ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เซ่นสรวงสังเวยสวาท

เริ่มโดย pamaaeng, กันยายน 12, 2018, 01:57:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

corei5

อ่านแล้วเข้าถึงกับตัวละครมากเลย อธิบายสภาพแวดล้อมได้ดี ถือเป็นอีก1เรื่องที่เยื่ยมยอดครับ

notejung83

ดีใจจังได้อ่านผลงานของป๋าชาติ ขอบคุณครับ"พรานคำฝากของดูต่างหน้าให้เป็นที่ระลึก"

อิทธิพล ทบชา

ชอบมาดเลยครับ เเนวนี้อ่านกี่ทีก็ไม่เบื่อ 

hanabombam

พ่อตายแต่ฝากลูกไว้ ขอให้เหมือนแค่หน้าพอนะ ไม่ต้องนิสัยเหมือนด้วย  ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

clickkuu

เอาไปสิบคะแนนเต็ม สิบคะแนนเต็ม สุดยอดครับแอบอิจฉาพรานคำเหมือนกันนะ

taton

ได้อ่านแล้ว ชอบมากเลยครับ เนื้อเรื่องเดินได้ลื่นไหลมาก บทอัศจรรย์ชวนเคลิ้ม ได้อารมณ์สุดๆ ยิ่งตอนจบมีทิ้งท้ายแบบในหนังด้วย(พาลให้คิดว่าจะมีภาคต่อนะเนี่ยะ)

code47

อ้าวพรานคำ ตายเสียแล้ว
จบเลย

kamlk

ไอ้พรานคำ ทำไว้แสบทีเดียว ขนาดจะตายอยู่แล้ว ยังฝากลูกไว้ได้ 55555

ppherbalife

คุ้นๆเหมือนเคยอ่าน แต่ จะอ่านกี่ทีก้อสนุก  แล้วสรุปไส่ไปหา กล้วยไม้แล้วหรือ ได้ลุกพรานคำมาแทน

pple2527

กำลังหาแนวนี้อ่านพอดีเลยคับ มันแหวกแนว ได้อารมฌ์คีบ

review1972

มีโอกาสได้อ่านเรื่องนี้หลายรอบแล้ว ชอบมากๆเนื้อเรื่องแปลกใหม่ไม่จำเจ ขอบคุณมากครับ