ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 14, 2018, 09:34:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pana159

ผมชอบอ่านแนวแม่-ลูกชายเป็นพิเศษ แม้เรื่องนี้ลูกชายอาจไม่ได้ซ่ำแม่ก็เป็นได้แต่พอได้เสพแล้วน่าสนใจน่าอ่าน จึงขออนุญาติอ่านครับและขออ่านต่อตอนที่สองและตอนที่สามเลยครับ ขอขอบคุณในผลงานแปลมากๆครับ

beastman47

สนุกมากครับ แปลได้อรรถรส จริงๆขอบคุณผลงานดีๆ

artmanna

คุณแม่ยังสาวแต่เหงามากมาย ใครจะช่วยเติมเต็มให้จนพอได้นะ

xonly-2017

::Angry:: ::Angry:: แรกๆเหมือน จะแม่ลูกธรรมดา แต่ดูแนวโน้ม ntrก็มาแน่ สุดท้ายจะไปจบเส้นทางไหน อยากเจ็บตับ แต่ก็รักหัวใจ

ขอบใจจ๊า

guflook

มาตอนแรกก็น่าติดตามต่อเลยนะครับ อยากให้มียาวๆเลย
::Bloody::

sthanya

แบบนี้จะกล้าถามแม่รึเปล่า แต่หน้าในวีดิโอมันเหมือนกันเลยนะ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

จับใจความได้ ประโยคเดียว "ซาบซึ้ง จนน้ำแตก"  ::HoHo::

muju013579

โคตรชอบแนวนี้เลย อยากให้ทำแนวนี้ออกมาอีก

Crypt

ทำไมถึงส่งซีดีมาให้ลูกนะ หรืออยากทรีซั่มแม่ลูกกันนา

Yanman

ผมห่างหายจากการตอยเม้นห้องนี้นานผมสมควรครับ เนื่องจากอ่านไปเจอเจ้าของกระทู้ท่านนึง ด่าคนที่เขามาเม้นแบบแค้นมาแต่ปางก่อน แต่เรื่องนี้ต้องอมรับว่าชอบแนวนี้ครับ มาตอยให้กำลังใจครับ

shinsaga

ดูจากตัวอย่างคงไม่พลาดจับกดแม่แน่นอน

thegift52

ตอนที่ 1 ยังไม่เข้าข่ายครับ เพราะยังไม่ได้ หึหึหึหึหึหึ
ส่วนคนร้ายนั้น ก็เจ้าแว่นอ่ะล่ะ เดาเอานะ ไม่รู้เลยจริงๆ

Mooga Hoo