ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.5(END) [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 14, 2018, 12:00:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

glaciar

สรุปจะบอกมั้ยนะว่าเข้าไปห้องพ่อตาทำไม แต่ว่า...
ช่างมันเถอะ ยังไงก็ได้เป็นลูกสะใภ้แน่นอนน  ::Yes!:: ::Yes!::

Phoowadol

ขี้หึงใช่เล่นเลยนะพ่อหนุ่ม. คิดอารายๆ คิดมากนักนางเอกท้าพิสูจน์เลย จะกล้าพิสูจน์มั้ยละ
เอาไม่เอา นางเอกจริงใจจริงจังขนาดนั้น นายอย่าบื้อหน่า. ก็ต่างฝ่ายต่างมีใจรักกันอย่างนี้
จัดเลยสิคร้าบ รออะไรๆ ปะไปขึ้นสวรรค์กันเถอะ  ::JubuJubu::
Edit เคียวกะ นี่นางเอ้กนางเอกเนอะ น่ารักจริงๆนิสัยก็ดี ด้วย ส่วนอิตาคุณชาย นี่ก็นะ. จะบื้อไปถึงไหน
เขาอธิบายแถมยังให้ใจไปขนาดนี้ ยังจะสงสัยอะไรอีกฮึ ความรู้สึกช้าจริงๆ 55  ขอบคุณครับ

Hawaalaew

สาวสวยส่งตรงถึงที่อีกแล้ว นางเอกตัวจริงจัดไปอย่าให้เสีย าาวเจ้าอุตส่าห์ซึนแตกแล้ว

SaKuM

hoticeza

Chaos OSK

จบสะแล้วหรอนี้ ดูๆหน้าจะฮาเร็มแน่เลย

มีเรื่องแบบนี้อีกแปลมาลงนะเป็นกำลังใจให้

bunhelupu

mummebuf

เมดแบบนี้หามาจากไหนกันครับเนี่ย จะทำงานหามรุ่งหามค่ำเลย

nekki

ดูแล้วพ่อพระเอกต้องการลูกสะใภ้แน่ๆ

Ke2l3e2oS

ขอแบบนี้ต้องพิสูจน์ จัดไปให้หนักเลยพี่น้องงงง

Paul Chan

เมื่อทั้งสองคนได้ปรับความเข้าใจกัน การแสดงความรู้สึกเบื้องลึกก็บังเกิดขึ้น หุหุหุ

phatsa

bomb1021

ทำเป็นด่า สุดท้ายก็หึงนี่หว่า 555555

Titiwat Jaithoen

อยากให้มีต่อซัก 10 ตอนเลยนะ เนื้อเรื่องปูมาดี น่าติดตามมาก 10/10 เลยครับผม  ::Thankyou::