ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 14, 2018, 09:34:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neokiseki

แม่มันยิ้มฉากแรกๆ เป็นคนวางแผ่นไว้เองแหละ

b522055023

ตอนแรกผมเดาเอาไว้คือ "แม่ส่งจดหมายมาให้ลูกเอง" แต่หลังจากดูตัวอย่างตอนที่ 2 แล้ว "คาดว่าน่าจะเป็นเพื่อนของคุณแม่"

เรื่องนี้มันมีเงี่ยนงำจริงๆ  ::Touchy::

drof666

แม่งถ้าเป็นลูกเลี้ยงกับแม่เลี้ยงมันจะไม่ปวดตับเท่านี้ แต่แม่ลูกกันจริงๆมันตับจะพังเอา

Inzomnia

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ผมว่าไอแว่นนี้ลาสบอสแน่เลย ลูกก็ดูท่าจะอด

สปอยบอกข้าว่ามีเงื่อนงำ

biggerz biggerz

ปวดตับดีจริงๆ ครับ แนวนี้นี่สุดยอดไปเลย

nekki

เรื่องนี้ให้เป็นแนว insect เป็นหลักและมาขมวดปมหน่อยตรงที่ใครเอาvideoมาให้ดู

ส่วนคำตอบเรื่องการตอบกลับ ความคิดเห็น เคยเขียนตอบไปแล้ว ในกระทู้ก่อนๆ
ไม่รู้จะบ่นอะไรให้คนแปลฟังเหมือนกัน ก็งงๆอยู่ บ้างเรื่องคนตอบไม่ถึงร้อย ไม่แปลต่อไม่เอามาลงอันนี้เข้าใจ
แต่อันที่ตอบกันเกินร้อยหรือ2ร้อย ก็ช่วยเอามาลงต่อหน่อยเถอะครับ อย่าดองไว้เลย

Ikumonogakari Deluxe Ban 1/3 กิจกรรมสร้างความสามัคคี (ตอบ198คน)
           [NCP] Kansen Infection 2/4 ไวรัสS (ตอบ242คน)
           [Nakayama Tetsugaku] Otona Petเลี้ยงโอโตนะกันเถอะ1-2/4(ตอน1ตอบ140คน,ตอน2ตอบ15คน)
           [Kataru Makibe] Brand Of Obscene หลักสูตรฝึกสัตว์เลี้ยง 1/3  (ตอบ139คน)

ส่วนห้องเมะไปโฉบมาหลายรอบอยู่ แต่เจอแต่เรื่องยุคเก่า เลยไม่สนใจให้องน้นซักเท่าไร

ปล.เอาเรื่อง กิจกรรมสร้างความสามัคคี มาลงเถอะ สาวกหมีของร้อง...

เง้อออ!! อันนี้ยอมจำนนด้วยหลักฐาน สัญญาครับ ถ้าจะเลิกจริงๆ จะจัดการของเก่าๆให้หมดก่อน
(ท่านคงคิดในใจ เอ็งไม่มีวันได้เลิกแน่ เพราะแปลไม่หมดแน่นอน 55)

llar

คุณแม่ยังสาวจริงๆ พึ่ง30กว่า ไอ้แว่นนี่ท่าจะร้ายน่าดู

Daft Punk

ไหนๆก็ไหนๆ  เอาซักหน่อยสิ ยูโตะ มันมาขนาดนี่แล้ว 555555   ::WowWow::

ปล. โดนพี่แว่นชวนเล่นกับแม่แน่ๆ ยูโตะเอ้ยยยยย   ::Hmmm::  ::Hmmm::

elviswhat

ดูตัวอย่างตอนสองนี่อย่างพีค จินตนาการต่อไปไหนต่อไหน 

ขอเป็นกำลังใจให้คุณ kater นะครับให้มีผลงานดี ๆ มาให้พวกเราได้เสพกันต่อไปอย่าเพิ่งหมดกำลังใจนะครับ

ensd-07

ขอบคุณที่แปลครับ เรื่องนี้ผมว่าน่าจะ ntr มั่งครับเพราะต่อจากนี้คงมีอีกเยอะที่ซะเทือนไต

polka2012

แม่ม่ายร่านรัก อ่านตอนแรกยังเดาไม่ออกรว่าจะเป็นแนวอะไรมีปมตรงที่ส่งจดหมายใส่ซีดีมาด้วยเป็นฝีมือใครกันนะ
แต่สุดท้ายเดาว่ายูโตะน่าจะกินรวบตามระเบียบ ::WooWoo::

0scar

tazasss01

ดูตัวอย่างตอนต่อไปแล้ว ยูตะต่อไปคงเป็นสมาชิกด้วยแน่เลย