แถมดูเหมือนนางจะรุ้ตัวด้วยน่ะ น่าจะมีอะไรเบื้องหลังแน่ๆ

nokiaon2

เผยมาขนาดนี้ ผมว่าเซนะคือลุกสาวแน่นอน โอยซัมลูกตัวเอง

Wtw

เป็นเด็กที่ใสซื่อมากๆ แต่ดูท่าทางก็แอบร่านอยู่พอตัว เพราะรอบเดียวไม่พอ ต้องขอเบิ้ล ตอนต่อไปสงสัยจะมีดราม่า พ่อลูก แต่ไม่รู้ว่าแม่จะกลับมาโดนอึบอีกมั้ย

bigzelon

<DARK+NIGHT>

คืนนีผมจะแตกในให้เต็ม ทำไมฟังมันดูสุภาพจัง อยากให้ใช้ฉัน น่าจะดีกว่านะครับ เพราะกับลักษณะตัวละครดี

ภานุวัตร

แนวพ่อได้ลูกปะเนี่ย ช่างเถอะลายเส้นสวย ได้อารมย์ดี

nongme33

MooOon

ลายเส้นน่าสนใจเลยขอเขามาตอบ คิดว่า น่าจะเป็น พ่อลูกหรือป่าว ลูกสาวเปงก็น่าจะเหมือนรู้ว่าเป็นพ่อตัวเอง เดาๆเอา

ลูกสาวน่าจะอยากเจอพ่อจริงๆ เลยยอมทำทุกอย่างเพื่อให้พ่ออยู่กับตัวเอง เอาจริงๆก็อยากเห็น เคสเเบบนี้นะ กรณีที่รู็ว่าเป็นพ่อตัวเองเเต่ยังยอมนอนเเละมีอะไรด้วยเนี่ย

ขอบคุณที่แปลให้ได้อ่านครับ ขอไปอ่าน ตอน2 ต่อเลยค้างมาก ^^

---------

พอเห็นตอนต่อไปเเล้วปวดตับขึ้นมาทันที ขอจบดีๆทีเถอะ ให้สมหวังบ้างอะพไรบ้าง พ่อลูกกันจบดีได้นะ มีลูกกันไปเลย -*-

game2539

ดูจากตัวอย่างตอนที่ 2 แล้ว คงเป็นพ่อลูกกันแน่นอนแล้วดูจากที่นางทำได้ชำนาญแบบนี้คงโดนไอ้แก่เศรษฐีนั้นข่มขืนมาก่อนแน่นอน

Edit:ชัดเลยว่านางโดนไอ้แก่เศรษฐีที่พูดถึงในช่วงแรกข่มขืนมาก่อนแน่นอนดูได้จากที่นางพูดว่า"คุณไม่รังเกียจใช่ไหม"บวกกับไม่มี"เลือด"ที่บ้านหลังนั้นคงไม่ต่างจากนรกสำหรับนางเอก