ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 11, 2018, 07:50:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pattarapol Teng

++ให้เลยครับ ดันให้มีตอนใหม่ อ่านละค้าง มันจะเลิกกันเพราะแค่รวยจริงๆดิ55 ไม่งั้นก็ดูปม เด็กมันชอบจากใจจริงๆสินะ งี้ตอน2ไม่ลุ้น3P หรอแวะเนี่ย

::Ajark:: ปิ๊งป่อง!!

icezen

ลูกสาวแน่ๆ เซนะเองก็น่าจะรู้ว่าเป็นพ่ออกแนวชดใช้แทนแม่แน่ๆ ดราม่าๆ

scorpionx

NTWSWDP

ทำไมรู้สึกว่านางเอก แลน่าสงสัยแปลกๆ ตอน 2 จะพลิกไปทางไหนน๊าาาา

b522055023

พล็อตเหมือนละครหลังข่าวมั้ย ? ว่าเด็กคนนั้นคือลูกของนายนะ  ::Crying::

SilcenceKnight

veronicaz

โอยยย งานดาร์คๆแบบนี้นานๆมาที
แอบงง สองสามหน้าแรกนิดหน่อย แต่หายงงตอนดอเสียหอยนี่หล่ะ 5555
อีหนูนี่เด็ดมาก ถ้าจะให้พีค อยากให้เป็นแบบ แตกในไปแล้วท้องแล้วค้นพบว่าคนนี้นี่ลูกสาวตัวเองด้วย  โอ้ย จะฟินมาก

liverpudlian

SickSleeplab

เรื่องนี้มันมีลับลมคมในมาก ไม่ใช่ว่าเซนะประชดแม่ตัวเองที่ทิ้งแฟนเก่าของแม่ไปรึเปล่า ดูมีเลศนัยมาก

testseven

อ่านตัวอย่างตอนต่อไปแล้วนี้ แบบ สมกับเป็นท่าานจริงๆ เนื้อเรื่อง ชวนเจ็บปวดดีจริงๆ

แต่ประโยคแรกในภาพก็ก็ชวนเศร้านะครับ นักแปลดีๆเหลือน้อยล่ะด้วย ขอบคุณสำหรับงานแปลครับ

ensd-07

Kataki3030

bigboy001

::Thinking::  งานนี้ไม่ใช่แค่พ่อลูกกันแน่ ๆ อาจต้องมีอะไรแอบแฝงบางอย่าง เชื่อว่าต้องเอาคืนฝ่ายแม่นั่นแหละ... ::Thinking::

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

มันแปลกๆตรงที่ทำไมถึงยอมให้คนแปลกหน้าซั่มง่ายๆ เหมือนจงใจจะทำอะไรซักอย่าง แต่ความจริงมีเพียงสิ่งเดียว ฆาตรกรก็คือ