ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่นเสียวกับสาวใช้ cop

เริ่มโดย จอน นอนเล่น, กันยายน 14, 2018, 10:49:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จอน นอนเล่น

ผมเป็นคนต่างจังหวัดครับ ตอนที่ผมอายุ 21 จับได้ใบแดงได้เป็นทหารพอฝึกเสร็จได้ขึ้นกองร้อย ขึ้นกองร้อยได้ 4 เดือน เจ้านายก็พาผมไปรับใช้ที่บ้านท่านในกรุงเทพ ที่บ้านเจ้านายผมมีคนรับใช้อยู่ 3 คน แม่หม้าย1คนอายุ32 ปีสมมติชื่อต่าย ส่วนอีกสองคนเป็นสาวโสดอายุ 19 ปี ชื่อเปิ้ล อีกคนอายุ 16 ปี ชื่อนก ห้องพักของผมอยู่ติดกับแม่หม้าย สว่นเปิ้ลกับนกนอนห้องเดียวกัน ห้องน้ำเป็นห้องน้ำรวมใช้ร่วมกันทั้งผม และคนใช้อีก 3 คน ผมรู้ว่าสักวันผมต้องได้ดูของดีแน่ๆ ผมจึงแอบเจาะรู้ไว้ เย็นวันหนึ่งนายยังไม่กลับ เปิ้ลกับนกก็เข้าอาบน้ำด้วยกัน จึงเป็นโอกาสเหมาะของผมที่จะแอบดู

พอเธอทั้งสองอาบน้ำได้สักพัก เสียงก็เงียบไปผมย่องไปแอบดู ตรงรูที่ผมเจาะไว้ ผมต้องตกตะลึงเมื่อเห็นเปิ้ลกับนก กำลังกอดจูบกันอย่างเมามันส์ เปิ้ลรูปร่างอวบขาว หน้าอกใหญ่ ส่วนนกหน้าอกไม่ใหญ่เพราะเธอยังเด็ก แต่สามเหลี่ยมทองคำของเธอสิครับ ใหญ่มหึมาพอๆกันเลย เปิ้ลอยู่ข้างล่างเธอถูกนกดูดหัวนมด้วยความมันเขี้ยว เปิ้ลถึงกับอ้าปากร้องซีดส์ซ้าด ทำท่าเหมือนกับจะร้องไห้ แล้วมือของนกก็เลื่อนมาตรงร่องของเปิ้ล เธอใช้นิ้วแยงเข้าไป เปิ้ลร้องครางอย่างมีความสุข เล่นเอาหัวใจผมปั่นป่วนไปหมด เพราะดูแล้วเสียวอย่าบอกใคร นกเอานิ้วแห่เข้าแหย่ออกซักพัก

ผมก็เห็นขาของเปิ้ลเหยียดเกรงกระตุกขาไข้วกันไปมา จากนั้นเปิ้ลก็เป็นฝ่ายจับนกนอนลงบ้าง แล้วเปิ้ลก็เริ่มบรรเลงเพลงชิวหาให้กับนก ในท่ากลับหัวกลับหาง 69 ลิ้นของเปิ้ลแหวกร่องแล้วฉกเลียหอย แล้วขบเม็ดเสียวของนกอย่างคล่องแคล่ว ทำเอานกสายบั้นท้ายเด้งรับ นกครางไม่หยุดทั้งสองคนผลัดกันเลียผลัดกันดูดอย่างสนุก มีเสียงครางอือๆในลำคอของทั้งสองคน ไม่นานนักต่างคนก็ชักกระตุกคนละทีสองทีไล่ๆกัน เสร็จแล้วก็พากันอาบน้ำตามปกติ ผมรีบกลับเข้าห้องแล้วช่วยตัวเองทันที แล้ววันหนึงโอกาสของผมก็มาถึงครับวันนั้นเป้นวันเกิดของนก นกก็จัดงานเลี้ยงและซื้อเบียร์มากินกัน 4 คน

