ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 14, 2018, 09:34:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karin117

อ่านจบแล้ว น่าลุ้นตอนต่อๆไปว่าจะได้กับลูกชายไหม

toyoutoyou00

toffies

ลูกชายน่าจะได้จัดไม่ตอนใดก้ตอนหนึ่ง

แม่นี่ก้ร่านเกิ๊น

(จิ๋ว)

เอ๊ มันแปลก ๆ อยู่นา ใครเอาซีดีมาให้ เหมือนจงใจให้ขนาดนี้
รู้จักกันหรือเปล่า แล้วไอ้เว็บไซด์นี่มันทำอะไรกันแน่ อยากรู้ๆ

แต่ฉากที่ลูกดูร้องไห้ไป มีอารมณ์ไปจนเสร็จนี่ โอย แดมเมทรุนแรง
อ้อๆ มันเป็นคลับไม่ใช่เว็บไซด์ แต่อิคลับนี่ทำไรมั่งเนี่ยแผนของคลับนี้หรือเปล่า

ขอบคุณที่แปล & ปัน  ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

BlackSkuLL

ลายเส้นนี่มันกาตูนหวานแหววชัดๆ แต่เนื้อหานี่หนักหน่วงดีแท้

oninomo55

โดนบังคับหรือเปล่านะ มันต้องมีเงี่ยนงำสิ ::Pull::

alex2432

jachal

pfrankz

เรื่องจะพลิกเป็นโดนบังคับรึเปล่าเนี่ย

แต่ดูเต็มใจไม่ขัดขืนเลย

igodzini

nguklengsung

taeobey

มณเทียร น

ยังไม่ได้อ่านนะครับ ครือจะบอกว่าแค่ชื่อเรื่องก็จี๊ดแระครับ ::DookDig::