ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้ใหญ่หลอกเด็ก ตอนที่ 20 ตอนจบ ? ครับ

เริ่มโดย cdx, กันยายน 14, 2018, 02:14:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cdx

ลบ

mot66

จบสะแล้วยังไม่อยากให้จบเลยชอบครับเขียนผลงานดีๆแบบนี้ออกมาอีกน่ะครับ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

Mild37

ไม่อยากให้จบเลยอยากให้ลุงบุญเอาเมียไปเลื่อยๆ

Wheel of Fortune

จบแล้ว เป็นการเดินทางที่แสนสั้นแต่จะยังอยู่ในความทรงจำอีกเรื่องหนึ่ง ขอบคุณครับที่เขียนมาให้อ่านกัน

tulatula

จบแล้วรึเนี่ย อยากให้มีภาคต่อมากครับผม

berleumteum

olemantu

เขียนเรื่องยึดโยงไปได้สนุกตามใจที่คิดว่าเป็นไปได้  ลุงบุญเป็นพระเอกวัย 56 กับเมียเด็กมากมาย จนไม่รู้ว่าจะใช้เวลากับเมียได้อย่างไร
เป็นพระเอกที่มีจู๋ เล็ก แต่กลับถูกใจ บรรดาเมียและมีความสุขกันได้ เป็นเรื่องจริง ๆที่เป็นไปได้ ไม่ต้องกินบุญเก่า หรือรอเทพช่วย..สนุกและสุขใจได้ครับ..ขอบคุณ

dogdog44

อารายกาน หักมุม แต่ก็ขอบคุณมากๆนะครัย สนุกครับ

songsak

โชคดีสุดๆเลยลุงบุญเมีย4 ระวังหมดแรงนะครับ

thadtanone2002

panax

เสียดายจังครับ ตอนจบแล้วเหรอ
รอติดตามน้องฝ้ายอีกครับผม

MAC

นี้แหละหน้ากาลโลกนี้คือละครสังคมโฮโชต่างก็ใส่หน้ากาลเข้าหากัน ::Thinking::

SAIVIA

เสียดายครับ แต่ดูเหมือนจะมีเรื่องใหม่  ::Bloody::
// ชอบการดำเนินเรื่องมากๆครับ กระชับได้ใจความ  ::WooWoo::