ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

lสวิงกิ้ง เรื่องจริงผ่านจอ 2 พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 13, 2018, 01:48:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

youang

เรียบร้อยโรงเรียนพี่เทพสิครับ ใหญ่ยาวแบบนี้ เมียโอติดใจชัวร์ อิอิ ^^

t2222t2000

ที่แพนี่สำหรับพวกสวิงเลยนิ แค่พี่เทพคนเดียวจะจุใจเหรอน้องกานต์

panax

สุดๆเลยครับ เทพสมชื่อจริงๆ   รอติดตามครับว่าจะชักนำดำดิ่งให้เสียวไปขนาดไหน

swss2511

พี่เทพสอนเชิงเสียวจนติดใจไปเลยต่อไปก็สวิงง่ายขึ้น

timeai

กานต์โดนแล้ว รอบหน้าอาจโดนทั้งแพรึป่าว รับน้องใหม่วงสวิงหึๆ รอติดตามครับ 

Phoowadol

อูย.  เสียวตื่นเต้นกับบทสวทาที่พี่เทพป้อนให้ จริงๆครับแม้ครังแรกจะไม่ได้เห็นกับตา แต่รอบต่อมา โอ้ว....ไม่รู้จะใช้คำพูดไหนดี. จะแตกเอาเสียให้ได้สิครับท่าน ยิ่งมาได้เสียบซ้ำพี่เทพต่ออีก ล้างชามแล้วแตกใน. เล่นเอาคนอ่านแข็งจนต้องหาที่ลงแล้วครับเนี่ย

somc217

อ่านแล้วได้อารมณ์มาก รู้สึกเสียวตามเนื้อเรื่องไปด้วยเลย รอตอนต่อไปครับ
ขอบคุณมากๆ

Csc It

::Ajark::แล้วจะมี3_1ใหมเนี้ยรอคุณหนึ่งอยู่นะครับ อ่านแล้วอยากติดตามตอนต่อไป

อิทธิพล ทบชา

ชอบจริงๆแนวนี้ พอได้อ่านเเล้วยิ่งเสียวยิ่งได้อารมณ์

kobjuk

st789

abfun

แต่ละเรื่องขนาดผ่านตามาแล้วนะ  อ่านกี่ทีๆ ก็ เสียวสุดติ่งจริงๆ เลยครับ

say4444

พอรู้ว่าเมียโดนชายอื่นรู้สึกติ่นเต้นเหมือนกัน

Krattawut Chancay

เอาไปเอามากานต์คงชอบแบบสวิ้งแล้วนะ่เนี่ยดูจากรูปการแล้ว

กองทัพ ตี

ชอบเทคนิคพี่เทพ ที่ครั้งแรกแกจะเอาโดยไม่ให้สามีดู