ผมเป็นผู้ชายคนเดียวกินกันซักพัก พี่ต่ายก็ขอตัวไปนอนก่อนส่วนนกกับเปิ้ลก็เริ่มๆเมากันแล้ว ผมเห็นอย่างนั้นเลยชวนชนแก้วไม่นาน ทั้งคู่ก็ชวนกันไปนอนผมนั่งกินอีกซักพักก็เก็บข้าวของ กะจะไปอาบน้ำนอนเหมือนกัน ผมเดินผ่านหน้าห้องของทั้งสองสาว ไปเข้าห้องน้ำเห็นไฟเปิดอยู่เลยลองเคาะประตูเรียกเบาๆ ก็ไม่มีใครเปิดคงหลับกันแล้ว ผมจึงลองเอามือบิดลูกบิดดู ปรากฏว่าไม่ได้ล็อก พอประตูเปิดอ้าออกผมก็ต้องตกตะลึง เพราะเธอทั้งสองคน ถอดเสื้อผ้านอนเหลือเพียงยกทรง กับกางเกงในเท่านั้น ผมยืนมองจนน้องชายผมโผล่หัวออกมานอกผ้า ผมลองเรียกนกกับเปิ้ล ก็ไม่มีใครตื่นมีแต่เสียงครางตอบอือๆแล้วก็เงียบไป

ผมเลยนั่งอยุ่ตรงกลางของทั้งสองคนแล้วก้มลง ไปจูบแก้มเปิ้ลกับนกคนละที แล้วหันมาทางนก ถอดเสื้อยกทรงออกเบาๆ แทบไม่น่าเชื่อสายตาเลยครับนมสองเต้า ของเธอสวยมาก ผมทนไม่ไหวเลยก้มลงไปไซร้ติ่งหูเธอจนนกรู้สึกตัวตื่นขึ้นมาเห็นผม เธอตกใจพยายามผลักผม แต่มีหรือจะยอมปล่อยไหนๆ ก็มาถึงขนาดนี้แล้วผมลากลิ้นเลียอย่างเร็วพอมาถึงหัวนมผมงับดูดทันทีใช้ลิ้นดุนวนไปมานกชะงักนิ่งมีเสียงครางอือออในลำคอตาของเธอยังหลับพริ้มอยู่เลย จากนั้นเสียงครางของนกก็เริ่มดังขึ้นเรื่อยๆ ผมเลียต่ำมาถึงสะดือ แล้วรูดกางเกงในออกอย่างง่ายดาย เนินสามเหลี่ยมของเธอมีขนบางเบา ไม่ต้องรอช้าอะไรอีกผมใช้นิ้วเขี่ยติ่งเสียวที่ยื่นออกมาตรงระหว่างสองแคม

นกถึงกับสะดุ้งโหยง มือจิกที่นอนแน่น เธอแอ่นสะโพกขึ้นรับตามจังหวะ ผมแหวกกลีบให้อ้าออกเห็นเนื้อในสีแดงฉ่ำ มีน้ำเยิ้มไหออกมาด้วย ผมก้มลงใช้ลิ้นแหย่เข้าไป นกก็เสียวเกรงจับหัวผมกดลงไปอีก จนผมหายใจไม่ออกผมรู้สึกว่ามีมือใครมาจับน้องชายของผม ที่กำลังแข็งโด่ ผมจึงหันกลับไปดูเปิ้ลนั่นเองครับ ผมไม่รู้ว่าเปิ้ลตื่นเมื่อไหร่เปิ้ลเอามือจับแท่งของผม พร้อมเอามือรูดขึ้นลง แล้วเปิ้ลก็ทำในสิ่งที่ผมไม่คาดคิด แลบลิ้นออกมาเลียหัวบานของผมวนไปมารอบๆ แล้วอมผลุบหายเข้าไปเต็มปากเต็มคำ เธอรูดเข้ารูดออกจนผมต้องสูดปากคราง กระเส่าเธอถอนปากออกแล้วลากลิ้นเลียไปทั่วลำจนสุดโคน แถมยังดูดลูกเงาะของผมอีก

