ลองส่งเข้ามาให้ลองฟังกันสักเพลง ว่าแต่ อย่าหัวเราะกันเสียงดังนะครับ แอบเขิน ขอแรงคุณจิ๋วช่ายนะครับ

ลองส่งเข้ามาให้ลองฟังกันสักเพลง ว่าแต่ อย่าหัวเราะกันเสียงดังนะครับ แอบเขิน ขอแรงคุณจิ๋วช่ายนะครับ

• 6 ตอบ
  • 157 อ่าน
*

ออนไลน์ phoowadol

• Gold Member
  • 1092
  • 184
เพลง ของ Rod Stewards

มาฟังเสียงร้องเพลง "Have I Told You Lately" ของ Phoowadol Gollasut บน JOOX http://www.joox.com/common_redirect.html?page=ksong_production&id=KWORK_2_143354365_1536400500284&lang=th&backend_country=th (#JOOX #Karaoke)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 12, 2018, 10:58:08 pm โดย (จิ๋ว) »

*

ออฟไลน์ P Eet ✦Diamond✦

• Global Moderator
  • 1148
  • 112
  • Every moment is a FRESH beginning !!!
This one I already listen the other day ...
Now we get it here ... in our room ...

I like your voice ... has the same effect as Rod Stewart ... E..E..E...

Thank you soooo much  for coming to jam with us ...  ::WooWoo::

Looking forward to other songs from you naaa....   ::GiveMe::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

*

ออฟไลน์ (จิ๋ว)

• Moderator
  • 1141
  • 447
  • นิยายสายแชท - ชอบเอาชีวิตประจำวันมาฝันเพ้อเจ้อ
 ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!::
กรีดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดอร๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
โคตรละมุน นุ๊มมมมมมมมมมมนุ่ม เพราะเวอร์อ่ะ Go inter กันใหญ่แล้วเว็บเรา

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

*

• 1092
  • 184
This one I already listen the other day ...
Now we get it here ... in our room ...

I like your voice ... has the same effect as Rod Stewart ... E..E..E...

Thank you soooo much  for coming to jam with us ...  ::WooWoo::

Looking forward to other songs from you naaa....   ::GiveMe::
   ขอบคุณมากครับพี่เพชร. ยินดีเป็นอย่างมาก ที่มีส่วนร่วมในห้องนี้ แล้วจะส่งเข้ามาอีกครับ แต่ก็ต้องขอแรงคุณจิ๋ว หลายรอบด้วย ถ้าจะส่งเข้ามาอีก อะครับ. ดีใจนะครับที่พี่ชอบเสียงนี้ ::Bloody::

*

• 1092
  • 184
::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!::
กรีดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดอร๊ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
โคตรละมุน นุ๊มมมมมมมมมมมนุ่ม เพราะเวอร์อ่ะ Go inter กันใหญ่แล้วเว็บเรา
   ::Sobad:: โอ๊ยเขิน ::Bloody:: ขอบคุณมากเลยครับ นี่ถ้าไม่ได้คุณจิ๋วช่วยคงไม่มีโอกาสได้ร่วมกิจกรรมนี้ กับเขาหละ ขอบคุณมากครับ   ::Thankyou::

*

ออนไลน์ pongsan

• 1462
  • 908
เดินผ่านกันไปมา....เฉี่ยวๆ! ::YehYeh::  พึ่งทราบว่าท่านก็มีมุมนี้....(นอกจากชอบกาแฟดำ...แล้วยังชอบ "แหบเสน่ห์" ::HoHo::  )   มีเพลงแรกแล้ว....คงไม่แคล้วต้องมีเพลงต่อไปและต่อไปแน่ๆ! ::Fighto::  (ตามสไตล์ผู้นิยมคาราโอเกะ ที่ได้ลองมี'ไมค์ในมือแล้วววว....ใครมาแย่งงงง มีเรื่อง! ::Angry:: ::Angry::   ::DookDig::  )   จะรอฟังอัลบั้มต่อไปนะคร๊าบบบบบ ::Thankyou::

*

• 1092
  • 184
ที่จริงโพสไม่เป็นเลยครับท่าน แต่ก็อยากมีส่วนร่วมกับเขา. เลยต้องขอพลังวิเศษ คุณครูจิ๋วช่วยเอาลิ้งค์มาแปะให้อะครับ. อย่างท่านว่ามีเพลงแรกเดี๋ยวคงมีอีกเพลงมา แต่เดี๋ยวรอครู
จิ๋วมาช่วยอีก ::Sweat::  ว่าแต่ ผมเองก็รอฟังท่านส่งเพลง เข้ามาเหมือนกันนะครับ.ท่าน. Pongsan           ::Dribbling::
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2018, 08:39:32 am โดย phoowadol »

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