ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 11, 2018, 07:50:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อ้างจาก: cuffs 112 เมื่อ กันยายน 13, 2018, 11:45:57 ก่อนเที่ยง
ในบ้านต้องมีเรื่องอะไรแน่ ถึงไม่อยากกลับบ้าน แล้วดูเหมือนนายคนนี้จะไม่ได้ชั่วไปซะหมดน่าจะต้องไปคุยกับแม่แล้วแบบนี้

ถูกครับ ก็น่าจะยังรักแหละ เพราะไม่ได้เป็นฝ่ายทิ้งเธอ แต่เป็นคนโดนทิ้ง
ที่ไปหาก็คงแค่อยากเจอ แบล็คเมล์ก็แค่เรื่องแต่งจิ๊บๆ ไม่งั้นคงไม่ทิ้งไว้
จะแก้แค้นกับเด็กก็เลิกกลางคัน สุดท้ายใครจะเป็นคนที่น่าสงสารที่สุดกันหนอ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพที่ซ่อน(มีใครเพิ่งหนีตายมาตอบบ้าง 55)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

xnaja

มีแววจะเป็นพ่อลูกกันสินะครับ
นางเอกก็ใสซื่อเหลือเกิน
แต่คงไม่มีแผนอะไรตามหลังหรอกมั้ง

ไม่มั้ง ผมก็บิ้วไปงั้นแหละ เพราะคิดว่าคงไม่ได้อัพ 55

drof666

พ่อลูกกันแท้ๆสินะ แนวโลกกลมนี่โครตปวดตับนี่ถ้าได้รู้ว่าทำลูกสาวตัวเองท้องคงแทบบ้าแน่ๆ

ลูกของลูกจะเรียกพระเอกว่าอะไรดี  ::Sweat::

straufe

อ้าวเหมือนจะมีดราม่าตอนหน้าเหรอเนี่ย ตอนนี้ออกเเนวธรรมดาๆแหะ น่าติดตามต่อจริง
บร๊ะเอกมันเป็นมใครกันแน่นออออ ::Horror:: ::Me?:: ::Dizzy::

เป็นคนโชคดีที่อยู่ดีๆก็มีสาวมาให้อึ๊บเอาตังมาให้แถมขออยู่ด้วยและก็ได้จัดทุกวัน  ::Angry::

banjong chanthasak

หนูเชนะกำลังวิ่งเล่นในทุ่งลาเวนเดอร์ล่ะ ดูสิๆ :)

นั่นผีเสื้อ นั่นแมงปอ  ::Shy::

Nattapon Saithong

อ้าว ก็แม่ไม่บอกหนูนี่ว่านี่เป็นพ่อของหนูอ่ะ

พ่อลูกกันแน่นอน

เป็นคำตอบสุดท้ายรึเปล่าครับ  ::KO::

Akira Watanabe

::Crying:: ปวดตับแน่นอนครับ  แม่อาจจะขายลูกสาวก็เป็นได้ เลยหนีมา

แถมลูกสาว ก็เป็นลูกของผู้ชายคนนี้ โฮก็อด

บรรเจิดเลิศเลอ คิดได้ปวดตับดีมาก ใช่ เพราะเซนะบอกไม่ต้องถามเหตุผลว่าหนีมาทำไม
ตามใจ ให้ตังเยอะ ก็ไม่น่าใช่ มันต้องมีอะไรซักอย่าง และคงคาอยู่ตรงนี้ตลอดไป 55

noohun

เซนะน่ะ คือ..................แม่ยาย
ถ้าเป็นจริงนี่ฮาครืนเลยนะ ::Horror::
แล้วแฟนใหม่แม่นี่ไม่มีบทเลยเรอะ ยังไม่เห็นหน้าเลย
ปล.เอาใจช่วยให้ยอดถึงร้อยนาครับ

เลิกหวังแล้วครับ ไม่ต้องกลับมาดูก็รู้ 55

Priceless

คิดว่าอาจจะเป็นลูกแฟนเก่านี่แหละ ตอนนั้นอาจจะหนีไปเพราะอยากให้ลูกสบาย เอ๊ะ โลกสวยไปปะวะ 55555

mariners1

มีแววจะเป็นพ่อลูกกันซะแล้ว
ยิ่งท่าน kater แล้ว มันต้องปวดตับแน่นอน

killuagon

เนื้อหาจั๋วหัวเหมือนจะ incest แต่ไม่รุว่าตอน2จะพลิกมั้ย

Phoowadol

ขึ้นย่อหน้าแรกมา เห็นคำว่า ใกล้จะเลิกแปละละ เล่นเอาใจแป้ววววววววเลยครับท่าน ภาวนา อย่าให้เป็นเช่นนั้นเลย.
   เข้าเรื่องกันเลยดีกว่า. ดั่งนรกชัง. หรือสวรรค์แกล้ง. ในความจงใจมีความบังเอิญโอ๊ยๆๆๆ มันเจ็บปวดใจน้า คนถูกทิ้งเนี่ยแล้วนีพอมาเจอกันอีกก็ดูเหมือนรังเกียจด้วย อะไรจะโหดร้ายเพียงนี้ แต่อ้าวไหวสาวน้อยเธอถึงจิตใจดีเพียงนี้นี่ รึจะคิดไถ่โทษให้คุณแม่. แต่ว่านี่มันให้มากไปอ๊ะป่าวหนู. ไอ้เจ้านีก็หน้ามีดจัด ล่อหนูน้อยซะจนหนูน้อยติดอกติดใจให้แตกในซ้ำๆอีก. เดี๋ยวเถอะๆ นี่ถ้าความจริงปรากฏ. มันจะปวดใจบิดเบี้ยวขนาดไหน เพราะดูทรงแล้ว น้องหนูคนนี้. ลูกแกชัดๆ โอยๆๆๆ ขอเบิกยา บำรุงตับ   ล่วงหน้าก่อนเลยละกันครับ 55 
  ปล. ชอบมากๆกับภาพ เอ็กซเรย์ ในเรื่องนี้เห็นมี หลายช่วงด้วย นี่ตงเป็นจุดเด่นของเรื่องนี้นะผมว่า นางเด็กตัวน้อยก็ดูอินโนเซนต์ น่ารักดีเนอะ หลายๆช่วงเธอส่งอารมณ์มาถึงคนอ่านด้วยนะผมว่า รึว่าผมคิดไปเอง อิอิ 
   จะยังไงก็แล้วแต่. ยังยืนยันที่จะเป็นกำลังใจให้ท่านนะครับ  ::Confident::

Clock “work” Planet

จั่วหัวมาตกใจแปป

เหมือนแฟนเก่าจะไม่รู้สินะ

ความจริงมีเพียง 1 เดียว

wender_111

จัดเต็มที่เลยนะ มีเซอนิ คนนี้เป็นผู้ชายแปลงเพศป่าว แฮ่
แฟนตูนเลิฟฮินะ