ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.5(END) [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 14, 2018, 12:00:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mint Cat

ในที่สุดก็มาถึงตอนจบแล้ว 

อยากมีต่ออีกจังเลย

tamagot123

::Beggar:: มาแล้วๆ ตอนนี้ยังเดามะถุกว่าพ่อเรียกไปเพื่ออะไร แต่ว่ารับรองได้....กันจนฟ้าเหลืองชัว

karnkarn

เคียวกะวางแผนมาแล้วถ้าได้แต่งงานกับพระเอกก็จะได้ใช้หนี้ของแม่หมดสบายๆไม่ต้องทำงานให้เหนื่อยแค่นอนให้พระเอกเยสพอ

falcon

oakvanilla

Just Chillin

อ้าว สรุปว่ารักกันแบบแปลกเฉยเลย 555

ัuffa555

Manapon Popo1

oamkorrub

จบแบบไวๆ อยากให้มีต่อเรื่อยๆ แต่สนุกมากครับ

itenzero

View Kung

เนื้อเรื่องมันน่าจะต่อได้อีก 2-3 ตอนนา เร่งเรื่องเกิ๊น แต่ก็ขอบคุณมากนะครับ

cat669

จบง่ายจัง นึกว่าจะเดินเรื่องต่อ ปมมีให้สานต่อเยอะเลยแท้ๆ
ขอบคุณมากครับ

Hideho

ชีวิตพระเอกอะไรมันจะสุดยอดขนาดนี้ ถ้านางมีเพื่อนกลุ่มใหญ่ ฟ้าเหลืองแน่

Yeezy Kanyewest

สุดๆๆอยากได้แม่บ้านงี้บ้างเยดแม่งทัดวันน

coolkidza