ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

10 อันดับหนัง AV แนวแปลกๆนอกสถานที่ในใจผม [CENSOR] +หลุด MOMOKA 01

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 13, 2018, 01:42:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อย่างแรกต้องขอบคุณนักอัพหลายๆท่าน เช่น
ท่าน Smectra Spectram มากับวลี หนังเด็ดยอดฮิตประจำวัน
ท่าน kyu lego ที่ยึดตำแหน่งเจ้าแห่ง UNCEN ของผมไปเรียบร้อย 55
ท่าน cia อันนี้คนเก่าแต่โพสหนังใหม่ๆตลอด
และอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยชื่อด้วยนะครับ อยากจะบอกว่าขอบคุณทุกท่านจริงๆ
ถ้าไม่มีนักโพสดีๆแบบนี้บอร์ดคงเงียบเหงาแย่ ช่วงนี้ผมวนๆไปห้องอื่น
ห้องโดจิน ห้องเมะ แต่ก็จะเเวะมาอัพเดทข่าวจัดอันดับนู่นนี่ตามอารม กิกิ

-----------------------------------------------------------------------------------

กระทู้นี้เป็นหนังแนวแปลกๆและนอกสถานที่ที่ผมชอบมากๆนะครับ มันได้อารมดี
แถมยังมีเนื้อเรื่องชวนจิ้นทำให้คิดว่าถ้าเกิดขึ้นจริงๆแบบในหนังได้คงฟินน่าดู
อีกอย่างที่ชอบแนวนี้เพราะมันชัดดี ถ่ายนอกสถานที่ สว่างๆดูเพลินตา
นางเอกเขินอายน่ารัก ผมไม่ชอบหนังที่มันถ่ายมืดๆ ดูแล้วน่ารำคาน
เพราะงั้นใครชอบแนวนี้เหมือนกันหรือถูกใจเรื่องไหนก็เมนต์บอกไว้บ้าง

-----------------------------------------------------------------------------------

[JUX-491] Shiina Yuna เมื่อสามีของเธอไม่ค่อยมีอารมเท่าไหร่ เธอจึงหาวิธีกระตุ้น
ด้วยการชวนสามีมาเที่ยวบ่อนํ้าร้อน และให้เขาทำอะไรแปลกๆก็ได้ตามใจอยาก

[MDYD-894] Sayama Ai ส่วนเรื่องนี้ดันเป็นภรรยาที่มีอารมมากเกินไป หาที่ลงยังไงก็ไม่พอ

[MGEN-002] Tsurata Kana น้องคะน้าขวัญใจผม ถ้าได้อยู่กับเธอ1วันจะทำอะไรดี
พาเที่ยวธรรมดาคงน่าเบื่อ เรื่องนี้สมัย2014 เธอยังดูใสๆตัวเล็กน่ารักอยู่เลย ได้ใจจริงๆ

[MIDD-942] Sayama Ai ดูเรื่องนี้แล้วนึกถึงพวกชื่อหนังเฉินหลงอ่ะ
ใหญ่ฟัดโลก ใหญ่ทลายโลกอะไรพวกนี้ แนวนอกสถานที่ เอ้าดอร์ สนุกสนานกันไป

[MOC-044] Sakai Saya ถ้ามันอยากได้สัตว์เลี้ยงทำไมไม่ไปจตุจักร จับน้องเค้ามาทำไม
แถมจับมาฝึกสารพัด ทำกับเด็กน่ารักแบบนี้ได้ลงคอ มีโอกาสจะทำบ้าง ผิดๆ# เธอน่ารักโลลิแสดงไม่เยอะ

[MUM-078] Aisu Kokoa ยังแนวเดิม ขอบอกว่าผมเป็นแฟนคลับเธอคนนี้จริงจัง
เธอแสดงโดนรุมได้สะใจมาก เล่นหนักจัดเต็มตลอด อกไม่ใหญ่แต่ตัวเล็กอวบๆเหมือนสึนะ

[SDDE-379] เรื่องนี้คล้ายโดจินเรื่องโรงเรียนอลวนที่ผมแปลเลย
สาวๆจะโดนเยสที่ไหนเมื่อไหร่ก็ได้ ทุกที่ทุกเวลา ถ้าเป็นจริงจะฟินขนาดไหน

[SDDE-405] Tsurata Kana การเข้าค่ายเก็บตัวสุดมันโดยมีโคชสามสาวเป็นผู้ดูแล
เธอดูแลแม้กระทั่งดุ้นของนักกีฬา ใครอยากใครต้องการมาเยสเธอได้ตลอดเวลา อะไรจะดีเบอร์นั้น

