ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 14, 2018, 09:34:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sutudkab Boonson

siwapol55

ลุ้นว่าสุดท้ายตอนจบจะแฮปปี้ไหม น่าลุ้นมาก
ขอบคุณครับ

Duds Sangnin

ทำไมต้องส่ง CD ให้ลูกด้วย หรือจะให้มาแสดงด้วยเลย

Mr.Shocker

สุดท้ายลูกชายมันคงตีหัวชู้ แล้วก็เคลมแม่คนเดียวแหงๆ

neasy001

ชอบแนวสาวใหญ่มากเลย แต่มีntrด้วยอาจคงต้องเตรียมบริหารตับก่อน  ::Shy::

HaruKi02

ไปสมัคร sns แปป ....ไม่รูมันจะจบแบบไหนเนี่ย

Dragoo

มี end credit กับเค้าด้วยนะ แถมภาพสุดท้ายยังน่าสนใจอีก
สงสัยแม่โดนลูกแน่นอนไม่ต้องห่วง
::Oops::
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

Wuttinan Puttan

ชอบเรื่องแนว ติดตามตลอดขอบคุณมากๆครับ

littlevoi

บริหารตับนิดหน่อยดีแฮะๆ แต่ดูจากตัวอย่างตอนต่อไปแล้วตอนหน้าน่าจะขยี้ตับมากกว่าตอนแรกแน่นอนฮ่าๆ

ขอบคุณครับ

edcba

สุดยอดมั่นคงในแนวทางมากครับ ท่านขอชมก่อน 555

เดาว่าเจ้าลูกชาย ไม่น่าจะพลาด incest แน่นวลลลลลล....

kapomman

เป็นเรื่องที่ปูทางมาแน่นอนว่าแนวแม่ลูก แบบดาร์กนิดๆ

tamkonba

อ่านแล้วสงสารลูกชายจังแฮ่ะ แต่กลัวตอนต่อๆไป มันจะเล่นแม่มันซะเองนี้สิ  ได้เวลาบริหารตับอีกละ

reppok111

CoolNook Thangsakul