ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.5(END) [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 14, 2018, 12:00:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toffies

ชอบมากครับ ตรงที่บอกว่า เชิญนายมาพิสูจน์ลึกๆเลย

โชคดีชะมัด ไอหมอนี่

mariners1

นึกว่าจะมีดราม่าซับซ้อนซะแล้ววว
เข้าใจกันง่ายจัง ::DookDig::

MΞLODY

อ้างจาก: sabara666 เมื่อ กันยายน 14, 2018, 07:25:48 หลังเที่ยง
ผมมีแบบอันเซ็นครบทั้ง5ตอนแบบแปล eng ถ้า จขกท สนใจก็ทักผมมาทางกล่องข้อความได้นะครับ

ผมก็แปลมาจากของ FAKKU ที่อันเซ็นนี่ล่ะครับ แต่ที่ไม่เลือกเอาฉบับนั้นมาใช้คลีน+ลงคำเพราะถ้าเอาไปลงที่ e-hentai มันจะติดลิขสิทธิ์ของ FAKKU เขาครับ

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

kriang

HaoMaRu

จะเปลี่ยนก็เปลี่ยนง่ายๆอย่างนี้เลยเหรอ

numkrieng

::Glad:: เรื่องเงินจบ ได้ผู้ชายแถมมาด้วย 55555

adobe

แววจบสวยฉายมาแต่ไกล ::Glad::

edit หลังอ่านจบ : หวานจนมดขึ้นจอ แต่สั้นเกินไป ยังไม่ทันได้เคลียร์กับอีกคนเลยรู้สึกค้างคา

Ae Haha

สรุปคิดกันไปเองทั้งนั้น ต่างคนต่างชอบกัน ทำไมไม่พูด ต้องพิสูจน์

exsoldier

แหม  เจอแบบนี้ อย่างที่ว่าล่ะนะ ใครจะไปรู้จะดูต้องดูให้ "ลึกๆ" อิอิ

แหมมมมมมม เคียวกะ ซึนนะเรา อยากมาเองก็ไม่บ๊อกกกกกกกก

alaaum

ตอนจบมาแล้ว จะจบง่ายๆแบบนี้เลยเหรอ

koliokung

ในที่สุดก็จบ ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆมากครับเป็นกำลังใจให้ครับ

worachat39

ท่าจะจงใจยั่วขนาดนี้ต้องสั่งสอนให้หนักเลยครับ

trong5171

kinz kinz

อ่าว เอ๊ะ แล้วสาวผมดำนั่นล่ะ ? หรือว่าสาวผมดำ คือเมดที่พระเอกฟาดไปเมื่อตอนก่อนๆ แล้วทำไมอยู่ดีๆถึงชอบพระเอกกันขึ้นมาได้ อิหยังนิ