[STAR-681] Shiraishi Marina คุณแม่มารีนะจะพาเที่ยว งานนี้เสียวตลอดทางแน่
ในวงการเรียกเธอคุณแม่กันหมด ไม่ใช่เพราะเธอท้องนะ แต่คงเพราะอายุและดูอบอุ่น

[XV-872] Ogura Nana สาวน้อยนํ้าพุ? ไม่ว่ากี่เรื่องๆพระเอกนี่ชอบล้วงเธอเหลือเกิน
ผมชอบเธอเรื่องนี้ของนานะมาก ให้เป็นที่สุดสำหรับผม เรื่องนี้เธอไม่ต้องแอปเสียว
แสดงอารมกับพระเอกได้เต็มที่ เป็นตัวเองได้เลย พูดคุยกันธรรมดา ทำให้เธอดูเขิน
หัวเราะและยิ้มตลอด แถมถ่ายหลายฉาก รวมๆแล้วยาวเกือบ4ชั่วโมง หุ่นตอนถ่ายเรื่องนี้
ถือว่าที่สุด บางเรื่องมีรอยจากชุดว่ายนํ้าบ้าง แนวสาวแกลบ้าง เยสอย่างเดียวบ้าง
เธอเคยมาเที่ยวที่ไทยด้วยนะ ถ้าตอนนั้นรู้ผมคงไปเป็นโอตะอ่ะ 55

แถมประวัติให้ด้วย
Nana Ogura วันเกิด 10 มกราคม 1990 ราศีมังกร เกิดที่จังหวัดคานางาวะประเทศญี่ปุ่น
กรุ๊ปเลือดโอ สูง 160 ซม. (5ฟุต 3นิ้ว) สัดส่วน 88-59-90 ซม. (35-23-35) คัพ F
งานอดิเรกช้อปปิ้ง ทักษะพิเศษดำน้ำ

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด
ตอบอย่างมีสาระเกี่ยวกับเนื้อหา ตอบมักง่าย ก็อปตอบ ขอบคุณ สุดยอด แจ่มครับ
ตอบสั้นๆไม่เกี่ยวกับเนื้อหาบินหมดแน่นอน

***ทำไมถึงซ่อน เพราะผมอยากให้ทุกคนมีส่วนร่วม แสดงความคิดเห็นต่างๆ
เกี่ยวกับสิ่งที่ตัวเองชอบร่วมกัน ไม่ใช่คนอัพก็อัพไป คนโหลดก็โหลดไป
กำลังใจก็ส่วนนึง แต่มันรู้สึกแห้งแล้งเกินไป เพราะผมอัพด้วยใจมาตลอด
10 ปีนี้บอกได้เลยว่าผมไม่ได้เงินหรืออะไรจากเวปอัพซักบาทเดียว แค่อยากแบ่งปันสิ่งที่ชอบ
อยากได้ความเห็นเล็กๆตอบกลับแค่ได้ยิ้มมุมปากบ้างก็ยังดี เท่านั้นเอง

อันนี้แถม Uncen หลุดเพิ่มของ MOMOKA
HIP LEGEND MOMOKA SEX01 FC2-PPV 920833 - Avgle

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

toomtam MALA

ชอบทุกเรื่องเลยครับ ขอบคุณครับที่หามาแบ่งปัน

ตอบเกี่ยวกับเนื้อหาบ้างนะครับ ไปดูเมนต์เก่าๆมา ตอบมุขเดิมๆตลอด

santosan

สวยครับ นางเอกสวยมากๆ

ตอบไม่โดนใจเกี่ยวกับเนื้อหาครับ

Nickeezz

ขอบคุณมากครับท่าน แนวนี้ก็ดูแล้วได้อารมณ์ไปอีกแบบ ชอบครับๆ ::Thankyou:: ::Thankyou::

สังเวยไป2 เริ่มดีขึ้น 55

Torimaki

แนวนี้หาดูไม่ง่ายเลย แต่ไอ้ตรงแคปชั่นแต่ละภาพนี่มัน...ยังไงดี เอาเป็นว่าถ้าเอาฉากแต่ละเรื่องมาต่อกันแล้วทำเป็นซีรี่ย์คงจะสนุกแน่ๆGG

