ขอบคุณที่มาฟัง... เอ้ย!! รักกัน

ขอบคุณที่มาฟัง... เอ้ย!! รักกัน

• 5 ตอบ
  • 153 อ่าน
*

ออฟไลน์ GoDeRsOuL

• Junior Member
  • 350
  • 898
« เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 10:03:43 pm »
อันนี้ร้องใหม่เลย ล่าสุด แลกกับเมียด่า (ขนาดแอบไปแหกปากในรถ)  ::Crying::
จริงๆมีอีกเพลงแต่ไม่รู้ทำไม Joox เวลาผมอัดแล้วมันมักจะ Deley ไปหลายวินาทีแม้จะพยายามปรับแล้ว น่าจะเป็นเพราะมือถือกาก เพราะตอนใช้ IPhone ไม่เคยเป็น
จะอัดใน Smule ก็ VIP หมด  ::Crying::

ต้นฉบับ

แหกปากร้องโดย GoDeRsOuL

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2018, 11:07:53 pm โดย (จิ๋ว) »

*

ออฟไลน์ kaithai

• Global Moderator
  • 2323
  • 1942
Re: .
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 10:07:50 pm »
แหมท่าน GoDeRsOuL ไม่ยอมตั้งชื่อกระทู้เลยนะ อิอิ

อ้าวมีแล้ว  อิอิ  มาฟังเร็วไปไหมเนี่ย

เพราะจริงๆ ห้าผ่าน ฮ่าๆๆๆๆ

*

ออฟไลน์ (จิ๋ว)

• Moderator
  • 1141
  • 447
  • นิยายสายแชท - ชอบเอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ
Re: ขอบคุณที่มาฟัง... เอ้ย!! รักกัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 10:10:05 pm »
 ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!::
 ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::
เหมือนต้นฉบับเล้ยยยย อ๊าาาาาาาาา  กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด 
โอ๊ยยยยย ช๊อบ ชอบ อ่๊าาาาาาาา

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• Global Moderator
  • 1148
  • 110
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
Re: ขอบคุณที่มาฟัง... เอ้ย!! รักกัน
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 10:28:44 pm »
Wow.. wow .. wow ...
That is more than excellent ... 5555   ::Shout:: ::Shout:: ::Shout:: ::Shout:: ::Shout::

I also second what Princess said ...  โอ๊ยยยยย ช๊อบ ชอบ อ่๊าาาาาาาา
 กรี๊ด ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด ดดดดดดดดดดด ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

More than 100 +++++++++++++++ 
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ phoowadol

• Gold Member
  • 1091
  • 184
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 12, 2018, 10:29:23 pm »
 ::Glad:: อะไรจะเพราะปานน๊าน. จัดมาอีกหลายๆเพลงเลยครับ ท่าน เสียงดีมากครับ นึกว่าฟังนักร้องเลยนะเนี่ย เอาอีกครับ ร้องอีกๆ

*

ออฟไลน์ pongsan

• Gold Member
  • 1462
  • 908
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 15, 2018, 05:42:42 am »
ฮ่าๆๆๆ!! ::HoHo:: ::HoHo::   ร้องขนาดนี้...ยังต้องแอบเมียไปร้องในรถอีกหรือครับ!?? ::DookDig:: ::HeyHey::   แต่สำหรับพวกเรา....เสียงดีขนาดนี้ คงไม่ต้องเอาไปแอบฟังในรถละมั้งงงง!! ::Thankyou::  (เพราะเราขี่มอ'ไซด์!... ::DookDig:: ::Beggar:: ::HeyHey::  )   เอ???....หรือว่า คนเกรงใจเมีย ::Grimace::  มักจะเสียงดี!!?? ::Dizzy:: ::Crying:: ::Me?::

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