ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] COMIC Masyo 2018-07 พื้นที่เล็กๆ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 12, 2018, 04:50:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ผมชอบกาตูนบรรยากาศพี่สอนน้องแบบนี้จริงๆ ยิ่งเรื่องนี้มันดูชิลๆเนิบๆมีเนื้อหานิดหน่อย
ตัวละครมีเสน่ห์ แปลแล้วผ่อนคลาย จำได้ว่าเคยมีเรื่องนึงคล้ายๆแบบนี้
เป็นเด็กมาซื้อหนังสือโดจินหรือไงนี่แหละ แล้วก็เจอพี่สาวสอนเชิง แต่มันหายไปนานแล้วอ่ะ
ใครพอรู้หรือนึกชื่ออกบอกผมไว้ที เอทานอลเก่าเจ๊งไปตอนนั้นโดหายหมดเลย

แล้วก็ไปดูห้องเมะกันบ้าง โพสให้อีก5เรื่อง ตามลิ้งข้างล่าง

อ้างจาก: K1221 เมื่อ กันยายน 14, 2018, 12:52:43 หลังเที่ยง
จะเอาเข้าไปพร้อมกระป๋องเลยเรอะ
อ่านเมนต์นี้แล้วขำจริงๆ จินตนาการท่านลํ้ามาก เขาแค่ยึดไว้ด้วยกางเกงและหว่างขา
ให้เสมือนเยสของจริงจะได้ขยับเองด้วย แต่ถ้าเข้าได้ทั้งป๋องจริงๆเหมือนท่านว่านี่ฮาเลยนะ แสดงว่าขายมานาน

https://xonly8.com/index.php?board=58.0

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

จะขออ่านต้องเคยตอบ 4เรื่องล่าสุดของผมที่ไม่ซ่อนเกินกว่าครึ่งถึงจะปลอดภัย
แต่ถ้าตอบน้อยแถมไม่Editหรือตอบเพิ่มหลังอ่านก็อาจถึงฆาตเหมือนกัน 55
ปล่อยมา1000กว่าคนต้องโหดหน่อย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

shetarsk

ไม่มั่นใจว่าตอบครบตามเกณฑ์ไหมนะครับ
แต่ปกติแล้ว ผมอ่านเรื่องไหนก็จะเม้นท์ทุกรื่องนะ >__< 
นานๆ เข้าที เลื่อนอ่านเรื่องบนสุดก่อนครับ

**อยากอ่านสาวแว่นครับ ชอบ >__<  

monkeywind10

แจ่มมากจะไปหาร้านแบบนี้ได้ที่ไหนเนี่ยน่าเหมาหมดร้าน ::Glad::

showlao

ขอเดาตอนจบละกัน พี่สาวทำร้านใหม่ขายของดีขึ้น และไอ่หนูนี่มาช่วยขายของทุกวันได้ค่าแรงเป็นการเย..พี่สาวละกัน 5555

kaithai

ไม่รู้ครบเงื่อนไขไหม
แต่ก็ตอบไว้ก่อน
หนุ่มน้อยจะได้ครูสอนเสียวแน่เลย
สอนด้วยของจริงนะ
(อย่างมากแค่โดนแบน อิอิ)

กาก่าก้า ก๊าก๋า

glaciar

จัดหนักให้พี่สาวไปเลยอีฟน๔ เจิมให้พี่สาวหน่อย  ::WowWow::

B&B

ดูมันง่ายๆ แปลกๆ แหะ แต่ดูแล้ว ผมมองเห็นอนาคตของผู้สานต่อแล้วละ

เย้!!! วันนี้มีสาวแว่นมาเสิร์ฟอีกแล้ว เย้!!!!!

ปล.1 ตอบจบน่าจะพูดว่า "กลับมาแล้วเหรอ ผู้จัดการ" มันจะดีมากเลยละ
ปล.2 เรื่องอ่านแล้วดูเรียบง่ายดีนะครับ
ปล.3 แลดูแม่นางมีภูมหลังไงไม่รู้สิ
ปล.4 พื้นที่เล็กๆ จริงๆ นั้นแหละ เป็นชื่อที่เข้ากับเรื่องมาก แต่น่าจะมี ของสองเรา ด้วยก็ดีนะ
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 ประเทศไทยก็มีร้านแบบนี้ขายนะ แต่มีแค่ซีดีนะ เคยผ่านครั้งนึง แต่ไม่ได้แวะ พ่อแม่มาด้วยเลยเซ่งนิดๆ

มณเทียร น

โชคชะตาที่บิดเบี้ยว+พื้นที่เล็กๆ ถูกใจผมมากครับ ::GiveMe::

as72340639

drof666

พื้นที่เล็กๆที่ไม่ธรรมดาจริงๆมีบริการสอนเสียวด้วย

Hawaalaew

ซื้อของปลอมได้ลองของจริง ฟินๆเลยนะไอ่หนู อุดหนุนพี่สาวเค้าบ่อยๆ่ะไอ่หนู

ได้ใจผมจริงๆนะ เป็นผมจะมาทุกวันอ่ะ ถ้าสมัยเด็กๆเจอแบบนี้นะ  ::Dribbling::

pongharu

เป็นพื้นที่เล็กๆ ที่สุดยอดเลย ได้ลองอุปกรณ์แบบของจริงๆ

elviswhat

ผมนี่ละอยากมาเจอพื้นที่เล็ก ๆ แบบนี้กับเขามั้ง อยากจะลอฃดูสิว่ามันจะเป็นยังไง
พอจบนี้มีของใหม่มาเพิ่มแบบนี้ มีหรือที่จะไม่ลองของใหม่

โดเรม่อน

ดูแล้วเจ๊คงจะติดใจเจ้าหนูนี้แน่ๆคงจะยาว555

ลูกค้าชั้นดีเจ๊คงจะชอบ