ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 19

เริ่มโดย cdx, กันยายน 12, 2018, 03:42:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

flask

BooM_Za

น้องฝ้ายจะมาให้กินอีแล้วนะครับลุงบุญ

dome704

น้องกุ้งนี้เก่งจิงๆ ทั้งเก่งทั้งใจกว้าง...หายจากไหนได้มั่งเนี่ย

no image

มีเมียแบบนี้ก้อดีเข้าใจและใจกว้างจริงๆ

takie2505

เมื่อมีเงิน มีคนรู้ใจชอบสิ่งเร้าใจเรี่องเดียวกันย่อมต้องหาเรื่องตอบสนองความต้องการ โชคของลุงบุญ สำราญใจไป

pongjun

เป็นลุงบุญนี่ดีจริง ๆ อยากเป็นบ้างจัง

dekza35

เมียหลวงแบบกุ้งนี่น่าอิดฉาลุง

Sassy Tommyboy

nutran179

ลุงบุญมีของดีอะไรแน่เมียเด็กหลงกันทุกคน

dwarf

ขอบคุณครับ..นับว่าลุงบุญโชคดีที่ได้เมียมีนิสัยแบบนี้

yukleg

ไหนๆกุ้งก็ไฟเขียวให้ไปหาน้องฝ้ายได้ ลุงบุญก็เอาน้องฝ้ายมาเป็นเมียอยู่ซะเลยสิ จะได้มีพยาบาลคอยดูแลยามเจ็บไข้ได้ป่วย แต่ก่อนไปลุงบุญน่าจะจัดน้องกุ้งโชว์ซะดอกสองดอกก่อนนะครับ ปล่อยให้ลุงบุญออกรอบกับน้องๆมานาน น้องกุ้งเลยไม่ค่อยได้โชว์ลีลาตัวแม่เท่าไรเลย

thbad

ryg123456

พี่บุญต้องรักษาสุขภาพให้ดีนะครับ
มีคนมาต่อคิวเยอะจังเลย

Debaker Singlek

โอ้ยๆๆมีเมียดีๆๆแบบน้องกุ้ง แบบนี้ จะเอาไรอีก อยากได้สักคนแบบนี้

kiraracung .