ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บาปสวาท 8 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 12, 2018, 04:05:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ronyeats

ครั้งแรกก็โดนที่เดียวสองคนรุมเลยนะใบว่าน พี่ยุทธนะพี่ยุทธ จัดการใบว่านอยู่เลย

23pompompom

watana999

markxcorner

ครั้งแรกของหนูว่านก็สองรูเลย มันหละคราวนี้

Paper_Bird

เวอร์ชั่นนี้ต่างจากเวอร์ชั่นเดิมมากทีเดียว แต่ที่ไม่ลดลงเลยคือดีกรีความเสียว ฝีมือคุณพงษ์เทพไม่ตกเลยครับ ดีใจที่ได้มีโอกาสอ่านงานของคุณพงษ์เทพอีก

autsawin sathitwat

เกือบโดนแล้วเกือบโดนอีก ในที่สุดก้อได้ทีเดียวสองคนเลย สุดๆไปเลย

batt boon

เนื้อเรื่องมันโดดข้ามไปนะครับ ไม่ต่อเนื่อง

lux666

สมหมาย ใจรัก

ใบว่านโดนสวิงแล้วหลังจากพลาดมาจากงาน

vandevil

Wheel of Fortune

darksky

ว้าวๆๆ รู้สึกว่าใบว่านจะทนไม่ไหวจริงๆ แล้วล่ะสิ  ::Shy::

arsenal11

karoon

ในที่สุดก็จะได้เห็นฉากเสียวของไฮโซสาวกับคนขับแท๊กซี่ซักที  จัดเต็มเลยนะครับท่านพงษ์เทพ ::KO:: ::KO:: ::KO::

Lalla Ahaha