ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาปสวาท 8 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 12, 2018, 04:05:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ones26421

ตกลงใบว่านโดนแซนวิส ในครั้งแรกเลยเหรอ

peddo

เอ่อพี่ยุทธครับ ทีแรกจะประกบแซนวิช​เลยเหรอครับ น้องว่านจะรับไหวเหรอครับ แทนที่จะเสียวจะกลายเป็นแสบหรือเปล่า อุ้งเชิงกรานก็มีอยู่หน่อยเดียว เดี๋ยวตอนท้องลูกก็หลุดออกมาหรอก เสียวไส้จัง ขอแอบดูลอดฝ่ามือละกัน อิอิ ขอบคุณ​ครับ​

searat2523

แค่รูเดียวก็เสียวจะตายแล้ว  นี่โดนสองรู  แล้วถ้าโดนพร้อมกันด้วยนะ  ไม่อยากจะคิด

Panuwat Sangmongkon

เนื้อเรื่องสวนลุ้นมากๆ ต่อยาวๆครับ

Mcc My

สงสัยว่านจะโดนศึกหนัก แน่ๆ จะโดนรุมเลยหรอ ไหวไหมเนี้ย

than.ya

จรัญ บุญชู

ไม่น่าเชื่อเลยว่าใบว่านจะเข้าสู่กามสวาทเร็วขนาดนี้

คนรักเมีย

ใบว่านติดใจแน่นอน ถ้าโดนสองชายรุมร่วมรัก

พันธมิตร สายดาร์ก

ใบว่านแคล้วคลาด​ตลอด​ ตอน​ 8​ ไม่น่ารอด

mrzoom

โอ้โห เดี๋ยวนะ ทีเดียวสองรูเลยหรอ ผิดคาดดดดด  ::Fighto::

casa

OMG เลิกงานมา ก้อเจอตอนที่ 8 เลยมาไว จริงๆ ครับ
ว่าน รอด โดนเสียบ มาหลายตอน สุดท้าย จะโดนแซนวิช เลยเหรอครับ แรงจริงๆ
แบบนี้ จะลืมสามี ไปเลยนะสินะ
จะหลวม หมด ทั้ง 2 รูป่าวเนี่ย แต่ละคน ที่ใบว่าน เจอ หย่ายๆ ทั้งน้านนน  ::Horror::

koboy

งานเข้าเสียแล้วใบว่าน ไอ้ยุทธวางแผนแน่ๆ

atapp

ใบว่าน ไม่น่าจะรอดครับรอบนี้ หลังจากมี่ลุ่นมานาน

Krattawut Chancay