ฮะๆ แคปชั่นผมทำขำๆฮะ SS จริงๆมันดูไม่ได้ใจ ทำเองซะเลย 55

บอมบ์ บอมบ์แท้ๆ

โอ้ขอบคุณมากครับผม แนวนอกสถานที่ผมโอเคครับ แต่ที่ชอบที่สุดจะเป็นสองนางเอก
Shiraishi Marina กับ Kana Tsuruta ที่ท่านำมาแบ่งปันครับ ชอบหน้าอกแบบใหญ่ๆ คล้อยๆนิด
เปงธรรมชาติได้อารมณ์ครับ 555+

ถูกครับ สองคนนี้ผมก็การันตีได้เลยว่าไม่ได้ทำแน่นอน ธรรมชาติล้วนๆ นวดจนบวมอ่ะ  ::Bloody::

Hitsugaya

ขอบคุณครับท่าน ผมชอบเรื่องที่จับน้องมาฝึกเป็นสัตว์เลี้ยงนี้แหละดูเด็กๆ น่ารักดี ผมสายโลลิค่อน  ::Thankyou::

Loli + Pets มันเป็นอะไรที่ลงตัวน่าเอ็ดดู  ::Shy::

pig101

สุดยอดเลย ช่างสรรหามาให้ชมจริงๆครับ

เมนต์ไม่โดนใจไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

pig_surasak

สวยมากๆครับ ถูกจัยมากขอบคุณคราบ นางเอกสวยมากๆ

เหมือนจะชอบ แต่เกือบโดนแล้วนะ  ::Doubt::

apec001

momoka นี่ ไม่คิดเลยว่าจะมีunsen  ขอบคุณมากครับที่หามาให้ดู

ที่จริงมีอีกตอนชุดสีทอง ไว้แถมคราวหน้าละกัน

Aon Bailey

::YehYeh::ของแถมแจ่มเลย

เมนต์มักง่ายไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

mapaew

ชอบ ai sayama หุ่นสะบึม แม่วัวพันธุ์ดีมากครับ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ

กระแทกทีกระเพื่อมทั้งตัว  ::Elder::

DR.MAN

โหววว ผมชอบน้องนานะมาก.  แต่นางโดนล้วงทุกเรื่องจริงๆ. น่าอิจฉา อยากโดนล้วง เอ้ยได้ล้วงบ้าง

แต่ในนี้ที่ชอบสุดก็ต้องให้โรงเรียนเสียว.   คิดถึงช่วงมัธยม.  ถ้าได้แบบนั้นจริงนะ. จะตั้งใจไปโรงเรียนทุกวันเลยท่าน

ปล.นอกเรื่องนิดนึงครับ.  ท่านพอมีประวัติของน้อง aoi มั้ยครับ ไม่ใช่น้อง sora นะ.  ผมรู้แค่ชื่อ aoi. แต่ไม่รู้ชื่อต้นอ่ะ.  เสิร์ชหาข้อมูลยากเลย

คนนี้รึเปล่า ถ้าใช่เดี๋ยวหาข้อมูลให้

http://www.javlibrary.com/en/vl_star.php?s=ay2bg

top314007

สุดยอดท่านได้แต่ใดมาแต่ละเรื่อง  ::Glad::
แต่ผมชอบน้อง Sakai Saya มากนะแนวแปลกให้เป็นสัตว์เลียงด้วย แล้วได้อารมณ์มากด้วย  ::Bloody::

ผมก็ไม่ได้เก่งอะไรมากมาย แค่ทุกวันจะตั้งนั่งอัพเดทดูปกหนังAVใหม่ๆทั้งหมด
ทุกวันจริงๆตลอด10ปี เท่ากับว่าทุกคนทุกเรื่องผ่านตาผมเกือบหมด
คนไหนชื่ออะไรออกเมื่อไหร่ผมแทบจะรู้หมด ผมไม่เก่งจริงๆนะ 55

olemantu

ด้วยความชอบส่วนตัวเวลาเลือกหนังพวกนี้ สิ่งแรกที่ดูคือหญิงตัวเอกที่แสดงควรเป็นหญิงผมยาว ก็จะถูกใจคัดไว้ก่อนเป็นอันดับแรก ๆ
หนังนอกสถานที่ของท่านชุดนี้จึงจัดว่าถูกใจ เป็นอย่างมาก แต่ก็ตัดใจเลือกได้ว่า หนังที่ nana แสดงท่าทางดูน่ารักเป็นพิเศษ ติดตามงานของเธอ แต่ไม่อยากเป็นโอตะ
เพราะกลัวจะไปขัดใจกับท่าน..(S)Kater.เดี๋ยว งวดต่อๆ ไปนำเสนอมาให้ไม่เต็มที่ ได้นิด ๆหน่อย ก็ยังดี