ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 14, 2018, 09:34:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรื่องนี้มี 3 ตอน ไม่รู้ว่าแนวแบล็คเมล์ Incest NTR หรืออะไรต้องดูเอาเอง
ซีรี่เก่าค้างบานตะไทยังจะเปิดซีรี่ใหม่อีกเนาะ 55 จะขออ่านตอนหน้า 2-3
ต้องเคยตอบตอนที่ 1 นี้ไว้ แต่คิดว่าคงไม่ได้อ่านและเพิ่มในยอดดองอีกตามเคย

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

15

16

17

18

19

20

21

22

23

24

25

26

เหตุผลที่ดองๆไม่ใช่อะไร เพราะเรื่องนั่นยอดตอบน้อยเหมือนทุกคนไม่อยากอ่าน
ถ้าไม่มีคนอยากมีส่วนร่วมผมก็ไม่รู้จะแปลทำไม ถ้าอยากอ่านไวๆก็ช่วยกันเมนต์ละกัน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

banjong chanthasak

NTR หรือปล่าว? ก็ไม่น่าใช่ เรื่องราวมันก็ค่อยข้างเป็นแนวตรงดีนะ...เอาเป็นว่าพอจักกะจี้ตับได้นิดหน่อย ฮาาา
ป.ล. สู้ๆครับช่วยดันงานให้ ฮึบๆ

ขอบคุณครับ แค่นี้ก็พอใจและ ลบกระทู้ทิ้งได้  ::HoHo::

exsoldier

เจอแบบนี้ สุดท้าย ได้แม่แน่นอน เจ้ายูตะ มาเข้าสมาคมกันซะ อิอิ

Clock “work” Planet

ขอเดาตอนจบ (โลกสวย) ลูกได้แม่คืน และแม่ก็ไม่เรียกคนอื่นมา

(โลกมืด) ลูกก็ได้เข้าไปเป็น 1 ใน สมาชิก ::Confident::

BITCH

noohun

ดูทรงแล้ว คุณลูกคงไม่ได้กินแม่หรอก
ว่าแต่ตาแว่นนั่นจะส่งซีดีให้ทำไมฟะ

ปล.ที่อยากให้คนเม้นนี่เข้าใจเลย เคยวาดรูปลงเว็บบอร์ดมาก่อน ก็อยากให้คนมาเม้นกัน จะชม จะติ ยังไงก็ได้ แค่เม้นให้รู้ว่ามีคนมาติดตามผลงานเราอยู่นะ มันก็มีความสุขแปลกๆ แต่ถ้าไม่มีคนเม้นเราก็รู้สึกว่าที่ทำไปไ่ม่มีคนเห็นค่า บางทีทำเอาหมดไฟก็มีอ่ะนะ อืม....ยาวกว่าเม้นเนื้อเรื่องอีก555

หัวอกเดียวกัน นี่ผมก็ว่าจะปิดห้องอนิเมะแล้วนะ  ::Evil::

biggiggog

งานนี้มีใครอยู่เบื้องหลัง
ต้องถึงมือโคนันซะละม้าง ( เอากับเขาหน่อย ) ::HoHo::
ขอบคุณมากๆครับ

hheenngg

นั้นสิครับ ตกลงมันจะแนวไหนกันแน่ จะ NTR หรือขะ แม่บูก หรือควบสองเลย 5555555 แต่ยังไงๆก้ตามคุณได้แม่แน่นอนฟันธงครับบ

Jeed168

::Glad::
เคยไปเจอตรงไม่แปล ชอบทั้งรูปทั้งเนื้อเรื่อง

ขอบคุณนะครับที่แปลให้ได้อ่านกัน (จะได้ซึ้งในเนื้อเรื่องมากขึ้น ::JubuJubu::)

Phoowadol

ถ้าจะจัดเข้ากลุ่มแนว. เรื่องนี้ผมว่าให้ไปทางincest น่าจะเข้ากลุ่มที่สุดละ ไอ้เรื่องแบบนี้มันมีแค่ในโดจิน สินะ ก็คุณแม่ยังสาวยังสวยขนาดนั้น จากที่เคยได้เสพเสียวก็มาร้างเอา เดาเอานะว่าเจ้าเพื่อนแม่นี่แหละตัวดีเลย คงชักชวนเข้ากลุ่ม sns แล้วก็คงเป็นคนแรกด้วยมั้งที่ได้เล่นเสียวกับมิอุ. แถมยังส่งวีชีดีให้ยูโตะดู อีก เจ้านี่มันคิดอะไรของมันแน่นิ. แล้วสุดท้ายลูกชายก็ทนไม่ไหว คงโกรธด้วยแหละ น่าจะจัดแม่ไปแล้วด้วย. โอ๊ยๆๆๆปวดใจอีกแล้ว นี่อาการโรคหัวใจจะกำเริบเอารึเปล่านิเรา 55
   ผมเข้าใจท่านนะครับกับเรื่องเมนท์. มันก็อดไม่ได้ที่จะคิดแบบนั้นจริงๆนะแหละ ผมเคยย้อนไปอ่านโดยนิในช่วงแรกๆ เห็นบางท่านแปลออกมาได้ดีเนื้อเรื่องก็ดี ภาพก็สวยบางเรื่องภาพสีด้วย แต่ยอดอ่าน นี่เยอะ ส่วนยอดตอบ0 เฮ้ย เกิดไรขึ้น. มิน่าท่านเหล่านั้นถึงได้หายไปหมด ไม่กับมาอัพอีกเลย. เฮ้อ!?  นี่ผมเองก็คงจะแก่เหมือนกันนะ เขียนซะยาวเลย
ยังไงก็อย่าเพิ่งรำคาญ. กันละกันนะครับท่าน  ผมเป็นกำลังใจให้ครับ แปลต่อๆๆๆๆๆๆๆๆ
สู้ๆครับ เอ๊า ฮึบๆ

worachat39

แม่ไม่ได้เหงาแค่ต้องการคู่ขาเฉยๆใช่ไหมครับ 555

maxzader

::Dribbling::  เปิดมาตอนแรกก็สนุกแล้ว เรื่องน่าติดตามมาก
ผมเป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ ต่อไป ครับ

mr_animalz

penelope

as72340639