ผมจึงหันไปเลียเต่าของนกบ้างเธอครางไม่ขาดปากบอกว่าใกล้แล้ว..ใกล้แล้ว..โอยๆๆๆ 2-3 นาทีต่อมาร่างของนกก็เกรงกระตุก นกบอกว่าเสร็จแล้วพร้อมกับทิ้งตัวลงนอนแผ่หรา ผมจึงหันมาทางเปิ้ล ผมจับเปิ้ลให้อยู่ในท่าโก้งโค้งหอยของเปิ้ลนูนเด่น ปรีปลิ้นออกมาเห็นเนื้อในแดงแจ๋ผมจึงใช้ลิ้นเลีย และดุนร่องเข้าไปเปิ้ลบอกว่าพอเถอะ ไม่ไหวแล้วผมจึงลุกขึ้นจับน้องชายผมดันเข้าไปแทนเข้าไปได้นิดเดียว

เปิ้ลบอกว่าเจ็บผมก็เลยหยุดล้วงมือไปบี้หัวนม และ เอาลิ้นเลียแผ่นหลังเรื่อยไปถึงต้นคอลิ้นดุนเข้าไปที่รูหูของเธอจนเธอขนลุกซู่ครางใหญ่เลย ผมถือโอกาสเหมาะตอนที่เธอกำลังเสียว ดันสวนเข้าไปทีเดียวมิดด้ามเลยครับ เปิ้ลสะดุ้งเฮือกบอกว่าเจ็บ พอก่อนๆ เอาออกก่อน ผมจึงบอกว่าเดี๋ยวก็หายเจ็บ ผมไม่ยอมเอาออกแต่แช่ไว้อย่างนั้นแหละ และเริ่มเล้าโลมเธออีกครั้งสักครู่อารมณของเธอก็กลับมาอีก นกเห็นอย่างนั้นก็เลยเข้ามาช่วยดูดนมให้เปิ้ลอีกแรง

พอเปิ้ลบอกว่าหายเจ็บแล้วผมจึงเริ่มโยกช้าๆ และเร็วขึ้นเเรื่อยๆจนเปิ้ลร้องครวญครางฟังไม่ได้ศัพท์ เธอร้อง โอ้ยๆๆๆ จะเสร็จแล้ว ช่วยด้วยผมกระหน่ำซอยไม่ลืมหูลืมตาอีกประมาณ 5 นาทีเปิ้ลก็กีะตุกร้องซี๊ดซ๊าด 3-4 ครั้ง ส่วนผมก็เร่งเครื่องใส่เกียร์ 5 กระเด้า เขย่าบั้นท้ายอีกไม่กี่ที น้ำเสียวก็ทะลักออกมายังกะทำนบแตก ผมชักออกมาจากเต่าของเปิ้ล น้ำรักอันขุ่นข้นเยิ้มย้อยตามออกมาด้วย

นกเห็นอย่างนั้นก็รีบเอาปากเข้าไปรอง พร้อมกับดูดเลียกลืนกินเข้าไปจนหมด เกมพิศวาสของเราสามคนยังมีต่อครับ ผลัดกันรุกผลัดกันรับล่อกันจนฟ้าสว่างคางเหลืองคาเตียงเลยละครับ ตังแต่นั้นเป็นต้นมาเมื่อมีโอกาส เราสามคนก็ร่วมสนุก ด้วยกันทุกครั้ง มีครั้งล่าสุดนี่แหละ ที่พี่ต่ายเข้ามาขอร่วมด้วยอีกคนพี่ต่ายบอกว่า แอบดูพวกเรามา2-3 ครั้งแล้ว คราวนี้ทนไม่ไหวจึงมาขอสนุกด้วยคน แล้วยังไงคราวหน้าผมจะเขียนมาเล่า ทีเด็ดของแม่ม่าย 32 ให้เพื่อนๆได้อ่านกันอีกนะครับ ไม่น่าเชื่อแม่ม่ายทีเด็ด จะมีอะไรมาสอนน้องๆ 3 คนจนลืมไม่ลง

kerdsopa

dwarf

ขอบคุณครับ...มองหาบ้านที่มีสาวใช้สวยๆสุดเอ็กซ์บ้าง..มีที่ไหน..ตอบด่วน