ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakofu] Cinderella Complex ซินเดอเรลล่าภาคพิสดาร[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 19, 2019, 08:46:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Inzomnia

สรุปเลยเที่ยงคืนซะก่อน กลายเป็นศึกชนช้างแทน
...
..
.
เอ้า จบแบบแฮปปี้ซะงั้น นึกว่าจะมีหักมุม

ost

น่าจะจบแบบกลายเป็นผู้หญิงตลอดกาล
ตอนท้ายติดใจโดนเย็ดจนยอมแต่งด้วยซะงั้น

pkz

ผมเดาว่าเรื่องนี้น่าจะจบแบบนางเอกไม่รอด แล้วไม่กลับมาเป็นผู้ชายแน่ๆ

ตอนแรกเหมือนไม่ยอมสุดท้ายยอมแต่งงานกับเจ้าชายเฉย

The Naive

ขอเดาก่อนเลยครับว่าไม่ได้กลับมาเป็นผู้ชายอีกแน่ๆ

Edit เจ้าชายก็สุดยอด เจอหน้าก็ขอแตกในเลย
แต่ผมยังงงอยู่นิดนึง สรุปว่านางซินโดนแตกในก่อนเที่ยงคืนใช่ไหมครับ ถ้าใช่แล้วหนีออกมาทำไม

najazz

มาถึงขอเลย ได้แตกจิงแน่ๆ

รองเท้าแก้วไม่ต้องแล้วววว

shinosuke

กลัวว่าจะเป็นแนวสาวดุ้นละสิครับ ชายxชาย มั้ง

shinosuke

นึกว่าจะแนวสาวดุ้นจบแบบกลายเป็นหญิงไปตลอดกาลซะงั้น

wunman

เดี๋ยวนะซฺนเดอเรลล่าเป็นผู้ชาย แล้วเสกเป็นหญิง 555 งานเต้นรำคืองานแตกใน 5555 ยังงี้นางเอกเราไม่กลับเป็นหญิงแน่ โดนเข้าชายแตกในจนกลับเป็นหญิงไม่ได้ แล้วแอบหนีไม่ทันเที่ยงคืนอยุ่กับเจ้าชายตลอดไป

edit จบแบบแฮปปี้ กลายเป็นหญิงไปตลอดกาล 555

Batz-Maru

ภาคพิศดาร มันจะช้างชนช้างไหมเนี่ย

edit สุดท้ายติดใจเลยเป็นผู้หญิงซะเลย

akasaboy

เดี๋ยว ๆๆๆ นี่มันภาคไหนเนี่ย เปิดมาจะขอแตกในซะงั้น พระเอกจะยอมมั้ยอ่ะ ?

ฮ่า ๆ พิสดารสมชื่อเลย อ่านไปยังงงเลย จบแบบแฮปปี้ซะงั้น
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

mawin101

พึ่งเคยเห็น  เวอร์ชั่นผู้ชาย  น่าจะจัดแม่เลี้ยงกับพี่สาวแก้แค้น

mawin101

johnywalker

แค่เนื้อเรื่องครึ่งแรกก็พาปวดหัวซะแล่ว โดนเจ้าชายแอ้มแน่นอน สุดท้ายก็ต้องกลายเป็นผู้หญิงไปตลอดชีวิต // อ้าว เดาถูกเฉย สงสัยผมจะอ่าน Hentai มากเกินไปซะแล้ว  ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::