ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] COMIC Masyo 2018-07 พื้นที่เล็กๆ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 12, 2018, 04:50:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เอื๊อกกก...จะรอดไหมนะเรา. ว่าแต่พี่สาวคนขายสงสัยว่าจะอยากเปิดซิงเด็กน้อยแน่ๆเลย....อิอิ

mariners1

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ กันยายน 12, 2018, 07:26:00 หลังเที่ยง
เอื๊อกกก...จะรอดไหมนะเรา. ว่าแต่พี่สาวคนขายสงสัยว่าจะอยากเปิดซิงเด็กน้อยแน่ๆเลย....อิอิ
งานนี้พี่สาวคนขายจะติดใจคุณลูกค้าคนสำคัญเสียแล้วล่ะนะ.....อิอิ. อยากไปเป็นลูกค้าบ้างจัง จะได้รับบริการแบบนี้บ้างไหมเอ่ย!

nongzaa bangsai

อ้าวๆ จะได้ขึ้นครูกับพี่สาวซะงั้น โชคดีไปนะ ::Ahoo::

HypN♥s

เรื่องนี้เป็นเรื่องที่ดีนะ แนวพี่สอนน้อง ทั้งทฤษฎีทั้งปฏิบัติ แบบนี้มีแนวโน้มได้เมียแก่แน่  ::Grimace::

ปล.ไอ้กระผมก็ไม่รู้ตอบครบ 4 เรื่องล่าสุดหรือเปล่านะ (เงื่อนไขโหดมาก)  ::Ahh::

ไม่ถึงครับ จะกดแบนแล้ว แต่คำสั่งแบนไม่ขึ้น แบนแอดมินไม่ได้ เซง  ::Oops::

noohun

ลายเส้นนี้มัน ที่วาดร้านขายของเก่าสินะ
นี่เป็นกุศโลบายให้คนสนับสนุนสื่อของแท้สินะ  ::Glad::

xnaja

แบกับดินขายนี่ย้อนยุคไปไกลมาก 555
ตอนนั้นคนที่ซื้อก็ต้องกล้ามากๆ

Akira Watanabe

::Shy:: ขายของแถมโปรโมชั่นดีขนาดนี้ ลูกค้าติดตรึม

::Sweat:: เดี่ยวไอหนู นี่มันลูกค้าประจำนี่หว่า

neokiseki

สภาพร้านเป็นแบบนี้ยังเก็บไว้หรอไม่ขายอีก
ขายสินค้าเซ็กทอย หรือขายตัวตอนจบชักไม่แน่ใจ

exsoldier

แหม จบคืนนี้ ไอ้หนูได้ บัตรเมมเบอ พรีเมียมแพลตินัมแหงๆ  ::Shy:: ::Shy::

แหมมมมม ไอ้คุณพี่สาว ได้ที เลี้ยงต้อยเลยนะ อิอิ มีหนุ่มน้อยมาให้เสียวฟรีงี้

rak9897925

กินเด็ก  น่าจะมีในไทยบ้าง เป็นสาวขายก็อายเป็นธรรมดา  ขอบคุณครับ

tazasss01

nekki

เปิดเรื่องมาตอนแรกนึกว่าอีกเรื่องนึงแค่ไม่ใช้แฮะ ว่าแต่ตั้งร้านขายพวกนี้บนถนนตำรวจไม่ซิวเอาหรือ...

worachat39

ขออ่านหน่อยนะครับ ว่าแต่พี่สาวสอนแบบนี้เด็กนี่ใจแตกหมดเลย

สรุปว่าพี่สาวนี่่จะสอนหรือว่าแอบบงาบเด็กหว่า 555 ไอเด็กนี่อายุยังไม่18แล้วเข้าไปได้ไงเนี่ย

akejunhom

สาวแว่นกับเด็กซิงไม่ค่อยดีเลย แต่คงเป็นลุกค้าประจำแน่น้องเอ้ย ::Bloody::