ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 1 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 11, 2018, 07:50:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

llar

ตอนท้ายเรื่องมีทิ้งปมไว้ด้วยยิ่งอยากอ่านตอน2เร็วๆ มันต้องปวดตับแน่ๆ ::Orz::

snoob

B&B

เย้!!!!!! ท่านกลับมาแล้วววววววววว

ยินดีต้อนการกลับมาครับ

ปล.1 เอิ่มมม... MIFL เหรอ คงใช่สินะ แลดูน่ารักมาก ภาพสุดท้ายอะ
ปล.2 อยากอ่านต่ออ่าาาาาา อย่าจากไปนานนะ ผมคิดถึง นักทำลายตับเช่นท่าน
ปล.3 เซนะน่ารักจังเลยยยย แต่ดูเหมือนมีภูมหลังที่น่าสงสัยกับบ้านนั้น หรือ... อัก! ตับเริ่มร้องแล้วว
ปล.4 เซนะเหมือนซื่อแต่ดูเหมือนจงใจมากกว่านะ แต่กลัวจริงๆ ถ้าไอ้คนนั้นเป็นพ่อ ตับอาจจะระบมได้
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 ตับจงแหกซะ!!!!!!!!! ฮ่าๆๆ

worachat39

อย่าเลิกเลยครับผมรอเรื่องต่อๆไปอยู่ 5555 ลูกสาวทำไมผมรู้สึกว่ามีอะไรแอบแฝงแน่ๆเลยยอมง่ายๆเงินอีก งงเลย 555

zero21

ผมว่าต้องมีเงือนงำอะไรแน่นอน เนื้อเรื่องไม่ใสๆแบบนี้แน่ รอดูตอนต่อไป
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

bigakung01

น่าจะเป็นพ่อขแงเด็กชัวร์ เกริ่นนำมาสะขนาดนี้

hentaiknight

เรื่องจั่วแนวให้คนอ่านเข้าใจว่า น่าจะเป็นพ่อลูกกัน
แต่ไม่รู้ตอน 2 จะพลิกล็อคอะไรหรือเปล่าน่ะสิครับ

(จิ๋ว)

ถ้าเป็นพ่อ ลูกกัน มันก็แลจะห่างกันมากไป ไม่รู้โดนทิ้งมานานกี่ปีแล้ว

.... แต่ก็น่าสนใจอยากรู้ตอนจบ ตอนต่อไปเหมือนกันนะคะ

บางทีคนเราก็อยู่ได้ด้วยความหวัง... หวังเดียวที่ดูเหมือนจะครอบคลุมได้
ทั้งจักรวาล ...คือ...หวังว่ามันจะดีขึ้น...

ขอบคุณมากค่ะที่สละเวลาแปล&ปัน   ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Chubb88

lunla

จะเดาว่าพ่อลูก ก็ดูจะง่ายไป แต่คุณแม่ก็เก่งมากนะเลี้ยงยังไงให้สาวน้อยใสซื่อได้ขนาดนี้ สงสัยพาวิ่งกลางทุ่งบ่อยๆ><<

hheenngg

เล่าตอนสองมาแนวนี้ แน่นอนเลยครับ มันต้องเป็นลูกสาวตัวเองแน่ๆ แต่แล้วทำไม จะจำไม่ได้ แบะทำไม เซนะ ถึงมีนิสัยแบบนี้ อันนี้ก้น่าคิด รอติดตามครับ

nom.nao

::Thinking:: ตอนหน้าน่าจะดราม่า แน่เลย โลกกลม  พ่อลูกกันไรงี้

trong5171

หรือเป็นพ่อป่าวหว่า ไม่งั้นไม่น่าใจแตกง่ายขนาดนี้่

w c