ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาปสวาท 8 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 12, 2018, 04:05:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมปอง บุญ

รชต ท้าวสาร

ใบว่าผู้ผู้ร่านรัก ต้องมาโดนยุทธจัดบนเตียงที่บ้านของตัวเองเสียแล้ว ทั้งที่ออกไปไหนต่อไหนแต่กลับรอดมาจนถึงบ้าน

ezio.moonarok

ขอบคุณผลงานดีไปครับ ติดตามมานานแล้ว ลุ้นน้องใบว่านตลอด รอบนี้คงโดนทั้งสองทาง คิดแล้วเสียวนำเลยจริงๆ

swss2511

ใครตามมาร่วมแจมอีกหรือจะสวรรค์ล่มอีกครั้ง

godzila

ใบว่านโดนสองแน่ๆ น่าจะเป็นนายกริช เพราะคุยกับยุทธไว้แล้ว

santosan

::JubuJubu::สุดท้าย หนูใบว่านก็ปล่อยตัวปล่อยใจให้กับนายยุทธ ::JubuJubu::

vivovy

นึกว่าจะโดนแบล็คเมย์ แต่นี้มาเป็นแพ็คคู่แทน

noomxxx

ใครเป็นผู้โชคดีได้เข้ามาร่วมวงล่ะเนี่ย แถมจะโดนแซนวิสเอาด้วย หรือว่าจะรอดไปได้อีกครั้งนะ

คงฤทธิ์ พิริยะเสนีย์

ชวนทำแซนวิสทานกันสะแล้วคนทีแอบถ่ายตือใครกันนะ

Priusa Toyota

jopjung

ถ้ายังรอดไปได้อีกตอนนี่ ต้องบอกว่านายยุทธอ่อนมาก

golem237

อ้าว ตายละ ใครกันละเนี่ย สามพีงั้นหรือครับ!?

Chalermsak Kraiwas

โดนจนหนำใจแน่ๆ ใบว่านเอ๋ย

ขอบคุณครับ

prajuab masorn

ตอนนี้สุดสุดเลยครับรอมานานไม่รู้คนที่มาเป็นใครนะครับ น่าtaxi นะครับ

llkoraponll

ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณท่านผู้แต่งสำหรับสุดยอดเนื้อเรื่อง สนุกและน่าติดตามตลอดทุกๆตอนครับ มาถึงตอนที่8 ยิ่งเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆครับ ไม่รู้น้องว่านจะโดนจัดชุดใหญ่รึเปล่า ตอนต่อไปไม่พลาดด้วยประการทั้งปวงครับ ::Thankyou::